Chombezo : FUNDI CHEREHANI Sehemu Ya 52

Chombezo : FUNDI CHEREHANI Sehemu Ya 52

MoonBoy

Senior Member
Joined
Jul 15, 2016
Posts
199
Reaction score
135
FUNDI CHEREHANI

KIJAKAZI WA KIUME

Sehemu Ya 52....(.10.)

Mtunzi..... MoonBoy

Simu No. +255714419487 WhatsApp

Ilipoishia Jana →↓↓

"anko usiniogope, nit.... Hata vidole, kwan hua napenda kufanyiwa hivyo"
"usijali"
Niliendelea kumparaza sauna huku nikimlamba mpaka kwapa, mtoto ana kwapa linalonukia kisawa sawa kabisa.. Nilitamani kushuka chini na ulimi lakini sikutaka iwe hivyo mana ningemdatisha,... Afu cha kushangaza zaidi mdogo mtu hana bikra lakini dada mtu anae bikra, tena anataka niitoe mimi...
Sasa kwakua nanii yangu ilikaza kama mpingo, ilibidi nimueke sawa kisha nikayashika mapaja yake kisawa sawa
Sasa ile nataka tu nianze kuingiza mara simu yangu ikaita
Kucheki namba ilikua ni ngeni kwenye simu yangu, niliipokea na kuongea nayo
"halooo nani mwenzangu"
"ni mimi Asnati"
"haaaaaaaaaa wewe.. Si"
Alinikatisha kuongea na kusema kua
"acha wenge anko,.... Sasa skia, mimi huku nyumbani siumwi wala nini, tena nakusubiri kwa hamu... Mpeleke mdogo wangu shule afu uje.... Ila kabla ya yote naomba uniagize niandae nini na nini ili uje uitoa kwa urahisi"
"niitoe nini"
"bikra yangu, mana naona inanitesa tu, nimejaribu kuji..... Vidole lakini wapi, so I'm waiting for you to open my vagina, please Anko, pia utaniruusu ni Suck your dick hata kwa one minute tu sawa"

Mara sauna kasikia yale maneno ya mwisho na kuamka huku akisema
"heeeeee sheby, nani huyo anaetaka kukunyonya dick yako"
Nikamjibu kua
"hamna"
Sasa kwakua simu bado haijakatika na Asnati nae kasikia sauti ya mdogo wake,
"heeeee anko, ni nani huyo ulie nae hapo... Ina maana bado hujamfikisha mdogo wangu shule, afu mbona sauti yake imebadirika kulikoni anko?"

ENDELEA.......

Sasanikaona hapa dawa ni kudanganya mana hakuna jinsi yeyote ya kufanya kwa wakati huo, ila kizuri zaidi sauna hajajua kama ni dada yake ila kaskia tu kua kuna mtu anataka kuni suck my dick, hicho ndicho alichikisikia sauna... Sasa baada ya Asnati kutaka kujua kubadirika kwa sauti ya mdogo wake.. Niliona dawa ni kumkatia simu na kujifanya imekata, Afu papo hapo tena simu yangu ikaita.. Sasa kucheki jina hilo sasa ndio ilikua balaa, alikua ni mzee Boss wangu.. Niliipokea fasta fasta huku nikiwa nimemfumba sauna mdomo ili asitoe hata neno,...
"haloo mzee Shikamoo"
"marahaba ujambo"
"sijambo mzee"
"ebu saa nane mchana uje Eapoti ya moshi unipokee sawa"
"sawa mzee nitafika hapo mapema tu"
"ok sawa"
Tulikata simu kisha nikamuambia sauna avae nguo zake haraka iwezekanavyo na aende shule, Sauna alikataa ila hakua na jinsi mana mimi mwenyewe nilikua namalizia kuvaa suruali, yaani hii simu ya mzee ndio imenikumbusha maswala ya bastola, mana nilisahau kuhusu bastola juu yangu, aisee nilijikuta natetemeka kwa uoga wa hali ya juu.... Mpak sauna akanishangaa kwa kutetemeka kwangu,

