Ziwa Duluti, Arusha

Ziwa Duluti, Arusha

Haya bhna ...nipo siti ya nyuma
hahaha
inasemekana
kuna mzungu na farasi wake walizama pale tindigani kimandolu
siku mbili baadaye wakaja kuibukia yeye na farasi wake ziwa Duluti siku ...
 
Diluth ni Ziwa limekuwa these days enhe? Me nijuavyo ni bwawa tu ambalo mwanzo halikiwepo liliibuka tu kama chemchem ndogo maji yakawa yanaongezeka tu nadhani some underground channel za maji zilisababisha maana Arusha ni mambo ya kawaida sana even mito ya Arusha inaweza anzia kutoa maji chumbani kwako hadi siku yapotee tu yenyewe... kwa Mfano pale Makumira kuna mto umeanzia hapo Shuleni ndio wanafunzi huogea... na pia kuna vimito vingi hutokea na kupotea... Duluthi ukiogelea usithubutu kusimama utembee kuna tope kali sana na maji yametulia hivyo huesabiwa kuwa ni maji mazito so kudedi ni just a matter of seconds tu
Mwaka gani mkuu?
 
Kuna classmate mwenzangu alifia hapo jamani ni siku chache kabla ya matokeo kutoka r.i.p yobo
Ilikuaje?
Nimeona title tuu nikawa nakumbuka kama kuna mwanafunzi aliwahi kufariki hapo sema sikumbuki story...
 
Kule wilaya ya rombo mkoani Kilimanjaro mpakani kati ya Kenya na Tanzania kuna ziwa linaitwa ziwa chala halina mifereji ya kutoa na kuingiza maji na hayapungui lina kina kirefu sana na kina chake ni cha papo kwa hapo yani hatua 3 maji shingoni sehemu nyingine lipo kama chungu halina mamba ila nyoka ni kama wote, kutoka usawa wa juu had uyafikie maji ni kama 0.5km inasemekana limeungana na ziwa jipe chini kwa chini ni ziwa hatari huko akuna kuokolewa ni kuopolewa
Nataka kwenda hapo mkuu... Saivi nipo rombo mashati... Nataka kwenda ilo ziwa chala na baadae nitaenda jipe
 
Nadhani mnapaswa muwape direction kuwa wanafika kituo cha basi kiitwacho saksi au njia ya kuelekea chuo cha kijeshi.

Ukitokea town ni kulia kutokea moshi ni kushoto.
Ziwa lipo Tengeru wewe unasema kabla ya kufika Tengeru.
 
Nadhani mnapaswa muwape direction kuwa wanafika kituo cha basi kiitwacho saksi au njia ya kuelekea chuo cha kijeshi.

Ukitokea town ni kulia kutokea moshi ni kushoto.
Ukipanda gari ukiwaambia nishushie duluti, wanakushusha vizuri tuu
 
Back
Top Bottom