Ziwa Duluti, Arusha

Ziwa Duluti, Arusha

yan na kwao alikua ndio wa kiume aliebakia, halaf hiyo safari walijipangia tu na kuforce kinguvu waende wakavaa uniform walim wakawaambia maadam sie hatuijui hyo safar msije pata matatizo shule ikaingia matatani kwa ujeuri wakavua zile uniforms mbele ya walim wakamtupia hapo kumbe kweli wwnafata balaa ilikua mtiti na walikunywa wengi tu sema ndio kifo kilikua kinamuita
Madam ilikuwa mwaka gani
 
Ziwa lipo Tengeru. Kuna njia mbili ukitokea Arusha. Unaweza shuka sang'isi na kuelekea upande wa kusini, kuna barabara ya vumbi.
Pia unaweza shuka Kituo cha Tengeru, ukafuata barabara inayouelekea Chuo cha mifugo. PAALE KWENYE GETI LA KUINGILIA CHUONI, KUNANJIA KULIA INAYOELEKEA ZIWANI

Vipi wewe uliyelete huu uzi ni ni muhudumu wa watalii katika eneo hili?
Panaitwa sanksi
 
Sasa mimi nimezaliwa hapa na nimesoma hapa....,,,,nasema hakuna kituo kinachoitwa Duluti Bali ukitokea Moshi waweza shukia Tengeru pale stand ukachukua boda ukiwaambia unafika Duluti watakupeleka ni buku tu Pia ukitokea Arusha Mjini unaweza shukia Sang'si pale ulichukua boda unapelekwa pia kwa buku hiyo hiyo

Then kuhusu suala lakuogelea unaruhusiwa kabisa ila watu huogopa kuogelea kwasababu ya Historia ya Nyuma ila sisi ma Baharia hatuogopagi na kila jpili utatukuta pale hapa mwanzo (Forest) tunapiga mbizi na Wazungu mana weekend pale ni kama wote ase karibuni


Chonde chonde ukitaka kuogelea uwe na mwenyeji pia bot zipo full kuzungushwa ziwa zima ukitaka
 
Hapa ninyumbani uliza chochote..
FB_IMG_1564172196318.jpeg
FB_IMG_1564172174057.jpeg
FB_IMG_1564172165848.jpeg
FB_IMG_1564172140272.jpeg
FB_IMG_1564172133141.jpeg
FB_IMG_1564172125937.jpeg
FB_IMG_1564172121018.jpeg
FB_IMG_1564172118258.jpeg
FB_IMG_1564172098603.jpeg
FB_IMG_1564172090703.jpeg
FB_IMG_1564172085982.jpeg
FB_IMG_1564172093774.jpeg
 
Kwa mujibu wa taarifa za kusadikika, inamaanika neno "Duluti" ni jina la mwanamke aliyekuwa akiishi kule ukanda wa meru

Mwanamke huyu alipotea katika mazingira ya kutatanisha, watu walimtafuta kila mahali lakini hawakumpata

Miezi michache baada mwili wake ulionekana katika ziwa hili akiwa amekufa,

Kumbuka hakuna mto au mfereji unaomwaga maji yake kwenye ziwa hili, Maji yanaingia chini kwa chini na yanatokea chini kwa chini

Tukio hili liliwashangaza watu wengi na kubatiza jina la ziwa hili "Duluti"

....

Ziwa hili linapatikana nje kidogo ya mji wa Arusha, kabla ya kufika soko la tengeru ukielekea Moshi... Ni kilometa mbili adi tatu kutokea barabara kuu

Kiingilio kwa mtanzania ni shilingi Elfu mbili, malipo yanafanyika kwa mtandao

Pia kuna utalii wa kuvua samaki na utalii wa kupanda mabehewa (malipo yake ni tofauti na kiingilio)

Pia kwa wale wanaopenda ndege, kuna ndege wa aina nyingi zaidi ya species 200 (aquatic birds pia wapo)

Karibuni sanaView attachment 1162974View attachment 1162975View attachment 1162976
Nilitembeleaga hayo maeneo 2016 had sas sijawez kutembelea tena bt nawish san kurudi kupaona tena
 
Sasa mimi nimezaliwa hapa na nimesoma hapa....,,,,nasema hakuna kituo kinachoitwa Duluti Bali ukitokea Moshi waweza shukia Tengeru pale stand ukachukua boda ukiwaambia unafika Duluti watakupeleka ni buku tu Pia ukitokea Arusha Mjini unaweza shukia Sang'si pale ulichukua boda unapelekwa pia kwa buku hiyo hiyo

Then kuhusu suala lakuogelea unaruhusiwa kabisa ila watu huogopa kuogelea kwasababu ya Historia ya Nyuma ila sisi ma Baharia hatuogopagi na kila jpili utatukuta pale hapa mwanzo (Forest) tunapiga mbizi na Wazungu mana weekend pale ni kama wote ase karibuni


Chonde chonde ukitaka kuogelea uwe na mwenyeji pia bot zipo full kuzungushwa ziwa zima ukitaka
Asante tutakuja kutalii
 
Hizo picha zimenikumbusha mbali ziwa linamuonekano wa green... linatisha sana mkiwa wachache.. nilifika 1994 wadau wetu wawili waliogelea ila story za kufa watu tulizikuta it's means watu hudanja sana basi
 
Kwa mujibu wa taarifa za kusadikika, inamaanika neno "Duluti" ni jina la mwanamke aliyekuwa akiishi kule ukanda wa meru

Mwanamke huyu alipotea katika mazingira ya kutatanisha, watu walimtafuta kila mahali lakini hawakumpata

Miezi michache baada mwili wake ulionekana katika ziwa hili akiwa amekufa,

Kumbuka hakuna mto au mfereji unaomwaga maji yake kwenye ziwa hili, Maji yanaingia chini kwa chini na yanatokea chini kwa chini

Tukio hili liliwashangaza watu wengi na kubatiza jina la ziwa hili "Duluti"

....

Ziwa hili linapatikana nje kidogo ya mji wa Arusha, kabla ya kufika soko la tengeru ukielekea Moshi... Ni kilometa mbili adi tatu kutokea barabara kuu

Kiingilio kwa mtanzania ni shilingi Elfu mbili, malipo yanafanyika kwa mtandao

Pia kuna utalii wa kuvua samaki na utalii wa kupanda mabehewa (malipo yake ni tofauti na kiingilio)

Pia kwa wale wanaopenda ndege, kuna ndege wa aina nyingi zaidi ya species 200 (aquatic birds pia wapo)

Karibuni sanaView attachment 1162974View attachment 1162975View attachment 1162976
it is said to be a volcanic lake or sunken land, with unknown inlet streams nor outlet stream, Watz hawajafanya utafiti kuhusu Lake Duluthi.
Sijui nani anahusika kuhusu utafiti wa Ziwa hilo!
Kufa au kuzama ndani ya ziwa hilo ni kama kuona O ya mbuzi.
Nakumbuka kuna majambazi walivamia sehemu huko huko Tengeru walipokurupushwa na risasi za polisi wa Doria wakakimbilia huko ziwani hawakuonekana mpaka leo.
 
Back
Top Bottom