Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Jibu matokeo ya ripoti ya escrow. Hayo ya zito kapewa gari hayatuhusu. Tutambana zito kuhusu iyo issue baadae,cha kwanza tunataka majibu,mamilioni na mabilioni mliyogawana na kupewa kuoitia benki ya Mkombozi, yalikuwa ya nini? Tunataka majibu,msikwepe mada!
 
binafsi sioni sababu ya serikali kuyumba katika kufafanua suala la escrow,suala la escrow liko wazi kama sehemu nyeti za mbuzi,hizo si pesa za serikali na kama zitto anataka pesa za ku finance chama chake atafute njia nyingine
 
Aaah come on Nguruvi3.

Please stop that you are smarter than that.

Huo sasa unaotaka kuucheza ni mchezo wa kitoto kabisa.

Na ina CHUSHA kusoma fananisho zako za kihoja na mantiki.

Kiukweli mimi nataka wewe nguruvi3 na Mchambuzi pamoja na wengine mnaoshikia bango hoja hii mniambie beyond a reasonable doubt na kwa ushahid uliojitosheleza na viambatanisho kwamba kwa sababu hizi hizi na hizi na kwa uthihitisho huu na huu zito kabwe ni traitor na ni mchafu hana intergrity ya kusimama kama mwenyekiti wa PAC kupigia kelele suala hili la escrow.

Hapo nitakuelewa.lakn hizi spinnings unazotaka kuzileta hivi sasa na hizi compare and contrast zako hivi sasa mimi naona unazid kwenda songombingo.

Hebu kwa faida ya jukwaa hili tuthibitishie kwa ushahid uso na shaka wa kumtia kabwe zitto hatian kuwa yeye mwenyewe ni fisadi au anashirikiana na mafisadi kubomoa taifa hili huku at the same time akijaribu kucheza na emotions zetu.

Na ukishindwa kufanya hivyo jipime wewe mwenyewe kisha ujitathmin kwamba je unadeserve kujiita great thinker?

All what i can see is contradictions..

Seriously you are contradicting yourself.

Infact hoja kuu hapa ni Escrow...tunafocus kwenye escrow...japo kabwe zitto ameileta hii ishu kama kucounterattack wale wanamuondoa kwenye track ya kulifocus hili la escrow kwa gia ya kupunch hizo shutuma lkn i am sure tunakubaliana kuwa hoja hapa ni escrow au siyo?

Unaona unavyojicontradict?mara unasema kwamba zitto kwenye uzi huu hajazungumzia escrow..at the same time unasema umeona kama kaitaja escrow kama mara tano hivi kwenye uzi huu huu?unaona unavyojichapa makofi mwenyewe??

Wewe ukitaka aizungumziaje ili uliridhike kuwa kaizungumzia?kwani ni geni hili la escrow mbele yako?hutosheki na jins lilivyozungumziwa na hadi hapo lilipofikshwa?

Hutosheki na hizi juhudi zinazofanywa katika kulipigia kelele suala hili ndan na nje ya bunge?

Unaonaje kama muda huu tungetumia kwa pamoja kumkata mwizi wetu kwanza kisha mambo mengine tutakuja kuyadiscuss baadae?

Yaani mnachokifanya nyinyi ni kwamba...

I will give you an example...

Yaani kuna watu watu wanapita nyumbani kwako kisha wanashuhudia kwa macho yao wezi wanavunja nyumba yako kisha wewe unapotaarifiwa badala ya kuungana nao kwenda kuangalia usalama wa nyumba yako na mali zako unasua sua na kuangalia nyuma huku unasema kwamba daaah...ila katika nyinyi mnaonipa hii taarifa hii ya wizi wa nyumba yangu baadhi nina was was na nyinyi.

Hiyo ya nini??we si uende ukapate uhakika na kuokoa mali zako kwanza?

Unadhani wale wezi watakuwa wanakusubir hadi wewe umalize kujifikiria?

Wasipoelewa na hili, basi nitaamini jamaa ni wabishi tu ilimradi kubisha!
 
Acha umbea...,zitto na mkono hiyo sio issue ya kitaifa.....mbona mi nakaa nyumba ya rafiki yangu bure....tungekuwa icon serikalini mgeanza majungu. Pesa ya escrow iko wapi?. Hatimaye kitanuka.
 
Kusema kweli huwezi kuamini jinsi chuki na roho mbaya zinavyoweza kuwafanya watu vipofu, jamaa wananikumbusha enzi za Abubakari Kombo wa ile timu ya zamani ya Sigara na baadae Simba aliyekamia kula Sahani moja dhidi ya Edibily Lunyamila wa Yanga!, Kila akikutana naye jamaa anakaa man to man, kiatu mtindo mmoja. Lakini Guess what, Jamaa alicheza viatu sana, Lakini lunyamila akigeuka tayari keshampiga mtu tobo, anateleza wingi ya kushoto anaweka majaro Kizota au Muhammed Hussein mmaching anatupia kiulaini!!, wakati huo Abubakari kombo anaishia kupewa Red card tu!!.

Huu ni mfano wa Zitto!, kuna watu wameamua kumkaba man to man, kwenye mitandao na popote pale!, Ni watu wazima na akili zao, na wanajua wananchokifanya lakini wameamua Kuharibu tu, kutokana na chuki zao zisizopimika dhidi ya mheshimiwa Zitto. Wao wako tayari TAIFA ZIMA LIKOSE, ILIMRADI ZITTO APOTEZE

Watu wa aina hii mimi nawaita makuwadi wa mafisadi, Mafisadi wa kisiasa, ndio ni mafisadi,kwa sababu If they walk like a duck, Swim like a duck and Quack like a duck then they must be ducks (Mafisadi kwa muktadha huu).

Eti wanataka Mtuhumiwa alete proof ya majibu yake, lakini wanajua kabisa the burden of the proof lies squarely on the accuser, WANAWAACHA WANAOTUHUMU WANA GO AWAY NA TUHUMA, THEN WANAKOMAA NA MTUHUMIWA ALETE USHAHIDI WA UTETEZI WAKE!!!, THIS IS JUST AN UNFAIRNESS OF THE HIGHEST ORDER!!.

Nadhani sisi wananchi tuliochukizwa kwa dhati na madudu haya ya Escrow, tuendelee kupambana kwa nguvu, kwa kuwaunga mkono makamanda wetu wa Upambanaji waliosimama kuhesabiwa, walio msitari wa mbele katika hili, MAKAMANDA HAWA NI MFANO WA "MAWE YALE WAASHI WALIOKATAA, SASA YAMEKUWA MAWE MAKUU YA PEMBENI", nayo ni mheshimiwa Kafulila na Mheshimiwa Zitto!.

Wale waliomua kula karamu na kugongeana Glasi za kifisadi, na ulevi wao kuwafanya wawarushie chupa kamanda wetu, hao sisi tunawaacha na hangover zao sisi tunasonga mbele, hawa watahukumiwa katika mahakama za kihistoria.

Jamaa hawathubutu kuona japo kale kaujasiri ambako kamanda wetu amejitolea, ndugu zanguni kama mnamchukia sana mheshimiwa Zitto, heshimuni basi hata sacrifice yake katika mapambano haya. WENGI TULIOWATEGEMEA WAPAMBANE KWA PAMOJA NASI KATIKA VITA HII WAMEKAA KIMYA, HAWADHUBUTU, NA YULE ANAYEHATARISHA MAISHA YAKE MBELE YA MTANDAO HATARI WA MAFISADI, NAYE BADO MNAMRUSHIA MAWE!!!, NYINYI MNAMUUNGA NANI MKONO?.

..hili siyo jambo la ajabu kutokea ktk siasa.

..hata Nyerere na Kambona walikuwa warafiki wakubwa lakini siasa zikawakosanisha.

..Seif Shariff Hamad na Hamad Rashid waliswekwa kizuizini pamoja, lakini leo ni mahasimu wa kisiasa.

..kila mwanasiasa ana kundi la wapambe nyumba yake, kwa hiyo tunachoshuhudia kwenye media/JF ni minyukano baina ya wapambe wa Mbowe, na wale wa Zitto.

..Binafsi naamini both Freeman Mbowe and Zitto Kabwe played a role ktk mgogoro wao, na kutufikisha hapa tulipo. Tumeshuhudia kila upande ukitoa tuhuma mbaya kabisa dhidi ya upande mwingine.

..Kwa mfano, upande wa Zitto umekuwa ukiwatuhumu CDM kwa udini na ukabila. Hayo ni mambo mabaya kabisa kwa mwanasiasa kutuhumiwa ktk jamii yetu Watanzania.

..Upande wa Mbowe nao umekuwa ukimtuhumu Zitto kwa usaliti na kuwa mamluki wa CCM. Katika siasa za upinzani kutuhumiwa kuwa mamluki wa CCM ni jambo baya kwelikweli.

..Sasa kama tunataka kuwasaidia Freeman Mbowe na Zitto Kabwe, basi tuwaeleze ukweli kila mmoja, na hivyo ndivyo msuluhishi anavyotakiwa kufanya.

NB:

..majuzi Zitto kawaita Ukawa wasaka tonge. Mbowe naye kamrudishia kidongo kwa kumuita msaliti. Sasa sijui tunashangaa nini kwamba watu hawawezi kufanya kazi pamoja hata kwenye ajenda zenye maslahi kwa taifa.


cc Waberoya, Kitila Mkumbo, Mchambuzi, Nguruvi3, uaminifukazi, Ritz, THE BIG SHOW
 
Wasipoelewa na hili, basi nitaamini jamaa ni wabishi tu ilimradi kubisha!
Ninyi mnachotaka tuondoke katika kumbana Zitto na maswaliyake twende mnakotaka.

Hapana! Zitto amefungua mambo mengi na ameyaacha bilamajibu.

Mada ni Zitto siyo Escrow. Narudia mada ya Zitto ni tuhuma ambazo amebabaiha.
Ameulizwa kama nyumba ya CEO wa Shell ameshirik na Ongngi, Majibu ya Zitto Ongangi ana mke na mtoto.

Mnataka tuondoke kwenda mbele, tuache mambo aliyozua Zitto.No, kwa kadri mnavyoshindwa kuleta utetezi wa maana ndivyo mnajenga hofu zaidi







 
Aaah come on Nguruvi3.

Kiukweli mimi nataka wewe nguruvi3 na Mchambuzi mnaoshikia bango hoja hiimniambie beyond a reasonable doubt na kwa ushahid uliojitosheleza naviambatanisho kwamba kwa sababu hizi hizi na hizi na kwa uthihitisho huu na huuzito kabwe ni
traitor na ni mchafu hana intergrity ya kusimamakama mwenyekiti wa PAC kupigia kelele suala hili la escrow.

Hebu kwa faida ya jukwaa hili tuthibitishie kwa ushahid uso na shaka wa kumtiakabwe zitto hatian kuwa yeye mwenyewe
ni fisadi au anashirikiana na mafisadikubomoa taifa hili huku at the same time akijaribu kucheza na emotions zetu.

Na ukishindwa kufanya hivyo jipime wewe mwenyewe kisha ujitathmin kwamba jeunadeserve kujiita great thinker?

Seriously you are contradicting yourself.

Infact hoja kuu hapa ni Escrow...
tunafocus kwenye escrow...japo kabwezitto ameileta hii ishu kama kucounterattack wale wanamuondoa kwenye track yakulifocus hili la escrow kwa gia ya kupunch hizo shutuma lkn i am suretunakubaliana kuwa hoja hapa ni escrow au siyo?

Unaona unavyojicontradict?mara unasema kwamba zitto kwenye uzi huuhajazungumzia escrow..at the same time unasema umeona kama kaitaja escrow kama
mara tano hivi kwenye uzihuu huu?unaona unavyojichapa makofi mwenyewe??

Wewe ukitaka aizungumziaje ili
uliridhike kuwa kaizungumzia?

Unaonaje kama muda huu tungetumia kwa pamoja
kumkata mwizi wetu kwanza kishamambo mengine tutakuja kuyadiscuss baadae?
Nitazipitia hoja zako moja baada ya nyingine ili tueleweke na kuzuia spinning za kutuondoa katika mada.

Kabla ya kuanza, niweke sawa rekodi. Mada iliyopo ni tuhuma anazotupiwa Zitto ambazo amezijibu kama inavyoonekana.
Zitto hakujadili suala la Escrow bali amefanyia reference.

Ni kwa maana hiyo, Zitto ametaja Escrow mara 5 kuonyeshalink ya tuhuma na Escrow. Hakujadili Escrow, ni kupotosha kwa kubadili mada inayomhusu Zitto kama alivyowasilisha kwa kusema ameongelea Escrow.
Sijafanyacontradiction na heading ya Zitto na contents zinanitetea kwa kila hali.


Pili, katikabandiko hili, si Nguruvi3 au Mchambuzi aliyewahi kusema Zitto ni traitor.
Tuhuma alizoandika Zitto ndizo zinajibiwa. Hakuna mahali tuhuma alizoandika zimejibiwa kwa neno traitor.
Kama ipo sehemu tuonyeshwe.


Tatu, hakuna sehemu tuhuma za Zitto zimezungumzwa kwa muktadha wa uchafu wake. Hakuna.
Kamakuna mjadala ulioendelea hiyo inaweza kuwa katika majadiliano, lakini ukweli wa tuhuma za Zitto na uchafu hakuna aliyesema hivyo.


Nne, tuhuma zaZitto hazijasemwa ni ukweli au uongo. Kinachojadiliwa ni kukosekana kwa majibuya tuhuma zake.
Hapo ndipo mjadala ulipo. Kama mjadala umepanuka zaidi, hilo haliondoi ukweli kuwa mjadala wa Zitto ni kuhusu tuhuma alizojibu.


Tano, Tuhuma zaZitto zinahusu kukimbia sehemu muhimu ya tuhuma na kuleta flimsy hoja.
Hilo linaleta wasi wasi na ndio maana hoja ya integrity ya Zitto inapoingia.Mchambuzi kalifafanua vizuri sana.
Integrity inahusiana na historia yake yakujibu nusu nusu na baadaye tunatambua alikuwa ana jingine pengine.


Ushahidi: Zitto kwa kutumia kofia ya PAC aliagiza CAG afanya ukaguzi wa hesabu za vyama. Hoja ilikuwa matumizi mazuri ya fedha za umma. Tulisimama na rekodi zipo tukimuunga mkono 100%.

Miezi michache, Kitila Mkumbo akatoa WARAKA ulioonyesha kuwa nia ya Zitto haikuwa masliahi ya taifa, ilikuwa for his own political gain.Integrity ya Zitto ikafikia all time low.


Leo anapokuja na majibu nusu, kuna kila sababu ya kuangalia integrity yake kwasababu tayari ipo compromized kama si damaged.
Ni fair kuiangalia kwa macho mawili.


Sita,hoja kubwa ya Zitto si ku focus katika escrow. Heading ya mada yake inasema ''ninashambuliwa,tunashambiliwa…'' focus yake ni kujiosha na tuhuma zinazotolewa.

Swali ni kuwa ameweza kutushawishi kuwa tuhuma anazopewa si za kweli? Amejibu tuhuma kikamilifu? Amefafanua tukaelewa?


Ushahidi:Ameulizwa kuhusu kumtafutia nyumba CEO wa Shell. Majibu ni kuwa Ongangi ana mkena mtoto.
Hapo focus ya tuhuma au escrow ipo wapi hata kwa kuunga unga.


Saba,sijaridhika na namna alivyoeleza akiacha hoja na kututupia mambo yasiyo na maana.
Hakujieleza kikamilifu, alichokifanya ni kutaka sympathy bila kuwa na hoja.

Je, amefanyahivyo kama mzalendo! Je, hajatumia nafasi hiyo rahisi ili kujenga fame yakei liyoporomoka?
Historia inamtetea Zitto, mara nyingi hufanya hivyo kwa motive nyingine.


Bwana English Learner badiko 878 kasema, inawezekana ni njia ya kutafuta fame au pa kutokea

Nina amini huyubwana kasema maneno hayo kwavile hajaridhishwa na majibu ya Zitto.
Hivyo majibu yaZitto yanazua maswali zaidi, jambo ambalo ni fair.

Mwisho, hapa hatujadili mada nyingine zaidi ya majibu yake na tuhuma alizotoa.
Well, kamakufanya critical thinking kunanifanya niwe zezeta, nipo radhi kuliko kubaki naheshima ya GT nikijua wazi naidanganya akili yangu.

The fact that,hamjibu hoja tunazotoa na mnajaribu kutuondoa katika mada inaeleza utata zaidiwa suala hili.

Mchambuzi kasema kisiasa hata waumini na wapenzi wake wameona tatizo.

Mashabiki hawaoni tatizo kwasababu wakiliona tatizo watapoteza sifa yaushabiki.
Je, tuunge tela kushangilia go Z go tukiweka akili zetu kabatini?Intriguing question!


 
Nguruvi3,
Ndugu zetu Gamba la Nyoka, THE BIG SHOW etc, wamelemewa na hoja kiasi cha kutoelewa Kwamba tupo nao bega kwa bega kupingana na ufisadi. Wanakataa Ukweli Kwamba hoja yetu ya msingi ni Kwamba zitto Hana integrity ya kupambana na ufisadi. "Zitto wa Buzwagi sio zitto wa escrow", that's the bottom line. Ni heri akina Waberoya walichagua matusi na mipasho, na baadae kuamua kukwepa Kujibu hoja zetu directly; Katika hili, zitto alikurupuka, jipangeni upya.
 
Last edited by a moderator:
Nguruvi3,
Ndugu zetu Gamba la Nyoka, THE BIG SHOW etc, wamelemewa na hoja kiasi cha kutoelewa Kwamba tupo nao bega kwa bega kupingana na ufisadi. Wanakataa Ukweli Kwamba hoja yetu ya msingi ni Kwamba zitto Hana integrity ya kupambana na ufisadi. "Zitto wa Buzwagi sio zitto wa escrow", that's the bottom line. Ni heri akina Waberoya walichagua matusi na mipasho, na baadae kuamua kukwepa Kujibu hoja zetu directly; Katika hili, zitto alikurupuka, jipangeni upya.

Katika mjadala huu wale wenye chuki binafsi dhidi ya mheshimiwa Zitto wamebanwa kisawasawa na kushindwa kutetea hoja zao zenye kumshambulia mtu badala ya hoja.

Mchambuzi na rafiki yake wanapingana wenyewe kwa wenyewe katika hoja zao, mfano mchambuzi anaquestion integrity ya Zitto wakati mwenzie anasema la hasha hatuhoja mambo machafu ya Zitto bali tunahoji majibu aliyoyatoa dhidi ya tuhuma zake.

Mchambuzi aliyehoji Integrity ya Mheshimiwa Zitto ameshindwa kujibu swali la kutuonyesha mbadala ya mwenye integrity bora zaidi ya Zitto anayefaa kuongoza vita hii, ambaye mass inapaswa kuwa pamoja naye.

WADAU KATIKA MADA HII, WAMETAMBUA KUWA KUNA WATU WAMEMKAMIA ZITTO KWA KILA KITU ATACHOFANYA, WAMEMSHINDWA KWA HOJA WAMEBAKI KUMLETEA VIOJA!!

Mheshimiwa Zitto ni mti uzaao matunda, na nitashangaa kama hautatupiwa mawe, hawa wakina mchambuzi ni matone tu katika yale mawimbi makali ya mafisadi ambayo mheshimiwa Zitto anapambana nayo.

Wananchi hawako tayari kusikiliza sarakasi za kisiasa za hawa akina mchambuzi, WAO BADALA YA KUSIMAMA NA MTU ANAYEJITETEA KWA KUSHAMBULIWA NA MTANDAO WA MAFISADI WAO WAMEKAA KUTUPA MAWE DHIDI YA ANAYEJITETEA!.

Katika mada hii wana JF wamejionea vyema wale wanojiita ma"great thinkers", na naunga mkono wale wote waliowataka hawa watu kujievaluate ugreat thinker wao, WAJIPIME WAO WENYEWE KISHA WAONE KAMA WANAFAA KUENDELEA KUBAKI KATIKA LILE JUKWAA ZITO LA GREAT THINKERS.

KATIKA WAKATI HUU MGUMU AMBAO TAIFA LINAPAMBANA NA UFISADI WA ESCROW HALAFU MTU ANAFANYA MAMBO YA KUWASHAMBULIA MAKAMANDA WANAOPAMBANA NA MAFISADI HAO, BASI MTU HUYO ANAMSAIDIA ADUI!!. NA KWA MUJIBU WA SHERIA ZA NCHI MBALI MBALI, MTU ANAYEMSAIDIA ADUI WAKATI WA VITA ANAKUWA "AN ENEMY OF THE STATE".

katika mada hii Mchambuzi na mwenzie wanaleta distractions katika mapambano dhidi ya ufisadi wa escrow, na hivyo kwa namna moja au nyingine wanawasaidia mafisadi wa escrow.

KIUFUPI MCHAMBUZI NA RAFIKI YAKE HAWANA HOJA, WANALETA VIOJA!!!
 
Katika mjadala huu wale wenye chuki binafsi dhidi ya mheshimiwa Zitto wamebanwa kisawasawa na kushindwa kutetea hoja zao zenye kumshambulia mtu badala ya hoja.

Mchambuzi na rafiki yake wanapingana wenyewe kwa wenyewe katika hoja zao, mfano mchambuzi anaquestion integrity ya Zitto wakati mwenzie anasema la hasha hatuhoja mambo machafu ya Zitto bali tunahoji majibu aliyoyatoa dhidi ya tuhuma zake.

Mchambuzi aliyehoji Integrity ya Mheshimiwa Zitto ameshindwa kujibu swali la kutuonyesha mbadala ya mwenye integrity bora zaidi ya Zitto anayefaa kuongoza vita hii, ambaye mass inapaswa kuwa pamoja naye.

