Zitto: Ndio ninautaka urais

Status
Not open for further replies.
Hivi yule kiongozi wa Korea Kaskazini ana umri gani vile...??
yulke alichaguliwa au alirithishwa tu, umeshaona jokes wanazompiga huko kwao??? wanaonyesha yuko bize na playstation

tafuta mifano mizuri next time
 
Ni wiki moja sasa baada ya Zitto kabwe kutangaza kwamba atangombea urais uchaguzi ujao endapo atapitishwa na chama chake kumekuwa na hoja kwamba Zitto anafaa kugombea wengine wakipinga vikali na kudai Dr slaa bado anastahiri kugombea urais kwa mwaka 2015, sasa basi we unaonaje?
Kwa upande wangu napendekeza Dr slaa angombee ndiye agombee uchanguzi ujao ili tu aweze kubadilisha mfumo mzima wa nchi kwa miaka mitano tu na baada ya hapo ndipo Zitto aombe ridhaa kwa chama. Kwani watu wengi bado wanaimani sana na Dr Slaa kuliko hata Zitto.
Nawasilisha
 

- Nothing but majungu na empty theories nimeshindwa hata kuichambua neno kwa neno kwa sababu hamna hoja ila chuki tupu, naomba kusema hivi kama haya maneno ndio yanatakiwa kuwa a standard ya kua Rais wa Tanzania then ninawaomba wale wote mnaounga mkono mtoa mada hii mtuambie kwamba Zitto hawezi kuwa Rais bora kulinganisha na Mwinyi, Mkapa na Rais wa sasa kwa sababu wao wote wanatimiza ubora wa huu waraka ndio maana Tanzania tumeendela sana Zitto akiingia ataharibu maendeleo yetu tuliyoyapata na ma-Rais waliopita!

- I mean hizi chuki Wa-Tanzania tumejifunzia wapi we are very good na machuki yasiyo na hoja wala msingi, I mean li-article lirefu lakini ndani yake hewa tupu! Muandishi anajikanyaga kanyaga tu, pelekeni hizi chuki huko kwenye vyama venu msituletee kwenye Taifa, kuna a big progress ya Vijana na uongozi wa taifa letu, sasa msiharibu the pattern kwa sababu ya chuki zenu za binafsi huko kwenye vyama vyenu, Zitto ni just a symbol people sasa tuwe waangalifu na hii mijadala kwa sababu itaishia kuweka mandate kwa taifa kwamba vijana wote ni kama Zitto na wakati hana kosa lolote zaidi tu ya machuki machuki ya binafsi, I mean binadam anawezaje kuwa positive na maisha yake ya binafsi na machuki yote haya ya hii article in him? no wonder hili taifa tumekwama tumebakia chuki tupu1

Es!
 
unalinganisha Man U (Slaa) na Villa squared (Zitto):A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13:
 
Chanel zote zipo Arumeru Mashariki, haya mengine tutayazungumzia wakati ukifika
 
Reactions: FJM
Zitto siyo kuwa hajakoma, ana haki na kakomaa, hebu fikilieni wanajamvi hivi mnakumbuka marais wa nchi hii, mbona wengine Zitto keshawashinda vigezo? Labda umri lakini mambo mengine yuko juu yao, Kwa hekima hebu pima kati ya Zitto na Mkapa!!
 
Lete hoja zenye kwenda na wakati. Tuna mambo mengi ya kufanya sasa kabla ya kuuuliza rais 2015 ni nani. Tuchangie katiba mpya wakati ukifika. Tutoe nafasi kwa wagombea binafsi tupanue wigo. Mjadala huu umeminywa na katiba ya sasa ya mgombea lazima atoke kwenye chama. Wapo wengi wanaoweza kugombea urais na wakawa wazuri bila chama
 
hoja hazina msingi, wakati ukifika chama kitaamua mbinu gani kitumie kumpata mgombea, chadema sio ccm jamani!
 

Mwenye uwezo wa kujenga hoja na anayekubalika ushindi wa simple majority below 50% unaleta picha gani kwa mwanasiasa makini?

[TABLE="class: arc90_altrows-Blue"]
[TR]
[TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]KIGOMA
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]WILAYA YA KIGOMA[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="bgcolor: #B3D5E6, colspan: 4"]KIGOMA KASKAZINI[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%, bgcolor: #B3D5E6"]Candidate[/TD]
[TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
Political Party​
[/TD]
[TD="width: 20%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
Number of Votes​
[/TD]
[TD="width: 15%, bgcolor: #B3D5E6, align: center"]
Percentage Votes​
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] ZITTO KABWE ZUBERI [/TD]
[TD="width: 20%"]
CHADEMA​
[/TD]
[TD="width: 20%"]23,366[/TD]
[TD="width: 15%"] 48.57[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] LEMBO ROBINSON FULGENCE [/TD]
[TD="width: 20%"]
CCM​
[/TD]
[TD="width: 20%"]18,352[/TD]
[TD="width: 15%"] 38.15[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] OMARY MUSSA NKWARULO [/TD]
[TD="width: 20%"]
CUF​
[/TD]
[TD="width: 20%"]4,839[/TD]
[TD="width: 15%"] 10.06[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] CHONGERA HARUNA CHONGERA [/TD]
[TD="width: 20%"]
CHAUSTA​
[/TD]
[TD="width: 20%"]264[/TD]
[TD="width: 15%"] 0.55[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] MFAUME HAMISI MFAUME [/TD]
[TD="width: 20%"]
APPT - MAENDELEO​
[/TD]
[TD="width: 20%"]108[/TD]
[TD="width: 15%"] 0.22[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] AUGUSTINO PETER MBOLEGWA [/TD]
[TD="width: 20%"]
SAU​
[/TD]
[TD="width: 20%"]88[/TD]
[TD="width: 15%"] 0.18[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] GERMANI MAULIDI MLETE [/TD]
[TD="width: 20%"]
DP​
[/TD]
[TD="width: 20%"]87[/TD]
[TD="width: 15%"] 0.18[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] HAMISI FADHILI KISWAGA [/TD]
[TD="width: 20%"]
NRA​
[/TD]
[TD="width: 20%"]47[/TD]
[TD="width: 15%"] 0.1[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] MAUWA SHAURI KAMANA [/TD]
[TD="width: 20%"]
JAHAZI ASILIA​
[/TD]
[TD="width: 20%"]19[/TD]
[TD="width: 15%"] 0.04[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] TATU SAIDI HUSSEIN [/TD]
[TD="width: 20%"]
UMD​
[/TD]
[TD="width: 20%"]8[/TD]
[TD="width: 15%"] 0.02[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] [/TD]
[TD="width: 20%"] [/TD]
[TD="width: 5%"] [/TD]
[TD="width: 15%"] [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 10%"]SPOILT VOTES[/TD]
[TD="width: 20%"] [/TD]
[TD="width: 20%"]927[/TD]
[TD="width: 15%"] 1.93 [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 10%"]TOTALS[/TD]
[TD="width: 20%"] [/TD]
[TD="width: 20%"] 48,105[/TD]
[TD="width: 15%"] 100 [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="width: 30%"] [/TD]
[TD="width: 20%"] [/TD]
[TD="width: 5%"] [/TD]
[TD="width: 15%"] [/TD]
[/TR]
[/TABLE]

​
 
Kikwete na Lowasa nani anafaa kuwa mwenyekiti wa CCM? nadhani hapa ndipo tunapopaswa kuanzia maana CCM ndio ina uchaguzi wa ndani mwaka huu.
 
Haya ndio zitto alikuwa akiyataka kwa kuhamisha macho na mawazo ye2 toka Arumeru kuzungumzia urais wa 2015.
 
Wote wanafaa kama ilvyo pia kwa Tundu Lissu na Mnyika. Ikifika 2015 ndo itajulikana nani anafaaa zaidi kwa wakati huo. Kwa sasa hata ukiambiwa haitakusaidia kitu.
 
Mwenye uwezo wa kujenga hoja na anayekubalika ushindi wa simple majority below 50% unaleta picha gani kwa mwanasiasa makini?

Hivi matokeo ya ushindi wa simple majority below 50% yana uhusiano wowote na uwezo wa kujenga hoja na kukubalika?
 
Hivi matokeo yana uhusiano wowote na uwezo wa kujenga haoja na kukubalika?
Hapa unajaribu kuuliza nini!?......hueleweki hivi mwanasiasa kama hukubaliki na huna hoja ulizojenga ni kwa nini uchaguliwe wewe unategemea utapigiwaje kura? labda members wengine watakuelewa mimi nimeshindwa kukuelewa.
 
Status
Not open for further replies.
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…