JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Mchungaj m1, alikuwa amepotelewa jogoo wake, ikabidi atangaze kanisan; "JAMAN NANI KAONA JOGOO WANGU" mara wanakwaya 4 (wanawake) wakanyoosha mkono, akasema "mh ni nyie tu"..?, gafla masister...
0 Reactions
10 Replies
2K Views
Jamaa kakutana na Mrembo mzuri wa aina yake njiani,akamwambia naomba ning'ate chuchu zako kwa shilingi elfu moja mrembo akamjibu we mjinga nini?ebu usinisumbue,halafu akamwacha. Jamaa akamkibilia...
2 Reactions
18 Replies
2K Views
i wanted to post this thread but found already posted. otherwise have a good day pals.
0 Reactions
0 Replies
698 Views
Hebu semeni wapi kuna nyama choma nzuri tukutano huko? Nina hamu sana leo.
1 Reactions
38 Replies
4K Views
Nani atakuja kawe club kwenye samaki wa kuchoma. Babii vipi? kuna issue wekend hii?
3 Reactions
8 Replies
2K Views
Pamoja na kwamba shauri hili hivi sasa ni mchakato wa kimahakama ambao haustahili kujadiliwa kwa uwazi, lakini habari zilizopenyezwa zinadai kwamba fedha zilizokutwa zimelundikana katika akaunti...
0 Reactions
19 Replies
3K Views
Wengi wetu hatutaishi kushuhudia siku,tarehe na mwaka vilivyo match namna hii
0 Reactions
3 Replies
2K Views
napenda sana picknik ila sijapata wapenzi wake mnanisaidiaje?
0 Reactions
16 Replies
1K Views
Mimi ni mwanajamvi wa jf kwa id yangu ya "COMPLICATOR2011" , moderator wamenipiga bann ya maisha kwa kosa ambalo sitaki kulitaja hapa. Kwa kupitia ID hii ya rafiki yangu nawaombeni sana tena sana...
0 Reactions
24 Replies
2K Views
Priest: "Do u Deo, take TGIF, to be your lawfully wedded wife, through sickness and health, through good times and bad times, through cash-loaded-times and down-right-broke times?" Mabagala: "I...
0 Reactions
6 Replies
1K Views
Jamani wana JM forum kumbe nasi tunaweza tukafanya party yetu ya mwaka, members tukutane tufahamiane. Jinsi party ya 8020 fashions ilivyofanikiwa hivi karibuni, itupe changamoto Mnaonaje wakuu...
0 Reactions
64 Replies
5K Views
Kibanga ampiga mkoloni,siku ya gulio katelelo,chopeko na mnofu, ndoto za kimweri....mnasoma kitabu huku mkipokezana? Mi ilikuwa miaka ya 1993 vp wewe?
0 Reactions
12 Replies
4K Views
yamekuwa ya shida sana, hasa hapa buguruni rosana, kila linalokua ama mwenge, au msasani. nimelazimika kuapanda hayo ya msasani ili nikaliunge pale moroko!
0 Reactions
17 Replies
2K Views
Kama ishawekwa hapa jukwaani,tuvumiliane.... A female CNN reporter was conducting an interview with a farmer about Mad Cow Disease. "Sir, do you have any idea what might be the cause of this...
0 Reactions
5 Replies
2K Views
Jamani huu ni msala ambao nimeingia yaani ninajuta.Kweli huyu binti nilimpenda saana mpaka tumefanya ngono kama wk tatu zimepita,jana kaja nakuniambia ana mimba na kweli mimba anayo lkn binti huyu...
0 Reactions
98 Replies
10K Views
Jamani e,me nna swali eti zipi qualification zinazomfanya mtu kuwa moderator??.Kama vipi kuwe na uchaguzi kabisa na watu wagombee isije ikawa watu wanapewa umoderator kwa upendeleo. ps:msininukuu...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
we are left with next year's 12.12.12 after this we aint gonna see this kind of numbers any more! Till 2101....
1 Reactions
41 Replies
3K Views
Sio kama napenda wikendi ifike ili nisifanye kazi, ila wikendi ndio wakati ambao tunapunguza sarakasi za nchi hii. Kwa mfano wiki hii imekuwa na sarakasi nyingi kwenye hii episode mpya ya...
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Sijapata kuona,kuna mtoto yuko nzega ana umri wa miezi saba,cha kushangaza huwa alali mpka kuwe na kelele zwe za redio au umpeleke baa,sasa kwa bahat mbya jana kaugua alvyolekwa hosptal kulazwa...
1 Reactions
10 Replies
3K Views
jamaa mmoja alikuwa anataka kuwa Lion Tamer (mchezo fulani wa kucheza na simba kwenye maonyeso) rafiki yake akamuuliza, basi ilikuwa hivi rafiki: je simba akiangusha ile stuli ndefu wanayopanda...
1 Reactions
10 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…