Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Habari za mchana wana jf Tarehe 19/11/2016, siku ya Jumamosi kulikuwa na mahafali ya chuo kikuu flani (jina linahifadhiwa). Nilifanikiwa kufika chuoni hapo kusherehekea na mdogo wangu. Sherehe...
9 Reactions
155 Replies
14K Views
Wasalam ndugu, Jamani hizi tabia za wasichana sometimes influence inatoka kwa mzazi mshikaji wangu ni victim wa hili suala, ana date na msichana mwaka wa tatu sasa hivi ikafika point mshikaji aka...
1 Reactions
13 Replies
1K Views
BY CAPITAL LIFESTYLE It’s no secret that men will avoid using the word “marriage” in any conversation at all costs. Men go to great lengths to avoid mistakenly leading his committed or casual...
3 Reactions
3 Replies
895 Views
Wadau wa jukwaa hili napenda kujua machache kwa wale waliopata wenza wao kupitia jukwaa hili! Ulimpata ambaye alikidhi vigezo vyako vyote au uliamua kukubaliana kwa kuwa ameonesha nia? Kwa...
4 Reactions
4 Replies
894 Views
Kama hujui kunyoosha mistari na kuflow mashairi yenye vina, basi njia hii ni raisi kumung'oa mtoto mkali.
3 Reactions
7 Replies
2K Views
Duh! Wandungu kichwa kinauma, nimekuja hapa naomba msaada wenu kwa ushauri!. Mim nikijana wa kiume nilikua katika mahusiano ya kimapenzi na dada mmoja ambae tulipendana sanaa zaidi nikampenda...
2 Reactions
41 Replies
3K Views
Can't match or make connection btn the message of the song and the video,kama kuna MTU anaweza nisaidia tafadhari let him or her go ahead
0 Reactions
3 Replies
726 Views
Ukweli Mchungu, lakini ukweli lazima usemwe; Ndoa za watu waliooana wote wasomi kwa maana ya wote kila mmoja anakazi yake kwa utafiti wangu mdogo nimegundua kwamba nyingi Hazina furaha kama...
5 Reactions
31 Replies
3K Views
Nimefanya utafiti huu kwa miaka saba. Si wanawake wote ila asilimia 95 wanawake wa aina hii kwakweli sina hamu nao ni wakorofi kupindukia. Wengi wao hawashauriki na katika mahusiano, nimejikuta...
12 Reactions
141 Replies
20K Views
Nina miaka zaidi ya 25, sjawahi kugegeda kwa sababu Muda mwingi nilikuwa busy na masomo na hivyo nikawa nawaona wanawake kama wamevaa suruali Hivi sasa nashukuru Mungu nimepata mke ambaye ni...
2 Reactions
61 Replies
7K Views
stori zinanogaaa mnaanza mahusiano kwenye kuchart mwishowe mnakua wapenzi na mnakua faragha kwa romance kumwandaa mwenza wako unashangaa katulia tuu haongei chochote ni miguno kwa kiherehere...
1 Reactions
8 Replies
4K Views
FUNDI CHEREHANI KIJAKAZI WA KIUME Sehemu Ya 52....(.10.) Mtunzi..... MoonBoy Simu No. +255714419487 WhatsApp Ilipoishia Jana →↓↓ "anko usiniogope, nit.... Hata vidole, kwan hua napenda...
0 Reactions
0 Replies
13K Views
Wakuu naombeni ushauri labda unaeza kumbadilisha mama yangu mzazi Mama kawa ni mtu asiesikia baada ya kuokoka tangu mwaka 1995 huko nyuma alikua sio sana kiasi kwamba hata biashara alikuwa...
8 Reactions
225 Replies
33K Views
Wasalaam Wakuu, Kama kichwa cha habari kinavyosema, suala la kumtafutia mtoto shule ya kusoma linaweza kuonekana ni la kawaida lakini kwa kweli sivyo ilivyo. Kwa upande mwingine kweli linaweza...
1 Reactions
16 Replies
2K Views
Nikiwa na miaka 20 hivi nilikutana na jamaa mmoja kwa mara ya kwanza nikasikia kitu cha tofauti ila sikujua kama ndio kupenda. Nikapenda kuwa muda wote karibu yake, jamaa akagundua nadhani ni kwa...
9 Reactions
78 Replies
8K Views
Jamani wengi watanipinga ila Dada zangu wenye umri huu wanakua washafanya mengi. Hapo ana lundo la ma ex waliomfanyia mambo kadhaa wengne hadi kumla 0712, kwa hiyo usipomridhisha au mkigombana...
26 Reactions
189 Replies
24K Views
Wasaalam wadau! Nimeona niliweke wazi hili swala ili niweze kupata mtazamo na ushauri wa wadau. Ni hivi nilipomaliza degree yangu mwaka jana katika chuo fulani nilikutana na msichana mmoja...
4 Reactions
75 Replies
9K Views
Aisee wadau jana kuna tukio la kusikitisha limenitokea. Nilikuwa nimesimama maeneo ya Mwenge karibu na maduka nikaona mama mtu mzima analia. Wakati huo nilikuwa nipo kwenye simu yangu nachati na...
3 Reactions
4 Replies
2K Views
Hamjambo wadau, Kuna mdada mmoja enzi hizo nilitokea kumpenda hata nikawa nafunga kumuombea mema kwa Mola hata nikaenda porini nikapiga magoti kumuombea kheri lakini siku moja akanambia 'HATAKI...
5 Reactions
217 Replies
22K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…