WADAU KATIKA MADA HII, WAMETAMBUA KUWA KUNA WATU WAMEMKAMIA ZITTO KWA KILA KITU ATACHOFANYA, WAMEMSHINDWA KWA HOJA WAMEBAKI KUMLETEA VIOJA!!

Mheshimiwa Zitto ni mti uzaao matunda, na nitashangaa kama hautatupiwa mawe, hawa wakina mchambuzi ni matone tu katika yale mawimbi makali ya mafisadi ambayo mheshimiwa Zitto anapambana nayo.

Wananchi hawako tayari kusikiliza sarakasi za kisiasa za hawa akina mchambuzi, WAO BADALA YA KUSIMAMA NA MTU ANAYEJITETEA KWA KUSHAMBULIWA NA MTANDAO WA MAFISADI WAO WAMEKAA KUTUPA MAWE DHIDI YA ANAYEJITETEA!.

Katika mada hii wana JF wamejionea vyema wale wanojiita ma"great thinkers", na naunga mkono wale wote waliowataka hawa watu kujievaluate ugreat thinker wao, WAJIPIME WAO WENYEWE KISHA WAONE KAMA WANAFAA KUENDELEA KUBAKI KATIKA LILE JUKWAA ZITO LA GREAT THINKERS.

KATIKA WAKATI HUU MGUMU AMBAO TAIFA LINAPAMBANA NA UFISADI WA ESCROW HALAFU MTU ANAFANYA MAMBO YA KUWASHAMBULIA MAKAMANDA WANAOPAMBANA NA MAFISADI HAO, BASI MTU HUYO ANAMSAIDIA ADUI!!. NA KWA MUJIBU WA SHERIA ZA NCHI MBALI MBALI, MTU ANAYEMSAIDIA ADUI WAKATI WA VITA ANAKUWA "AN ENEMY OF THE STATE".

katika mada hii Mchambuzi na mwenzie wanaleta distractions katika mapambano dhidi ya ufisadi wa escrow, na hivyo kwa namna moja au nyingine wanawasaidia mafisadi wa escrow.

KIUFUPI MCHAMBUZI NA RAFIKI YAKE HAWANA HOJA, WANALETA VIOJA!!!

mkuu usihangaike nao wajinga hao.
 
Gamba la Nyoka;11154956]Katika mjadala huu wale wenye chuki binafsi dhidi ya mheshimiwa Zitto wamebanwa kisawasawa na kushindwa kutetea hoja zao zenye kumshambulia mtu badala ya hoja.
Well. mumeshindwa ku prove chuki ipo wapi. Kama mlidhani tupo hapa kumshangilia Zitto na kutofanya hivyo ni chuki basi hiyo chuki na iwe. Hatuwezi kuacha critical thinking kwasababu tu Zitto kasema. Nada

