Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Sitaki hata kukumbuka yaliyonikuta hapo nyuman nilikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mwanamume mmoja, nilimpenda sana, sikuwahi kufikiria kama angekuja kunifanyia uchafu kama ule. Sikujihusisha na...
7 Reactions
125 Replies
17K Views
habari wana JF Uswazi raha sana, hatupitwi na chochote huku, Leo nimepita maeneo fulani hivi nikakuta watu shazi na bonge la sound la MZIKI ile nakuja kuuliza naambiwa Sherehe ya kihistoria ya...
3 Reactions
16 Replies
1K Views
Wanabodi, Hapa nimeamka na stress, jana usiku nilikuwa na kikao kizito na mke wangu. Kanionyesha upuuzi wote ambao huwa nafanya kwenye gari, kubeba chepuko wangu katika nyakati tofauti. Kumbe...
11 Reactions
42 Replies
7K Views
Ndugu zanguni hivi ni sahihi kwa Baba mzazi kumtenga mwanaye? Kwa muda mrefu Mzazi wangu amekuwa akinitenga na kutoonyesha ushirikiano kwangu mimi jambo linalonivunja moyo na kuniathiri...
3 Reactions
116 Replies
9K Views
Ugandans have mixed reactions after a Uganda Police Force Sergeant conquered a Senior Military Officer of UPDF and Member of Parliament. Most asked who will salute the other one? Some said love...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Hello naitwa wanajamvini pls natafuta mchumba ambae soon atakuwa mume awe kuanzia miaka 35 na kuendelea, awe mkristo na awe tayari kupima. Akiwa na mtoto asizidi mmoja mm Niko mbeya. Sichagui...
0 Reactions
12 Replies
1K Views
Salaam sana wakuu katika jf nizaidi ya miezi miwili sasa ambapo nilikutana na single mother fulani hapa kwa mtaa ambapo kiukweli nilimuelewa kwa kua alikua analipa yani full vigezo kuanzia sura na...
1 Reactions
40 Replies
6K Views
Kuna familia ya wa Irish wa Katoliki walitueleza mkasa wao. Baba ni daktari na mama ni mwalimu. Walibahatika kupata watoto watatu. Wakwanza binti Alishaolewa, mvulanaval wa pili alikuwa chuo...
2 Reactions
22 Replies
2K Views
Kuna tabia imeshamiri sana makanisani siku hizi, hasa haya makanisa ya 'kisasa'. Tabia ya matumizi ya simu nyakati za Ibada. It's either wakati wa sifa, kuabudu au hata neno unakuta vijana kwa...
17 Reactions
37 Replies
3K Views
Hello guys, Kumekuwa na malalamiko mengi humu jf kutoka kwa sisi wanaume yakidai kuwa wanawake wanatupiga sana sindano (mizinga) sasa I've come up with counter attack measures ambazo I hope...
36 Reactions
185 Replies
29K Views
Eti nyie viumbe mliokuemo humu. nahitaji kujua kama kweli kuna dawa za kuongeza Dushe (Uume). kama kunamtu amewahi kutumia dawa yoyote na amefanikiwa nijue ni dawa ipi hiyoo...
0 Reactions
3 Replies
924 Views
Nina mke lakini nina kidum changu ambacho kinaniliwaza haswa Jana tulitofautiana kidogo kwa kupishana kiswahili,leo hii kwa hasira zangu nimerudi hom pasipo kumtembelea nyumbani kwake, kitendo...
0 Reactions
23 Replies
2K Views
kwanini wanaume tukiona chupi mpya madukani hazitusumbui tofauti na tukiona chupi imeanikwa uani kwenye kamba au kaivaa mtu
0 Reactions
27 Replies
5K Views
Maelezo ya uzi yapo kwenye picha. Nawaomba waschana msiokuwa na ujasilj kwa mnao wapenda mnajipiga pini. Namuomba Mungu nitae kuja kuwa nae awe anajiamin.
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Kwanini uko single mpaka sasa ?? Unadhani wapi ulipopakosea ? Au ni shida nini ? Karibuni tujadili madaa. Matusi yanaruhusiwa.
4 Reactions
105 Replies
7K Views
Aliyetoa amri ya ndoa kwa wakristo kwamba ni mke mmoja maisha yako yote na hakuna kuachana hakufikria mbali, mtu huyo hakuwaza kuwa kitazaliwa kizazi cha hovyo jeuri na kilichojaa kiburi kama cha...
9 Reactions
53 Replies
5K Views
Wasalam, nimejaribu kuwaza kwa herufi kubwa kuhusu wanawake nilichogundua ni hiki.. Tofauti na kumpa pa**chi mwanaume, mwanamke hana kitu kingine cha ku offer au kuchangia katika mahusiano ili...
4 Reactions
15 Replies
2K Views
Uoga wa bwana yule si haba!
0 Reactions
1 Replies
1K Views
20-28 years wengi kipindi hiki wanakua wamemaliza chuo, wana Freedom kubwa, hivyo kutaka kuexperiment vitu vingi kutokana na hiyo new freedom.... Mfano Sex,Pombe etc Wazazi wanadhani kijana...
19 Reactions
74 Replies
8K Views
Kwa wale ambao wanaruhusu wake/wapenzi wao wakafanyiwe full body massage, hasa hizi cheap massage saloons, hiki ndo kinachokuwa kinaendelea huko, kazi kwenu... Ila kazi zingine zinamajaribu...
0 Reactions
140 Replies
23K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…