Sauna alimaliza kuvaa lakini alikasirika sana tena huku akitupa misunyo mingi sana, mana mtoto wa watu kanipanulia vizuri lakini simu ndizo zilizonistua afu nilisahau kabisa bastola ya mzee Yusuf.. Basi kwakua hapo tulipokua hapakua mbali na shule, hivyo nilimfikisha sauna lakini sauna alinitaamkia neno la mwisho wakati akishuka...
"kuanzia leo staki mazoea na wewe, unikome fara wewe"
Niliyakumbuka hayo maneno wakati nikiwa barabarani kuelekea nyumbani mtoto sauna aliamua jambo zuri sana, na hata yule wa nyumbani kule sina hata time nae,... Nilifika nyumbani nikamkuta mama nae ndio anaondoka zake, hua mama yeye hapelekwagi wala harudishwagi, hua anajiendesha mwenyewe... Hivyo tuliagana pale na yeye akaondoka zake kuelekea kazini kwake..... Kwakua nami nina kazi baada ya kuwapeleka watoto wa boss kazi yangu ni kufuta futa fenicha ambazo zipo ndani ya hio nyumba, yaani makabati na meza, masofa, viti, vitanda, na vingine vingi tu... Hio ndio kazi yangu ya kufanya, basi nilibadili nguo na kuvaa bukta na vest, kiaha nikaanzi sebureni na kuingi mpaka chumbani kwa maboss mana walinambia nikiw nafanya kazi hio nisiogope kuingia chumbani kwao kwa ajili ya kufanya usafi katika chumba chao, niliingia na kufanya usafi, ilinichukua muda kuepp huko mana kulikua na fenicha nyingi sana zilizokua ni chafu, Baada ya hapo niliingia katika chumba kingini, lakini papo hapo simu yangu iliita alikua ni mzee...
"haloo boss"
"Eee sasa hebu nenda kule ofisini kwangu kuna karatasi uje nazo huku Eapoti kuna mtu nataka kumsainisha... Hivyo nenda mimi nitakuelekeza"
"sawa mzee"
Nilitoka hapo na kuacha kazi ya kufuta futa vumbi, nilikwenda chumbni kwangu na kubadili nguo mara moja kisha nikaondoka kuelekea ofisini kwa mzee, nilipokua njiani kulikuepo na jam jam za hapa na pale, Jam zilikwisha na hatmae nikafika ofisini na kuingia kwa haraka huku nikisalimiana na wafanyakazi wa hapo ndani, wote walikua wakizani mimi ni mtoto wa mzee Yusuf huyu anaeitwa Kevin, lakini wapi kumbe mimi ni lifanya kazi lao tu... Nilipofika katika ofisi yake nilimpigia simu na kumuuliza nianzie wapi kuzitafuta hizo karatasi. Mzee alinielekeza vizuri, Lakini sasa kitu kilichonishangaza zaidi, ni mzee huyu kuniagiza kwenye shelfu la kuekea hizo karatasi na mbaya zaidi shelfu hilo lilikua limejaa pesa za kimarekani na za kitanzania ambazo hazina idadi, maana zilijua zimepangwa kama matofali vile... Sasa kitu kilichonishangaza ni mzee huyu kunitajia paswadi ya hio shelfu kitu ambacho ni ngumu sana, mana mimi sio mtoto wake sasa iweje aniamini kiasi hiki cha kunifanya nigundue sehemu zake za kuweka pesa na vito vya thamani thamani tu...
"vp umeshafungua"
"Enh Enh Eeenn ndio mzee nimefanikiwa kuziona"
"nini sasa mbona una kigugumizi au hujawahi kuona pesa nini kijana"
"hapana sijagugumia kwasababu ya pesa mzee bali ni kaupepo tu kalinipitia tu mzee"
"ok sawa fanya uje na hizo karatasi kama mbili hivi cheki kwenye droo hapo kuna bahasha, iweke kisha njoo nayo mida hio ya saa nane"
"sawa mzee nimekuelewa"
Baada ya kupata karatasi hizo nilitoka huku nikiwa nimezishika kupitia bahasha, nilitoka nje na kurudi zangu nyumbani... Nilifika chumbani kwangu na kuzitoa zile karatasi na kuanza kuzisoma... Hazikua na maandisha ya kushangaza bali kulikuepo na maandishi ya makubaliano ya kazi.. Yaani kama kuna mtu anahitaji kujisajili katika kampuni yake basi karatasi hizo ni kama mkataba,.. Yani mnaandikishiana kupitia karatasi hizo, sikuziwazia sana niliziweka katika bahasha kisha nikabadiri nguo zangu kisha nikenda kuendelea na kazi yangu, nikiwa nina mawazo juu ya mzee kuniamini kiasi hiki na wakati sio mtoto wake, tena mbaya zaidi mimi ni kijakazi wake tu,