Pili, tumesimama katika hoja. Nadhani mumebwana ninyi kwasababu hamuwezi kutetea mada. Mumejaribu kutuondoa katika mada, ukweli umebaki kama ulivyo.
Mchambuzi na rafiki yake wanapingana wenyewe kwa wenyewe katika hoja zao, mfano mchambuzi anaquestion integrity ya Zitto wakati mwenzie anasema la hasha hatuhoja mambo machafu ya Zitto bali tunahoji majibu aliyoyatoa dhidi ya tuhuma zake.
Jibu lipo hapa
Nguruvi3:Tano, Tuhuma zaZitto zinahusu kukimbia sehemu muhimu ya tuhuma na kuleta flimsy hoja.Hilo linaleta wasi wasi na ndio maana hoja ya integrity ya Zitto inapoingia.Mchambuzi kalifafanua vizuri sana.Integrity inahusiana na historia yake yakujibu nusu nusu na baadaye tunatambua alikuwa ana jingine pengine
Nadhani umeona jinsi tunavyounganisha kauli na kuzitetea. Spinning haijafanikiwa, jaribu tena
Mchambuzi aliyehoji Integrity ya Mheshimiwa Zitto ameshindwa kujibu swali la kutuonyesha mbadala ya mwenye integrity bora zaidi ya Zitto anayefaa kuongoza vita hii, ambaye mass inapaswa kuwa pamoja naye.
Kama ni integrity ya Zitto, hatuhitaji kujua integrity ya mtu mwingine ili ya Zitto iwe chafu au safi. Integrity ya Zitto ni ya Zitto na hadi sasa ni mbaya. Kinachoendelea hapa ni kutaka kumsafisha, hilo limeshindikana. Ukweli ni kuwa hana public trust na integrity yake ipo all time low. Leo Zitto ayaongea nini watu wamwamini bila doubt.The bottom line, heshima yake ni yake haina mbadala au hailinganishwi na ya mtu mwingine.
WADAU KATIKA MADA HII, WAMETAMBUA KUWA KUNA WATU WAMEMKAMIA ZITTO KWA KILA KITU ATACHOFANYA, WAMEMSHINDWA KWA HOJA WAMEBAKI KUMLETEA VIOJA!!
Wadau wameelewa tatizo la utetezo wa Zitto lipo wapi. Leo wanajiuliza, hivi alimtafutia nyumba CEO wa Shell au hapana. Maana jibu la swali hilo ni kuwa Ongangi ana mke na mtoto. Na maswali mengi na hoja hakuzijibu, mlichofanya ni kutaka ashangiliwe ili kutimiza lengo la kurudisha heshima yake ambayo hata ninyi mnafanya kazi ya kuiinua.
The enemy of Zitto is Zitto himself. The author of his political down spiral is Zitto himslef.
The time to play with our mind is over. We will take him on, perfect and square.
He could be a masiah to some not to all
Mheshimiwa Zitto ni mti uzaao matunda, na nitashangaa kama hautatupiwa mawe, hawa wakina mchambuzi ni matone tu katika yale mawimbi makali ya mafisadi ambayo mheshimiwa Zitto anapambana nayo.
Integrity yake na motive behind vitahojiwa bila kuangalia jina au wasifu. Zitto wa enzi hizo si huyu wa leo. Akileta flimsy hoja tutazifanyia kazi. Hatutapunzika tukishuhudia wananchi wakibabishwa. We will stand with public
Wananchi hawako tayari kusikiliza sarakasi za kisiasa za hawa akina mchambuzi, WAO BADALA YA KUSIMAMA NA MTU ANAYEJITETEA KWA KUSHAMBULIWA NA MTANDAO WA MAFISADI WAO WAMEKAA KUTUPA MAWE DHIDI YA ANAYEJITETEA!.
Hatupiwi mawe, hoja zake zinajadiliwa. Utetezi wake ni hafifu usiokidhi haja. Utetezi wake haulingani na nafasi yake. Ni msomi na exposure yake haimpi nafasi ya kusamehewa kwa makosa yake ya uandishi na utetezi. Hawezi kuulizwa 1+1 ni ngapi, akatoa jibu ni madascar tukakaa kimya, nada!

Mafisadi watashambuliwa, hiyo haitoi nafasi kwa wababishaji kupewa pass.
Tunahitaji watu wenye heshima na public trust katika kushughulika na mafisadi.

Ule muda wa kuongoza kwa hila, ulghai na udanganyifu sasa basi.
Katika mada hii wana JF wamejionea vyema wale wanojiita ma"great thinkers", na naunga mkono wale wote waliowataka hawa watu kujievaluate ugreat thinker wao, WAJIPIME WAO WENYEWE KISHA WAONE KAMA WANAFAA KUENDELEA KUBAKI KATIKA LILE JUKWAA ZITO LA GREAT THINKERS.
Well said, hakuna anayejiita hivyo na hilo la great thinker sijui umelipata wapi. Hata hivyo kama umma unakubali sisi hatuna tatizo. Hatuhitaji evaluation ili kumsifia mtu aliyedhihirisha ni mchanga wa kisiasa aliyevia na asiyekua.
Hatuhitaji kuwa GT kwa kubeba manyanga na vigele gele kwa Zitto.
Ni watu huru tunatumia fikra zetu. Hatumtumaini Zitto kwa mkate mezani na wala hatuna sababu za kufanya hivyo.

Public imeona ubabaishaji na mbinu za kutaka kusafisha ubovu wa zitto uliotokana na lack of political maturity and integrity.
Zitto anazidi kuonyesha kuwa kisiasa hapigi hatua, he is immature as Zitto of Daruso''
KATIKA WAKATI HUU MGUMU AMBAO TAIFA LINAPAMBANA NA UFISADI WA ESCROW HALAFU MTU ANAFANYA MAMBO YA KUWASHAMBULIA MAKAMANDA WANAOPAMBANA NA MAFISADI HAO, BASI MTU HUYO ANAMSAIDIA ADUI!!. NA KWA MUJIBU WA SHERIA ZA NCHI MBALI MBALI, MTU ANAYEMSAIDIA ADUI WAKATI WA VITA ANAKUWA "AN ENEMY OF THE STATE".
Ni kamanda Zitto aliyetuongoza kuhusu ukaguzi wa pesa za vyama. Waraka wa Kitila ukatuonyesha alikuwa anatumia nafasi hiyo kujijenga na si masilahi ya umma. Hatuhitaji kamanda mwenye sura za wasi wasi. Zitto hana sifa ya kuongoza mapambano mazito kama haya. Juhudi za kujisafisha zitachukua muda mrefu, hata hivyo bado ana nafasi ya kurudi kisiasa kama ataacha utoto na kukumbatia utu uzima. Immaturity inamuumiza sana.
katika mada hii Mchambuzi na mwenzie wanaleta distractions katika mapambano dhidi ya ufisadi wa escrow, na hivyo kwa namna moja au nyingine wanawasaidia mafisadi wa escrow.

