Zurich-Switzerland: Fifa Ballon D'Or 2014 award

Zurich-Switzerland: Fifa Ballon D'Or 2014 award

Hongera Ronardo,apunguze nyodo,kitendo chako cha kumnyali Bale kisa hajakupasia wewe ili ufunge Si cha uanamichezo,Babu Fegie hajakulea hivi...
 
Huu mchezo unaitwa football sio headball.....nadhani ndio sababu goli bora ni LA James Rodriguez sio van persie....goli bora LA mpira wa miguu lazima lifungwe na mguu

Kama nmekuelewa vile, kiundani inaweza kuwa kweli. Nafkiri wadau tujadili hili pia kama inaweza kuwa kigezo kimojawapo japo ni ngumu kukiorodhesha.
 
  • Thanks
Reactions: Nzi
Huu mchezo unaitwa football sio headball.....nadhani ndio sababu goli bora ni LA James Rodriguez sio van persie....goli bora LA mpira wa miguu lazima lifungwe na mguu

Kwa 7bu kuna vitu vingi vya kujiuliza, kwa nn James amzidi RVP zaidi ya mara 2 kwa idadi ya kura wakati kwa uhalisia wa ubora wa magoli yenyewe hauakisi hizo idadi za kura.
 
Yaya toure mchezaji bora wa afrika ila duniani hayupo
wapi alipokosea ??

naona huu mchezo ni kwa ajili ya baadhi ya watu wa ulaya na amerika ya kusini

Messi tuzo ijayo ni yako hutaki unaacha
 
Kwa 7bu kuna vitu vingi vya kujiuliza, kwa nn James amzidi RVP zaidi ya mara 2 kwa idadi ya kura wakati kwa uhalisia wa ubora wa magoli yenyewe hauakisi hizo idadi za kura.

huu mchezo kwa ajii ya baadhi ya watu kule spain dude
 
Ramos na Inesta wamepungua makali bwana hawastahili wawepo. Ngozi nyeusi bado hatuwezi mpira?
 
David Luiz hapana. Nafasi yake namuweka Vincent Kompany akae kati na Thiago Silva.
Mweusi mmoja huyo -on merit.
 
uingereza wamebahatisha kwa Angel de Maria,kama angebaki Madrid,wasingeambulia kitu ila goli bora ni RVP,sijawahi kuliona,na James nimeshawi kuliona,alifunga Rivaldo,Brazil walipocheza na Belgium,World Cup ya 2002,na mengine mengi.
 
No. 9 wa uhakika ni nani hapo ? Di Maria, Ronaldo, Robben wazuri wakitoea pembeni , kuna hushidi hapo ?
 
Ningependa kumuona yaya toure namin n midfilder bora kwa sasa japo tony kroos hawajakosea wazungu wanaubaguzi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom