Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Mkuu Waberoya

Naungana nawe katika jitihada za kusafisha 'roho za wenye chuki''.
Jitihada hizo unaweza kusaidia kwa namna moja au nyingine ukiongozwa na ukweli

Swali,
1. Ongangi ni mshiriki wa Gombe company hata kama haifanyi biashara ya gesi na mafuta?
2. Kwavile zitto anasema kuna 'vimemo vya kughushi''je ni kweli au si kweli kuwa alichukua pesa za matibabu?
3. Je, wakili Joseph Mknadege amesemaje kuhusu mhuri, je amekanusha? Kumbuka katajwa hivyo ni fair kupata maelezo yake
4. Je, uhusiano wa Zitto na Mkono kuhusu magari, nini kauli ya Zitto kuhusu hilo?
5. Kuna tatizo gani endapo Harbinder Singh ataangusha serikali ya CCM unayosema ni ya kifisadi?
Kwani Zitto ana hofu ipi?

Tusaidiena mkuu kusafisha roho za ''chuki'' ili tuwavute watu waje na akina mama kwa ajili ya vigelegele.
 
Kwanza, nisisitize Tena Kwamba Nilikuwa shabiki wa zitto, sikuwa muumini wa philosophy yake kwani sioni any political or economic philosophy on zitto Bali nilichoona ilikuwa ni hoja zilizokuwa Zimejaa uzalendo na uchungu kwa nchi yake, zikiambatana na clean sheet when it comes to kujihusisha na hujuma za aina yoyote, basi.

Pili, najisikia Faraja sana unaponihusisha na Nguruvi3 Kwamba ninamtegemea sana kwa hoja. Mimi ni mtu wa Kujifunza constantly na Jamiiforums ni sehemu kubwa sana ya Shule Kwangu. Kwahiyo Mimi kutegemea mawazo Kama ya nguruvi3 ni kweli Tupu, kwani Watu Kama yeye Ndio wamenifungua sana akili na kuwa mwelewa zaidi wa masuala mengi sana ya kisiasa nchini.

Tatu, nashukuru angalau Leo umejibu hoja zangu kwani siku zote umekuwa ni mtu wa kukimbia hoja, rejea mijadala mingi ya zitto ambapo tumekuwa tukijadili masuala mbalimbali, hasa juu ya zitto na wenzake kuamua kuwa wasaliti wa mabadiliko for personal gain, huku washauri wake Kama wewe, lakini hasa prof kitila akiweka wazi Kwamba mikakati ya ACT ni kuanzisha upinzani wa kupambana na chama cha upinzani "chadema, badala ya a common enemy - chama tawala cha CCM.

Nne, Katika mchango wako hapo juu, by reading between the lines, unashambulia badala ya kutoa hoja huku ukiweka mazingira ya kukimbia my counter arguments kwa hoja za kitoto Kwamba 'hauna muda wa Kujadiliana na Mimi'. Kama kweli ulikuwa hauoni maana Katika hoja zangu, ungezipuuza tu Kama Wengine na kujadili hoja nyingine au ungebakia Msomaji tu Kama Wengine.

Tano, Kama kumkosoa zitto ni "kuchemka", na kumuunga Mkono zitto ni kuwa intelligence & enlightened", basi let me remain to belong in the former (mchemkaji), lakini Kama ambavyo tumekuwa tukiwaeleza Hapa na elsewhere, Nendeni mkawadanganye Wengine, sio sisi. Sisi Kama vijana bila ya kujalisha itikadi zetu, Tulimkubali sana zitto - hoja zake na tulimuunga Mkono, lakini sasa tumeona his true colors, na hatumtaki Tena, kwani historia imeshaandikwa Kwamba zitto ni msaliti wa mabadiliko, sio Shujaa au kiongozi wa mabadiliko. Tumejadili kwanini kwa kirefu, na Kama mnapinga Hilo, mleteni kwenye mdahalo.

Nimalizie kwa msisitizo Tena Kwamba "zitto wa buzwagi sio zitto wa escrow." Kama nyie "hamtetereki", sisi "hatudanganyiki".

Cc Ritz


Sent from my iPhone using JamiiForums

OK zitto,si mzalendo,mnafiki,msaliti.kwa heshima JAMIIFORUMS tunaomba wewe ubebe kijiti katika hili la fedha za escrow,tuwakamate wezi wetu,au tuchagulie mtu unaeona ni msafi asimame kidete katika hili,au MCHAMBUZI je wewe unamianije je kuna ufisadi wa fedha hizi au hakuna,tunaomba jibu wanaduru
 
Mbona unaniangusha mkuu...hoja hapo ilikuwa ni Gombe kufanya biashara na makampuni ya mafuta na gesi akishirikiana na huyo Mkenya na ndicho alichokijibu hapo Zitto kuwa kampuni hiyo iliyotuhumiwa haifanyi biashara yoyote ya mafuta wala gesi na kuwa haina ufungamano na kampuni nyingine yoyote zaidi ya wasanii wa Kigoma All Stars.

Sasa kama unapenda zaidi kujua hayo ya urafiki wake na huyo Mkenya nje ya uhusika wa biashara za mafuta na gesi basi hiyo ni nje kabisa ya mada hii.

Naamini ukitaka ufafanuzi huo sasa wa urafiki wa Zitto na Ongangi nje ya biashara ya mafuta na gesi basi fungua thread nyingine, na huko nadhani ataweza kueleza walikutana wapi, kama wanakunywa pombe au soda, na kama wanapenda muziki wa aina gani, na mamvo mengine binafsi itakuwa ni mahala sahihi kuuliza huko.

Ila hapa unachofanya ni kubadili muktadha ya hoja iliyopo, ambayo ni nishati na mafuta, kuelekea wizi wa IPTL.Tujielekeze kwenye hoja hiyo.
Ahsante mkuu, bado nina tatizika kuhusu suala hili. Hebu soma tuhuma na majibu
Tuhuma #1 :

Zitto anaye rafiki yake Mkenya aitwae Rapahel Ongangi ambao kwa pamoja wameanzisha Gombe Advisors Co. Ltd (registered on 24 November 2011, Certificate No 87387) kwa ajili ya kufanya biashara na Makampuni ya Gesi na Mafuta yanayofanya kazi nchini hapa.

Majibu:

Gombe Advisors ni kampuni binafsi isiyofanya faida yaani ‘Company Limited by Guarantee'.
Haina kazi na kampuni yoyote ya Gesi na Mafuta na wala yenyewe haijuhusishi na biashara hiyo.

Gombe advisors haijafanya kazi yoyote ile na kampuni nyingine zaidi ya kusaidia wasanii wa kundi la Kigoma All stars. Upotoshaji hapa unalenga kupindisha mjadala.
Swali langu lipo hapo kwenye red. Je, ni kweli au si kweli kuwa wameanzisha kampuni hiyo?

Mambo mengine ya familia sijayazungumzia, na ukweli nimeyakataa hata Zitto kuyazungumzia pale anapotaja familia na kusoma n.k.

Mbona hapa watu wanakwepa? Ni rahisi tu kufahamishwa kama alishiriki au la! that's it
 
OK zitto,si mzalendo,mnafiki,msaliti.kwa heshima JAMIIFORUMS tunaomba wewe ubebe kijiti katika hili la fedha za escrow,tuwakamate wezi wetu,au tuchagulie mtu unaeona ni msafi asimame kidete katika hili,au MCHAMBUZI je wewe unamianije je kuna ufisadi wa fedha hizi au hakuna,tunaomba jibu wanaduru

Wanatirudisha nyuma hawa jamaa. Tena makusudi kabisa na Leo wanawatag hadi kina Ritz jinsi walivyoamua kushirikiana ili tupoteze focus kwenye hili suala
 
OK zitto,si mzalendo,mnafiki,msaliti.kwa heshima JAMIIFORUMS tunaomba wewe ubebe kijiti katika hili la fedha za escrow,tuwakamate wezi wetu,au tuchagulie mtu unaeona ni msafi asimame kidete katika hili,au MCHAMBUZI je wewe unamianije je kuna ufisadi wa fedha hizi au hakuna,tunaomba jibu wanaduru

Point muhimu sana hii.

