Zurich-Switzerland: Fifa Ballon D'Or 2014 award

Zurich-Switzerland: Fifa Ballon D'Or 2014 award

Hivi kuna watu hapa duniani bado hawajui kuwa zama za Messi zimeisha? Mwakani kama si Ronaldo tena basi ni Neur au mwingnine. Si Messi.
 
Hivi wakati Madrid wanawatoa Bayern Munich kwa Yale magoli mengi, kipa wao alikuwa nani?
 
Hivi kuna watu hapa duniani bado hawajui kuwa zama za Messi zimeisha? Mwakani kama si Ronaldo tena basi ni Neur au mwingnine. Si Messi.


Mess alishapata mara 4, zinamtosha hizo. CR7 bado moja tu kama atafanikiwa!

Tunaweza kupata vijana wapya kama akina Eden Hazard, Alex Sanches n.k!
 
Kwa kweli cr7 kapewa na alistahili. Jamaa yupo on fire msimu ulioisha na huu wa sasa. Kwa kweli anastahili.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom