Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Nina dogo langu ameng'ang'ania kusomea ualimu amemaliza six ila hajafikisha point za kuchaguliwa degree Nikaamua nimuombee vyuo vya ualimu vya kuanzia certificate na amechaguliwa Mpwapwa tc Hivi...
0 Reactions
2 Replies
772 Views
Habari zenu wakuu, nataka kuhakiki cheti cha kuzaliwa kwa ajili ya kuomba mkopo (HESLB) kwenye mfumo wa online eRITA. Nimejaza details zote lakini kuna moja "entry no" ndio sijui nijaze nini...
2 Reactions
18 Replies
5K Views
Msaada Hivi wakuu unaweza kwenda kuanza chuo degree bila results slip
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Naomba kujua kwa mwalimu mwenye degee anapoanza kazi mshahara wake ni Tsh ngapi na makato ni kiasi gani na take home inakua ni Tsh ngapi?
2 Reactions
67 Replies
33K Views
Kuna mwanafunzi alikuwa anasoma hiyo comb sasa katika matokeo amepata Geography E, Economics E na mathematics F. Je anaweza kuchukua diploma na vipi kuhusu akitaka kurudia paper kwa unafuu zaidi...
0 Reactions
27 Replies
3K Views
Umekosa Principal pass mbili/D mbili (points 4.0) za kwenda chuo kikuu?? Bado nafasi unayo Tena... Wakubwa njoeni tuwape mpango mkakati ili kufikia malengo...
0 Reactions
1 Replies
954 Views
Kulinga na bajeti ya mwaka wa fedha 2023/2024 vyuo vya kati watapatiwa mikopo. Je, unawezaje kuapply au kupata mkopo kwa vyuo vyakati?
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Habari za Jumapili wanajamii, mimi ni mhitimu wa bachelor degree ya accounting nataka nijiunge na tuition center yani cpa review classes hapa DAR ES SALAAM ila sijajua ni mahali gani pako vizuri...
0 Reactions
8 Replies
9K Views
Kitabu hiki kinatafutwa haraka wakuu, mwenye nacho afanye kuattach hapo chini. Combatants: A Memoir of the Bush War and the Press in Uganda. Mwandishi William Pike Natanguliza shukrani
1 Reactions
0 Replies
526 Views
Habari wanaJF Naomba kujua, kuna aliyefanikiwa kuomba mkopo?, Unakutana na changamoto gani na unatatuaje?
1 Reactions
1 Replies
1K Views
Natamani kujua, Mwenyekiti wa Jimbo la jamhuri ya Muungano wa Tanzania anaitwa nani? Jamani hili swali limenishinda. Nisaidieni.
0 Reactions
0 Replies
411 Views
Wakuu Nilisikia Kuna Channel na Procedure za kufuata kama Mtu Huna Pesa ya Ada na Serikali Inaweza Kukusomesha. Ila Sasa Sijapata Kujua Exactly Ninawezaje Kupata Nafasi hii. Hasa katika ngazi ya...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Habarini wote. Samahani mimi nimemaliza kidato cha sita mwaka Jana 2022. Nikachaguliwa chuo cha udsm lakin kutokana na matatizo ckufanikiwa kwenda kusoma. Nikaomba wanicancell ili niweze kuomba...
0 Reactions
3 Replies
562 Views
Tunaamini na tunafahamu lengo la debate ni kuwafanya wanafunzi wawe na uwezo wa kujiamini kuongea mbele za watu, kujenga hoja zenye mashiko na kuongeza uwezo wao wa kuzungumza lugha kwa ufasaha...
1 Reactions
3 Replies
704 Views
Habari wana JF kwenye jukwaa la elimu, kma title inavyojieleza hapo juu. Mm ni mhitimu wa F6 mwaka 2022, bahati nzuri au mbaya matokeo yangu hayakuweza kuruhusu nijiunge na degree nlipata (DEE)...
2 Reactions
31 Replies
6K Views
habari zenu wa JF nina mdogo wangu kahitimu form six mwaka huu P.C.M amefaulu vizuri tu ana dvs2 ya point 12 sasa yuko dilemma mwanzoni alitamani kusomea water supply and sanitation bt now naona...
0 Reactions
52 Replies
4K Views
Hello habarini wanajamv, poleni na majukumu ya kila siku. Miaka ya nyuma niliomba ushauri humu humu jukwaani kuhusu wadogo zangu wawili wa kike, ili kulipa fadhila ya msaada niliopewa kielimu...
0 Reactions
6 Replies
697 Views
Nipeni uzi wanaojua kuhusu kozi ya mechatronics
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Back
Top Bottom