KIUFUPI MCHAMBUZI NA RAFIKI YAKE HAWANA HOJA, WANALETA VIOJA!!!
Aliyeleta distraction ni Zitto kwa kuleta hoja nyanya, dhaifu na zisizo na mashiko. Hatuhitaji Zitto ili tufanikiwe. Tunahitaji watu wenye dhamira ya kweli, wasafi wa roho na akili. Watu wanaotetea umma na si nafasi zao za kisiasa.
Kwa kuzingatia hali ya kisiasa inayomkabili, hili kama alivyosema English Learner linataka kutumika kuinua heshima yake na kupata mahali pa kutokea. Hahitaji kulaghi umma kufanya hivyo. Ni mtu huru ana uhuru wa kufanya atakalo bila kutumia 'exploitation'' ya aina yoyote.

Hatutapunzika umma ukidanganywa. Tutasimama kidete na wale wanaopinga ulaghai, wahuni wa kisiasa na wababishaji.

Ukisimama na ukweli, lazima ukweli utakuweka huru. Huwezi kuwa huru kama ni msaka tonge na wala huwezi kusimama na ukweli ukiwa mtumishi wa mtu. Ukweli unasimama na mtu mwenye fikra huru asiyetegeme huduma kutoka kwa mwanadamu mwingine.
 
Nguruvi3,
Ndugu zetu Gamba la Nyoka, THE BIG SHOW etc, wamelemewa na hoja kiasi cha kutoelewa Kwamba tupo nao bega kwa bega kupingana na ufisadi. Wanakataa Ukweli Kwamba hoja yetu ya msingi ni Kwamba zitto Hana integrity ya kupambana na ufisadi. "Zitto wa Buzwagi sio zitto wa escrow", that's the bottom line. Ni heri akina Waberoya walichagua matusi na mipasho, na baadae kuamua kukwepa Kujibu hoja zetu directly; Katika hili, zitto alikurupuka, jipangeni upya.
Mchambuzi.

Mbona hata wewe unatumia hiyo lugha kwa wenzako halafu unalalamika kwa wengine hebu jisome mwenyewe hapa chini haya matusi yako dhidi yetu, lakini bahati nzuri au mbaya jamaa zako wanakugongea LIKE tu...
Cha ajabu ni Kwamba, akitokea mchangiaji akasema hata maneno "go zitto", bila ufafanuzi, akina Gamba la Nyoka, Waberoya, Ritz, na wenzao wanachangia kwa Hali na Mali, lakini linapokuja suala la wachache kuomba ufafanuzi wa majibu yaliyowasilishwa na zitto mwenyewe, kwa tuhuma alizowasilisha zitto mwenyewe, ni matusi, vijembe, na mipasho ya kila aina. Wananchi wanawasoma, ni Bahati yenu utambulisho wenu humu ni wa kimsukule, Vinginevyo Mtakuja kumbuka hoja Zetu siku sio Mbali;
Mchambuzi, najua hauwezi kukubali utakuja na hoja ya kutetea hii mipasho yako na matusi.

Cc: Nguruvi3 Waberoya.
 
Last edited by a moderator:
Mwenye sifa ya uadilifu, uaminifu, political maturity. Mtu anayeweka masilahi ya umma mbele na si yake binafsi. Mtu mwenye heshima katika jamii anyeaminika kwa kauli na matendo.

Si ndio ututajie jina la huyo mtu ili tumuunge mkono... au huyo mtu yupo kwenye picha ya kufikirika na sio mtu halisi???

Na kama yupo hajitokezi kwenye hii vita unataka kusema tumfate nyumbani kwake na kumbembeleza ili aingie ulingoni kisha ndo tusimame nyuma yake????

Jaman nyie watu mbona utoto umewakaa vichwani wakati tunaamini nyie ni watu wazima?
 
Back
Top Bottom