shybubu
JF-Expert Member
- Oct 30, 2016
- 538
- 394
Nina miaka zaidi ya 25, sjawahi kugegeda kwa sababu Muda mwingi nilikuwa busy na masomo na hivyo nikawa nawaona wanawake kama wamevaa suruali
Hivi sasa nashukuru Mungu nimepata mke ambaye ni bikra, kabla ya hapo dushe lilikuwa linasimama hadi mi suri inauma. Kwa sasa hali imekuwa Ngumu kila akinipa papuchi ngoma inakuwa teketeke. Lakini pia kwa upande wake nimejaribu kumuandaa kwa muda mrefu lakini anadai hapati hisia hata kidogo.
Naombeni ushauri wanajamvi naangamia mie.
Hivi sasa nashukuru Mungu nimepata mke ambaye ni bikra, kabla ya hapo dushe lilikuwa linasimama hadi mi suri inauma. Kwa sasa hali imekuwa Ngumu kila akinipa papuchi ngoma inakuwa teketeke. Lakini pia kwa upande wake nimejaribu kumuandaa kwa muda mrefu lakini anadai hapati hisia hata kidogo.
Naombeni ushauri wanajamvi naangamia mie.