Salam kwako be!


Daz denny

Daz denny

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2016
Messages
392
Likes
376
Points
80
Daz denny

Daz denny

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2016
392 376 80
Be nakumbuka ulivyokuwa unapita maeneo ya nyumban mtoto wa kichaga ulikuwa umefungasha! haikuwa mbali ni 2009 nikakusimamisha mbele ya jiran ambae swahib nikakutongoza ukiwa mbichi ndo kwanza uunamaliza form iv
haukusita kunipa jibu japo ulinizungusha mwez mzm ukanikubalia penz letu likaendelea a level ikafika mama akanipeleka mbaliz mbeya
Kwa kuwa nilikupenda nilikuahid sitakutoa usichana wakompaka nikuoe! haikupita muda nikasikia matokeo yako yakawa mabaya ukaenda kureseat dar!
wajanja wakukuwah hawakuishia hapo wakakupa na ujauzito!
Iliniuma xana niliporud nikakuta mmeama! mtaani
kwa kuwa nilikupenda niliapa lazima nimpate mzr zaid yako mwenye jina kama lako!
Nashukur nimempata ila nasikitika kumpata kwake ilinipasa nimdanganye din!
Nashukur huku sikulegalega nimewah kufungua njia ila naogopa kama yako yasije tokea
Any way naomba mungu ud... wasije nizid kete nafikiria kumpa mimba kimtego ! anyway naamin nitashinda!
Mpe hai alienipokonya japo inaniuma hongera kwa kuwa mama wawil
 
Daz denny

Daz denny

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2016
Messages
392
Likes
376
Points
80
Daz denny

Daz denny

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2016
392 376 80
Nadhan atausoma huu uzi japo inauma
 

Forum statistics

Threads 1,274,335
Members 490,676
Posts 30,508,696