Hatimaye nimetemwa na singo mama

Hatimaye nimetemwa na singo mama

boga la kiangazi

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2018
Posts
504
Reaction score
684
Salaam sana wakuu katika jf nizaidi ya miezi miwili sasa ambapo nilikutana na single mother fulani hapa kwa mtaa ambapo kiukweli nilimuelewa kwa kua alikua analipa yani full vigezo kuanzia sura na vingine vingi bila kusahau chura wa maana.

Baada ya mazoea ilifikia hatua ya kua wapenzi huku mzee nikijipatia mzigo murua uliopelekea perfomance yangu chaputa kupungua asubuhi hii inaanza nikiwa na hangover za kutosha huku pembeni kukiwa na bapa za k vant na jiran yake nyagi baada ya Jana kunitema eti wamerudiana na mchumba wake aliyekua amepoteza mawasiliano naye for a long time(siyo baba mtoto) so mm sina nafasi tena.

Nimepata stress yani cjui sababu ni hiyo tu au kuna kingine zaidi

wasalaam
 
salaam sana wakuu katika jf.nizaidi ya miezi miwili sasa ambapo nlikutana na single mother fulani hapa kwa mtaa ambapo kiukweli nilimuelewa kwa kua alikua analipa yani full vigezo kuanzia sura na vingine vingi bila kusahau chura wa maana.baada ya mazoea ilifikia hatua ya kua wapenzi huku mzee nikijipatia mzigo murua uliopelekea perfomance yangu chaputa kupungua.asubuhi hii inaanza nikiwa na hangover za kutosha huku pemben kukiwa na bapa za k vant na jiran yake nyagi baada ya Jana kunitema eti wamerudiana na mchumba wake aliyekua amepoteza mawasiliano naye for a long time(siyo baba mtoto) so mm sina nafasi tena.
nmepata stress yani cjui sababu ni hiyo tu au kuna kingine zaidi

wasalaam

Rudi nyumbani mkuu, CHAPUTA hujafukuzwa, uliondoka mwenyewe tena kwa mbwembwe. Ila bado wanakukaribisha mkuu.
 
sikua na nia ya kumchezea tu mkuu
Kwenye utambulisho badala ya kutumia "mpenzi, binti, msichana, n.k wewe ukaamua kumtambulisha kwa cheo cha majukumu yake 'singo maza'"
Ila wanakuwaga watamu hao... Nakupa pole nyingine ndugu yangu
 
Unaweka kambi kwa single mother... pole sana dogo!!
 
Back
Top Bottom