Ilikua ni mida ya saa 5 hivi kuelekea saa 6 mchana... Nilienda kufanya kazi zangu za nyumbani ambazo zinanihusu mimi na ni boss ndio kanambia kua kazi hizo sio kua ni zangu... Bali zipo ili kuwafanya wasijue kilichonileta hapa, mana mi najua nimekuja hapa kama mfanyakazi wa ngono... Na sii huku kupeleka watoto shule na kumpeleka mzee kazini... Bali kazi yangu halali ni kusex na mama mwenye nyumba yaan boss wangu wa kike,.... Sasa nikiwa naendelea na kazi katika chumba fulani hivi cha wageni, nilimsikia Asnati akiniita...
"we shebiiiiii, sheby?"
"naam"
"hebu njoo huku"
Aliniita kwa ukali sana kiasi kwamba hata mimi niliogopa na hata wale wasichana wa kazi nao waliogopa sana kwa sauti hio ambayo nimeitiwa nayo, mana huyo ni mtoto wa fogo hata kama ni mdogo kweli ila cha kumfanya sisi wafanyakazi hatuna zaidi ya kutulia tu kama tunaipenda kazi yetu... Nilimfuata mpaka pale aliposimama,
"naam dada"
Nilikua kama namnyenyekea hivi mana kweli ana mazoe na mimi na hata leo hakwenda shule kwa ajili yangu...
"mimi ni sanamu nakaa nakusubiria wewe, kabati langu ni chafu, meza zina vumbi... Ivi unalipwa pesa au unalipwa majani"
"nalipwa pesa dada"
"sasa kama unalipwa pesa mbona unachagua vyumba vya kuvifanyia usafi"
"nisamee dada"
"sitaki ujinga na kazi"
Mara mfanyakazi mmoja akaingilia kati
"basi dada Asnati ataenda kufuta, usimfokee hivyo"
"kelele na wewe, kinyago wewe"
"lakini ukumbuke huyo kaka ni mkubwa kwako"
"hata kama, sasa asiambiwe kwakua ni mkubwa"
"mmmhhh basi dada nisamee kwa kuingilia kati"
"kwendeni jikoni huko mkafanye kazi zenu, mnaleta umbea apa........ Na wewe nenda kafute vumbi kule ndani"
Aaahhhhh nilijikuta nakasirika ghafla tu na kutaka kumrukia na kibao, lakini nikapiga moyo konde ili tu nisiharibu kibarua changu,.. Niliingia chumbani kwa Asnati lakini nilikua nimetawaliwa na hasira nyingi mno,
Sasa nilipoingia akafunga mlango huku akiendelea kufoka...
"anzia pale mjinga wewe unakua na akili ya kijinga"
Alikua akiongea huku akija kwangu na ghafla alinipigia magoti kwa kuniomba msamaha
"sheby please please please.... Nisamee ilikua ni janja tu ya kukuingiza chumbani kwangu"
Sikumjibu kitu nikabaki natoa macho tu.. Asnati alikua kafunga kanga moja kifuani,
"sheby, sijakuita kwa ajili ya usafi... please naomba unisamehe kwa kukufokea, ni mapenzi tu ndio yananisumbua sheby... please please wewe ni mtoto wa kiume nadhani utaelewa tu... "
Alinyanyuka na kunisukumia kitandani,
"achia hili likitambaa, kwanza kufuta fenicha sio kazi yako, ni kazi ya wasichana... Wewe umepewa tu... Hazi yako ni kutulia na sisi sheby"
"Asnati leo siko vizuri"
"sheby... Najua nimekukwaza sana tu, ila naomba unisamehe, please wewe ni sawa na kaka yangu sheby... please nakupigia magoti nisamehe... Ilikua ni njia tu ya kukuitia ndani kwangu"
Nilimsamehe kisha nikawa nanyanyuka kwa nia ya kutaka kuondoka,
"Ankooo... Nilipokwambia njoo huku kuna fenicha uzifute... Sio zingine bali ni mimi... Na umesahau kua nimegoma kwenda shule kwa ajili yako"
"Asnati... Mi namuogopa baba yako"
"baba anakuja saa nane, inamaana mpaka muda huo bado tu... Jamani ankoo njoo japo tuianze tu.."
Nilikua nasita ile staki nataka, sasa Asnati yeye alikua ana mwili na nguvu kiasi hivyo alifanikiwa kunirusha kitandani kwake.. Kisha akaja kunikalia kwa juuu
"Ankoo... Naomba uniambie kasoro yangu ni ipi mpaka unikatae, niambie nina kovu la uso?... Niambie sina makalio?... Niambie nina sura mbaya?... Niambie ngozi yangu haikuvutiii"
Aliniuliza mambo mengi sana kuusu yeye lakini mimi nilikua nimelala chali huku akiwa kanikalia juu ya tumbo langu,
"Asnati... Wewe ni mzuri kila kona ila... "
Aliniziba mdomo kwa mkono wake akaivuta ile kanga yake pale kifuani na kunionyesha chuchu zake kaliii zilizosimama kama mwibaa...... Alinikonyza kisha akanambia
"je niambie... Na chuchu zangu zimelala... Na kama hazijalala, je nani wa kuzitumia chuchu zangu Ankooo"
Alipomaliza kuongea hivyo aliniinamia mpaka kwenye shingo yangu na kuning'ata (Love Bite) Nikajikuta nimesisimkwa na mwili mzima... Na kuivuta ile kanga ambayo alishaanza kuibuta muda ule, akawa kama alivyozaliwa, mtoto alikua umbo analo siii haba... Baada ya kuona nimeivuta ile kanga yake aliyashika matiti yake na mkono eti nisiyaone na wakati alinionyesha muda ule... Ghafla Alisogea pembeni yangu huku akisema.....
"ankooo? Sasa kama mimi nipo Uch.... i.., na wewe unasubiria nini sasa?"

Itaendelea..... after Tomorrow


KWA STORY ZAIDI BOFYA HAPO CHINI KISHA UNGANA NASI KWA KUGONGA LIKE KWA HIO PAGE YETU →→→↓↓↓

Chombezo Media | Facebook

USIKOSE HAPO KESHOKUTWA USIKU... MIDA KAMA HIII HAPA
1480415305915.jpg
 
Back
Top Bottom