Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Mpaka kufikia mwaka 2005, shule ya TUSIIME iliyoko Dar es salaam maeneo ya Tabata Segerea ilikuwa inavutia sana wazazi kupeleka watoto wao kutokana na mambo kadhaa kama; Ada ilikuwa ya kawaida...
0 Reactions
6 Replies
5K Views
Wakati wa uchaguzi wa 2010 serikali kupitia wakala wake dawasco iliipatia kampuni moja ya kichina kazi ya kusambaza bomba maeneo mengi hapa jijini.wakati uchuguzi ulipokuwa unakaribia bomba hizo...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
We are pleased to inform you that The University of Sussex is seeking applications for a fully funded PhD Scholarship for research into Climate Change and the African Climate System. ‘The Peter...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
When Philip Baker addressed the University of Alberta’s medical school graduates at a banquet last Friday, he had the audience hooked. The speech by the dean of the faculty was inspiring. To some...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Poleni sana UDOM kwa migomo isiyokua na mwisho, siasa ya nchi hii chini ya sisiem ndio chanzo cha yote, Hakika mtaishia elimu ya VYETI tu huku kichwani hakuna kitu na field hamtapelekwa, makazini...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
I have to come to realise that there is a leadership problem at Mzizima Sec School which used to be one of the most famous schools in Tanzania. It used to pose a stiff competition to other...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Spika wa bunge serikali ya wanafunzi chuo cha biashara Fred gibe pamoja na baadhi ya wabunge leo watamfikisha mahakamani Rais wao Gango Kidera....alisema kuwa tangu uchaguzi ufanyika mei 13 mwaka...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
wahenga walisema Vita ya kunguru furaha ya panzi.leo ilikuwa siku inayosubiliwa kwa hamu na kila mtu udsm,wengine waliyatalajia yaliyotoke kwa kuzingatia uchaguzi uliotanguria (CASS) wakati...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
•DEGREE PROGAMMES AMBAZO ZIMERUHUSIWA KUFANYA FIELD PRACTICAL TRAINING MWAKA HUU KTK COLLEGE YA HUMANITIES AND SOCIAL SCIENCE YA UDOM:• Bachelor of Business Administration(BBA), Bachelor of...
0 Reactions
1 Replies
8K Views
Hawa bodi walianza kuruhusu watu waanze kutuma maombi yao toka mwezi 4......tatizo ni kwamba kila watu wanapojaribu kusign in..ishu inakataa na mwisho wa ktuma maombi ni 30JUNE...assume kwa wale...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Hali ya umaskini tuliyo nayo imechangiwa kwa kiasi fulani na utamaduni wetu wa kiswahili haswa kutokana na kuwepo kwa misemo mingi inayochochea uzembe kuliko kujibidisha. Baadhi ya misemo ya...
0 Reactions
3 Replies
6K Views
Nina mdg wng,yupo form three now,ila form two alipata wastan wa f,asa now si wajua hata ukipata f form three waenda tuu?then anasoma shule za kata,daftar zake nyingi hazjafka katkat kwa kuandika...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
hey,naomba mnipe information concerning the above scholarships as they appear in the TCU guide.. for example,.bachelor of archtecture-arabic,.does this necessariry be applied by students with a...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
Limelight – meaning "the center of public attention" – began as a dazzling and dangerous special effect. In the early 19th century, a scientist discovered that forcing a combination of oxygen and...
0 Reactions
0 Replies
838 Views
Salary Receiving a salary may seem sweet, but the word originates with a different flavor. In ancient times, because salt wasn't always easy to come by (and because it was a leading way to...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
WADAU NATEGEMEA KUANZA KUSOMA MBA NJE YA TANZANIA SIKU ZA KARIBUNI NAAMINI HAPA WAPO WALIOSOMA MBA NA HATA KAMA HAWAJA SOMA WAPO WANAOFAHAMU KUHUSU MBA.TAFADHALI NAOMBA MNIPE MUONGOZO KWA MAANA...
0 Reactions
24 Replies
5K Views
Kwa wale wadogo zangu ambao hawajajaza fomu za mikopo either saver inawasumbua au hawawewezi unaweza kupata msaada wa moja kwa moja kutoka kwangu. nakujazia then nakutumia fomu zako kwe e-mail...
0 Reactions
1 Replies
4K Views
Wana jf,mimi napenda sana kusoma mambo ya IT haya,ila sahivi npo chuo mwaka wa pili nasoma Bachelor of arts with education,kiukwel teaching sipendi kabisa nasoma basi tuu! Sasa nimepata sponsor...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Jamani naombeni ushauri wenu jamani wadau, nina mdogo wangu alifanya mtihani wa kidato cha sita kama private candidate mwaka 2010 akapata div 4 akarudia tena mwaka 2011 kapata div iii ya pnt 17...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…