Naomba Nguruvi tusaidie jibu hapa maana sikuhizi Mchambuzi kaishiwa hivyo uwa anasubiri asikie kwanza wewe unasemaje.

Isijekuwa wewe ndiye unayemuunganisha na Mbowe sasa amekuwa muoga sana sikuhizi na kabakia kuwa kama kasuku na kuiweka akili yake mfukoni.
 
Ni ajabu Mchambuzi na mwenzie wanadiscuss watu, badala ya Issues za wizi wa IPTL
Kwao hata kama Zitto atafanya zuri gani, kwao ni baya tu, Hawana Pragmatism at all
I can sense so much hatred in this kind of mentality
Jamani, kwanini watu hawasomi hoja?
Msing'ang'anie njuga kwanza. Someni hoja.

Hakuna hoja iliyotolewa nje ya maelezo ya Zitto, tatizo lipo wapi?
Kwa mfano, kuhoji kuwa Gombe ina ushiriki wa Ongangi, ni kweli au si kweli hapo kuna tatizo gani?

Kinachojadiliwa ni hoja ili wengine wenye vichwa vigumu tuweze kuwa nanyi katika shamra shamara.
 
Mkuu Waberoya

Naungana nawe katika jitihada za kusafisha 'roho za wenye chuki''.
Jitihada hizo unaweza kusaidia kwa namna moja au nyingine ukiongozwa na ukweli

Swali,
1. Ongangi ni mshiriki wa Gombe company hata kama haifanyi biashara ya gesi na mafuta?
2. Kwavile zitto anasema kuna 'vimemo vya kughushi''je ni kweli au si kweli kuwa alichukua pesa za matibabu?
3. Je, wakili Joseph Mknadege amesemaje kuhusu mhuri, je amekanusha? Kumbuka katajwa hivyo ni fair kupata maelezo yake
4. Je, uhusiano wa Zitto na Mkono kuhusu magari, nini kauli ya Zitto kuhusu hilo?
5. Kuna tatizo gani endapo Harbinder Singh ataangusha serikali ya CCM unayosema ni ya kifisadi?
Kwani Zitto ana hofu ipi?

Tusaidiena mkuu kusafisha roho za ''chuki'' ili tuwavute watu waje na akina mama kwa ajili ya vigelegele.

Mkuu,
Kuna post nimesema Zitto kwa sasa hata uwezo wa kufikiri umepungua sana.

Kaporomoka sana, japo hoja kajenga mwenyewe ila majibu yake ni kituko.

Hakuna hata moja kakanusha zaidi ya usharo baro wa kujigamba na kujisifu anajuwa propaganda na kujificha kuwa ni "mzalendo" na kuwa nyuma ya PAC .

Mchambuzi kasema Zitto wa Buzwagi siyo ZK wa Escrow.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Mchambuzi.

Zitto wa PAC mbona hoja zake zipo wazi kabisa na kaziweka hapo juu.

Mkuu jifunze kusoma vitu usivyovipenda hata kama muhusika haumpendi.

