Mwanamke kumleta nyumbani mwanaume waliosoma nae, hii imekaaje?


phamtom

phamtom

Member
Joined
Oct 12, 2016
Messages
33
Points
125
Age
34
phamtom

phamtom

Member
Joined Oct 12, 2016
33 125
Hii imekaaje mkeo kumleta mtu waliosoma nae mwanaume nyumbani kwako alafu unafika nyumbani anakutambulisha huyu nimesoma nae.

Kama ni wewe unalipokeaje alafu ni usiku na anmshindikiza wewe upo ndani itakua kwenye hali gani na utafanyaje.
 
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
1,749
Points
2,000
Age
37
Mzee wa hat-trick

Mzee wa hat-trick

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
1,749 2,000
Story haishangazi sn, ila unalazimisha kuifanya ishangaze kwa kusisitiza kwamba "anamsindikiza wewe upo ndani". Well, nadhani ww hujaoa, ila kwa wanwake wengi walioolewa na xio vicheche, lazma atakwambia tu kwamba mgeni anataka kutoka, ili kukuondoa wasiwasi na yy kujiweka safe side kwa maana ya kwmb, kama unahisi vibaya unaweza kutoka pia mkamsindikiza wote, au umruhusu amsindikize yeye peke yake.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Points
2,000
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,000
Kawaida sana hiyo.Kama haupo tayari kuona akimsindikiza classmate wake wa kiume basi na wewe usiwe tayari kumsindikiza classmate wako wa kike siku mkikutana.
 
Z

ZEE LA HEKIMA

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
1,067
Points
2,000
Z

ZEE LA HEKIMA

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
1,067 2,000
Kwani kama unampenda mkeo si utamsindikiza? Na mazungumzo na huyo classmate wake si unatakiwa uyashiriki pia ili hata kama ni vipi ujenge urafiki na huyo classmate (wakati unachunguza)?
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,352
Points
2,000
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,352 2,000
Hii imekaaje mkeo kumleta mtu waliosoma nae mwanaume nyumbani kwako alafu unafika nyumbani anakutambulisha huyu nimesoma nae.

Kama ni wewe unalipokeaje alafu ni usiku na anmshindikiza wewe upo ndani itakua kwenye hali gani na utafanyaje.
Unatulia tu mkuu baada ya wiki nawe unaleta mwanamke uliye soma naye akutembelee weekend mshinde mle na lunch nyumbani then unamsindikiza jioni yake!
 
jerrysonkiria

jerrysonkiria

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2014
Messages
2,211
Points
2,000
jerrysonkiria

jerrysonkiria

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2014
2,211 2,000
Niiii vyeeema kabisa kwani kuna tatizo gani
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,106
Points
2,000
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,106 2,000
Kawaida hio kwani kuna kosa gani?kwani mkeo ulimkuta anaishi dunia ya peke yake mkuu?
Usipaniki!...
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,012
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,012 2,000
Labda aje na mke wake ama mme wake
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
40,647
Points
2,000
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
40,647 2,000
Ni kawaida sana mbona, akitaka kuchepukaa wala hutakaa ujue. Acha mawazo hasi
 

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,773
Top