diddy95
JF-Expert Member
- Dec 29, 2017
- 341
- 335
I know somewords and i understand kiswahili but to reply its hard thats why i tried to write to day perhaps i nail it.
Poor grammar
I know somewords and i understand kiswahili but to reply its hard thats why i tried to write to day perhaps i nail it.
hahaha
inasemekana
kuna mzungu na farasi wake walizama pale tindigani kimandolu
siku mbili baadaye wakaja kuibukia yeye na farasi wake ziwa Duluti siku ...
Asante sana though ilianza kama story tamu lakini ikaishia kuwa tangazoKwa mujibu wa taarifa za kusadikika, inamaanika neno "Duluti" ni jina la mwanamke aliyekuwa akiishi kule ukanda wa meru
Mwanamke huyu alipotea katika mazingira ya kutatanisha, watu walimtafuta kila mahali lakini hawakumpata
Miezi michache baada mwili wake ulionekana katika ziwa hili akiwa amekufa,
Kumbuka hakuna mto au mfereji unaomwaga maji yake kwenye ziwa hili, Maji yanaingia chini kwa chini na yanatokea chini kwa chini
Tukio hili liliwashangaza watu wengi na kubatiza jina la ziwa hili "Duluti"
....
Ziwa hili linapatikana nje kidogo ya mji wa Arusha, kabla ya kufika soko la tengeru ukielekea Moshi... Ni kilometa mbili adi tatu kutokea barabara kuu
Kiingilio kwa mtanzania ni shilingi Elfu mbili, malipo yanafanyika kwa mtandao
Pia kuna utalii wa kuvua samaki na utalii wa kupanda mabehewa (malipo yake ni tofauti na kiingilio)
Pia kwa wale wanaopenda ndege, kuna ndege wa aina nyingi zaidi ya species 200 (aquatic birds pia wapo)
Karibuni sanaView attachment 1162974View attachment 1162975View attachment 1162976
Hilo soko lipo Patandi Tengeru ni kule chini
Kumbe na wewe Madame S watokea Arachuga?wanasema lina chunusi alizama siku nzima ikabidi walinzi wa hapo wawaondoe wenzetu kinguvu sababu waligoma kutoka mpaka wauone hata mwili ajabu alikuja ibuka kesho yake
Hatari sana huo mwaka ....Ila maisha ya shule matam sana2008 hiyo
Mlikuaga mawenzi?Hatari sana huo mwaka ....Ila maisha ya shule matam sana
Ni kweli mkuu...nami nimoKuna kenge mkuu
[emoji28][emoji28][emoji28] ... Karibu mkuuAsante sana though ilianza kama story tamu lakini ikaishia kuwa tangazo
[emoji28][emoji28][emoji28]Ni kweli mkuu...nami nimo
Asante mkuu kwa marekebisho madogoSasa mimi nimezaliwa hapa na nimesoma hapa....,,,,nasema hakuna kituo kinachoitwa Duluti Bali ukitokea Moshi waweza shukia Tengeru pale stand ukachukua boda ukiwaambia unafika Duluti watakupeleka ni buku tu Pia ukitokea Arusha Mjini unaweza shukia Sang'si pale ulichukua boda unapelekwa pia kwa buku hiyo hiyo
Then kuhusu suala lakuogelea unaruhusiwa kabisa ila watu huogopa kuogelea kwasababu ya Historia ya Nyuma ila sisi ma Baharia hatuogopagi na kila jpili utatukuta pale hapa mwanzo (Forest) tunapiga mbizi na Wazungu mana weekend pale ni kama wote ase karibuni
Chonde chonde ukitaka kuogelea uwe na mwenyeji pia bot zipo full kuzungushwa ziwa zima ukitaka
hapana mkuuKumbe na wewe Madame S watokea Arachuga?
umenifanya nimkumbuke kindege na kanje loh wapi lyaruu nataman enzi zirudiHatari sana huo mwaka ....Ila maisha ya shule matam sana
nop huyo s wa mawenzi kweli?? Sie wetu alikua mr njau na bibi yake mwandungaNyie mlimuacha Head mistress, Mshana?
hapanaMlikuaga mawenzi?
Mawenzi ulimaliza mwaka gani?Mlikuaga mawenzi?
Hapana me sijasoma mawenziMawenzi ulimaliza mwaka gani?
SawaHapana me sijasoma mawenzi