Bella Ciao
JF-Expert Member
- May 28, 2019
- 1,804
- 4,475
Kwa mujibu wa taarifa za kusadikika, inamaanika neno "Duluti" ni jina la mwanamke aliyekuwa akiishi kule ukanda wa meru
Mwanamke huyu alipotea katika mazingira ya kutatanisha, watu walimtafuta kila mahali lakini hawakumpata
Miezi michache baada mwili wake ulionekana katika ziwa hili akiwa amekufa,
Kumbuka hakuna mto au mfereji unaomwaga maji yake kwenye ziwa hili, Maji yanaingia chini kwa chini na yanatokea chini kwa chini
Tukio hili liliwashangaza watu wengi na kubatiza jina la ziwa hili "Duluti"
....
Ziwa hili linapatikana nje kidogo ya mji wa Arusha, kabla ya kufika soko la tengeru ukielekea Moshi... Ni kilometa mbili adi tatu kutokea barabara kuu
Kiingilio kwa mtanzania ni shilingi Elfu mbili, malipo yanafanyika kwa mtandao
Pia kuna utalii wa kuvua samaki na utalii wa kupanda mabehewa (malipo yake ni tofauti na kiingilio)
Pia kwa wale wanaopenda ndege, kuna ndege wa aina nyingi zaidi ya species 200 (aquatic birds pia wapo)
Karibuni sana
Mwanamke huyu alipotea katika mazingira ya kutatanisha, watu walimtafuta kila mahali lakini hawakumpata
Miezi michache baada mwili wake ulionekana katika ziwa hili akiwa amekufa,
Kumbuka hakuna mto au mfereji unaomwaga maji yake kwenye ziwa hili, Maji yanaingia chini kwa chini na yanatokea chini kwa chini
Tukio hili liliwashangaza watu wengi na kubatiza jina la ziwa hili "Duluti"
....
Ziwa hili linapatikana nje kidogo ya mji wa Arusha, kabla ya kufika soko la tengeru ukielekea Moshi... Ni kilometa mbili adi tatu kutokea barabara kuu
Kiingilio kwa mtanzania ni shilingi Elfu mbili, malipo yanafanyika kwa mtandao
Pia kuna utalii wa kuvua samaki na utalii wa kupanda mabehewa (malipo yake ni tofauti na kiingilio)
Pia kwa wale wanaopenda ndege, kuna ndege wa aina nyingi zaidi ya species 200 (aquatic birds pia wapo)
Karibuni sana