Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Iko hivi... Mwaka 2013 nilimaliza Bachelor na kurudi Dar, nilikutana na mtoto mmoja mzuri hatari. Alionekana ana stress kiasi na mzee baba nikajikaza na kuomba namba. Nilivyompeleleza baadae...
185 Reactions
347 Replies
56K Views
Italian Relationship: 1st day= Sex 2nd day= Sex again. French Relationship: 1st day = movies & kiss 2nd day = Sex 3rd day = Sex again British Relationship: 1 day= hangout & kiss 2nd day = kiss...
1 Reactions
8 Replies
1K Views
Wakuu samahanini nimekutana na binti nipo safarini natoka dar naelekea mkoani nipo kwenye bus siti 1 na mrembo kanitajia location yake tanga anasema yeye mdigo.. Vipi wale wenyewe uzoefu na hawa...
1 Reactions
10 Replies
1K Views
Nitakuwa nina gundu, ila kuna gundu nzuri na mbaya, hii ya kwangu naona ni gundu nzuri. Kila nikimtongoza demu akiingia kingi na tukipanga muda wa game, aliingia period na game tunasitisha...
3 Reactions
32 Replies
3K Views
Magwiji tuweke Uzoefu wetu tunaotumia kuwakojolesha wanawake wengi tunaokutana nao, Hakuna kitu mwanaume anajiona kidume kama kuona ile Raha anayopata mwanamke akifika kileleni , Yaani jike...
13 Reactions
152 Replies
22K Views
Stay home stay safe corona inaua chukua tahadhari. Kama kichwa cha thread kinavyojieleza apo juu nahitaji kujua, kuna watu wanafungwa wasiolewe kwa mabinti na kuoa kwa vijana wa kiume. Yaani...
6 Reactions
40 Replies
5K Views
Poleni na majukumu ya kujenga nchi wakuu, nije kwenye mada kuna mwanamke ninampenda sana ila sasa tumejenga urafiki mkubwa sana na yeye anaamini mimi ni rafiki yake sasa hapa ndio pananichanganya...
0 Reactions
24 Replies
4K Views
Nilikuwaga nasikia sikia story tu kwamba kuna hawa viumbe wengine wana chumba na sebure hasa hawa wembamba na warefu ila sikuwahi kuconfirm, Sasa basi nilishakuwaga na mahusiano na demu flani...
6 Reactions
82 Replies
12K Views
Yaani huu ugonjwa naogooopa Ukiisha kusema kweli nakituliza kabisaa ,naenda kumuomba x wangu msamaha tuishi pamoja .hii dunia ni ubatili tu Sent using Jamii Forums mobile app
8 Reactions
59 Replies
3K Views
Heri ya pasaka ndugu zangu wana Jf Natumaini leo mmeazimisha vema kufufuka kwa Bwana wetu Yesu Kristo, basi Kwa yale niliyoyaona na pengine kuyapitia Nimeona niwaandikie, mabinti na wanawake...
28 Reactions
275 Replies
23K Views
Dadii... I've said and confess so many times here in JF about my love to you.. Today I feel like saying this... Of all I've been writing here in JF, for real there's Nobody Like You Dadii, yes I...
6 Reactions
75 Replies
4K Views
Aisee hii corona imetuletea majanga sisi mabaharia, Jana katika harakati zangu za kusaka angalau tunda kwaajili ya kujiburudisha nalo usiku nimejikuta nikilikosa huku sababu za kulikosa tunda...
1 Reactions
9 Replies
2K Views
Katika kitu ambacho kilikuwa kinaniumiza kichwa kipindi nimeanza mapenzi kipindi hicho nipo Form 3 mwaka 2012 ni kuhusu mapenzi. Zamani nakumbuka nilishawahi kupendana na msichana mmoja tulikuwa...
2 Reactions
29 Replies
3K Views
Wapeni hela wake zenu wawasaidie kutunza. Kwanza utakuwa na uhakika wa usalama wa fedha zako, kwa sababu mke mwema huwa hatumii hela ovyo ovyo, pia utaimarisha uhai wa ndoa yako kwa kutunukiwa...
4 Reactions
26 Replies
2K Views
Na ,Magoda Jr.[emoji419] Tarehe 20/4/2020 taifa letu la Tanzania limepata pigo la kuondokewa na Mama , mshauri ,mchungaji, Dkt Getrude Rwakatare ambaye mchango wake katika taifa unaweza kuandikwa...
3 Reactions
0 Replies
1K Views
Baada ya kumfukuzia demu flani kwa muda mref hatimae nilipata namba yake na nikaomuomba tukutane sehem flan kwaajili ya kumwambia kile kilicho nifanya nitafute namba yake Siku ilifika tukakutana...
4 Reactions
21 Replies
3K Views
Mtaani kwetu kuna chizi kasaidiwa na police kwenda hospital kujifungua but cha ajabu alomtia mimba haonekani. Nachojiuliza je kufikia hatua ya kumla chizi mtu anakua domo zege ama anakwama wapi...
3 Reactions
83 Replies
10K Views
Mwenzenu jamani mask imeniokoa kudadeki, kabla ya kuanza kuvaa mask kila niliemtokea alikuwa akinitolea nje kisa sina JINO hata moja Sasa leo nimefunga yangu mask mie nikamchomekea mshori mmoja...
2 Reactions
11 Replies
1K Views
Ki ukweli nimemchoka huyu BF wangu, yeye hawezi fanya mapenzi bila kunila choo, ananiudhi sana. Nimechoka kwa kweli, mwanzo nilikuwa naona poa na nilikuwa naenjoy ila sasa wala sifurahi tena...
5 Reactions
404 Replies
41K Views
Iko hivi.. 1. Juma Nature aliachwa na mtoto Sinta, unajua nini kilitokea? Aliimba sanaa na kutukana mpaka baba wa Sinta "Mzee mwarubadu...muuza ngadu" 2. Ray Vanny kaachwa na Cheupe.. Katoa...
7 Reactions
38 Replies
4K Views
Back
Top Bottom