JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Napenda kuwa2mia salaam Mzizimkavu,kongosho,ff,mzee wa loliondo bila kusahau mods wote wakiwa jf.Ujumbe miaka 50 tushamaliza 2songe mbele ili tuongeze 50 mingine.....Wewe unamsalimu nani na nani...
0 Reactions
14 Replies
2K Views
mchumba ila nashangaa nashinda jukwaa la love conect,kuangalia whats new....au niko kwenye denial nahitaji mwenza eti??? humu kuna wazungu???? LOLS.
1 Reactions
23 Replies
2K Views
sijajua kwa nini waheshmiwa wengi tu wakiingia kwenye system wanakua less critical au ziii kabisa wakati walipokua nje walikua watu wazuri tu, ningependa kuona watu hawa wa ndani ya system...
0 Reactions
10 Replies
1K Views
wimbo wa taifa kwa nini haupigwi kwenye bar au disco?
1 Reactions
23 Replies
3K Views
Inasemekana kuna vifaru vyetu linavyopitishwa uwanjani vina injini ya D4 na vifaru vingine havina injini kabisa anaejua ukweli atuambie
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Miaka 50 ya uhuru wa tanganyika na c tanzania bara ni wa mizengwe.baada ya uhuru...wananchi walikuwa na ari na nguvu ya kutaka kujenga nchi yao,walikuwa na malengo ya kizazi kijacho kipate...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Kamanda freeman mbowe kazaliwaaaaaaaaaa
0 Reactions
16 Replies
2K Views
Huu ni mwaka wa tatu, huwa namsikia akikohoa live redioni.Anayebisha amsikilize leo kama hata kohoa, nitamtumia vocha za 50 alfu kwa pm. Zamani tulikua tunachemsha misonobali na kunywa juice...
0 Reactions
25 Replies
3K Views
Hatari tupu lakini salama!
0 Reactions
9 Replies
3K Views
jaman ee wana jamv mim bhado sijaona umuhimu wa kusheherekea miaka 50 kwan inafanyika dar kila mwaka na pia wao ndo wana haki hyo. Uku Arusha kuna watu hawajui kama kuna kitu kinachoitwa miaka 50
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Wakuu, wakazi wa maeneo ya Mnazi Moja, Kisutu, Kariakoo, leo ni fujo tu hakuna kulala CCM wanapiga mafataki sijuhi wanashangilia nini
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Tunasuuuza meno. Tunanyofoa vinyweleo vya kwenye pua. Tunanyofoa nywele za kwenye kwapa. Tunaminya vipele. Tunakamua vijipu. Tunafinya misuli. Tunachekesha pua. Tunauza pilipili hoho...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Nasikia kuna wana JF eti wanaogopa kuonana. Haya wana JF Tanga nakuja, ambaye haogopi kuonana na wageni basi ani PM. Niko njiani.
0 Reactions
8 Replies
1K Views
Nimekuwa nikijiuliza, ni vitu gani vinavutia katika maeneo tofauti hapa duniani. Je ni kitu gani chenye kuvutia kukiangalia na labda ukawa unatamani kwenda kukiona mara kwa mara, inaweza ikawa ni...
0 Reactions
32 Replies
6K Views
hv jamani kuna ubaya mtu akiweka picha yake ya ukweli ? tuwe real jamani mimi naweka kwenye profile yangu leo sidaiwi na mtu wala simuogopi mtunimechoka kuishi kifekifeki ila mkiniona msishtuke...
6 Reactions
88 Replies
7K Views
mganga huyu kanifuraisha sana loh!
3 Reactions
26 Replies
3K Views
Kama haja kubwa ni LONG CALL na haja ndogo ni SHORT CALL, then,.. Kukaa juu ya choo ni MISSED CALL. Kulenga ndani ni RECEIVED CALL. Kuendesha ni NETWORK BUSY. Watu kupangana nje ya choo ni CALL...
3 Reactions
12 Replies
2K Views
Ingekuwa airport tunasachiwa kwa hisia namna hii pasingetosha kabisa.....
0 Reactions
7 Replies
1K Views
wasichana tufamiane basi!
0 Reactions
5 Replies
2K Views
mchina-amwaga-machozi-baada-ya-kukutana. na wenzie aliyofanya nao kazi TAZARA mwaka 1969 wakiwa kwenye maisha ya shida
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…