Kumbe uzalendo wetu ni wamagumashi wa kuchagua watu.
...Nafikiri ifike mahali watanzania na vijana wenzangu tujifunze kusamehe na kusema(Let it go)..Jamani dunia unatucheka...Hata kama kuna mahala Mh:Zitto amewakwaza tusamehe twende mbele kwa masilahi mapana ya nchi yetu Tanzania...Hatuwezi kuwaacha hawa mafisadi/wezi wa rasimali zetu watambee na kutembea vifua mbele...Kuna watu humu Jf mungu kawapa(God gifted) upeo wa kipekee sana kujadili na kujenga hoja kwa hamasa,mashiko na weledi wa hali ya juu kwa mfano:MCHAMBUZI na wengine ila leo hii wamweshindwa kabisa kutuunganisha kwa pamoja kwa hoja zao makini dhidi ya wizi huu wa Tegeta Escrow wamebaki kumjadili Mh:zitto tu na kuacha hoja ya msingi, Kila binadamu ana mapungufu na hakuna binadamu aliyekamilika...Yatosha sasa ya Mh:Zitto yamepita tusonge mbele tuna mengi ya msingi sana ya kujadili...tunavyoongea sasa hakuna dawa mahospitalini Msd(Bohari ya dawa) wanaidai serikali zaidi ya billion 90 na wahisani wamegoma kabisa kuchangia budget yetu mpaka uchunguzi wa sakata hili la Tegeta Escrow utakapokamilika...Mwisho kama Taifa tusipojenga utamaduni wa kusameheana na kuamaniana siku zote adui yetu atakuwa anatumia udhaifu huo....Mungu ibariki Tanzania na watu wake.
 
Last edited by a moderator:
Ni ajabu Mchambuzi na mwenzie wanadiscuss watu, badala ya Issues za wizi wa IPTL
Kwao hata kama Zitto atafanya zuri gani, kwao ni baya tu, Hawana Pragmatism at all
I can sense so much hatred in this kind of mentality

OK zitto,si mzalendo,mnafiki,msaliti.kwa heshima JAMIIFORUMS tunaomba wewe ubebe kijiti katika hili la fedha za escrow,tuwakamate wezi wetu,au tuchagulie mtu unaeona ni msafi asimame kidete katika hili,au MCHAMBUZI je wewe unamianije je kuna ufisadi wa fedha hizi au hakuna,tunaomba jibu wanaduru

Wanatirudisha nyuma hawa jamaa. Tena makusudi kabisa na Leo wanawatag hadi kina Ritz jinsi walivyoamua kushirikiana ili tupoteze focus kwenye hili suala

Asante wakuu!

Hili ni taifa letu, na sisi ndio wa kulijenga regardless nani ni nani, kama ana good intention tumpe support zetu ajue kuna watu nyuma yake

hawa wenzetu leo wamekamatika na sisi wengine tunahuzunika sana kwa hii mitazamo yao

Vita mbele!
 
Jamani, kwanini watu hawasomi hoja?
Msing'ang'anie njuga kwanza. Someni hoja.

Hakuna hoja iliyotolewa nje ya maelezo ya Zitto, tatizo lipo wapi?
Kwa mfano, kuhoji kuwa Gombe ina ushiriki wa Ongangi, ni kweli au si kweli hapo kuna tatizo gani?

Kinachojadiliwa ni hoja ili wengine wenye vichwa vigumu tuweze kuwa nanyi katika shamra shamara.

Hoja siyo urafiki na Ongagi, Hoja ni kwa Zitto na Ongagi kufungua kampuni ya Gombe yenye kufanya biashara ya Gesi, JE NI KWELI KAMPUNI YA GOMBE INAFANYA BIASHARA YA MAFUTA NA GESI? ZITTO AMEKATAA HILO, JE WEWE UNAIKANUSHA KAULI HII YA ZITTO?, NA JE UNA USHAHIDI TOFAUTI?
 
Wakati mwingine nabaki nacheka peke yangu nikiwasoma hawa wazalendo wa JF, maneno mengi kweli kweli huku wamejificha, Zitto Kabwe kaweka wazi hoja zake lakini hawa wazalendo wa JF wanao wana siasa wao.
 
Ahsante mkuu, bado nina tatizika kuhusu suala hili. Hebu soma tuhuma na majibu
Swali langu lipo hapo kwenye red. Je, ni kweli au si kweli kuwa wameanzisha kampuni hiyo?

Mambo mengine ya familia sijayazungumzia, na ukweli nimeyakataa hata Zitto kuyazungumzia pale anapotaja familia na kusoma n.k.

Mbona hapa watu wanakwepa? Ni rahisi tu kufahamishwa kama alishiriki au la! that's it
Ebu fungua thread kuulizia kampuni ya Gombe na shughuli zake za Wasanii, na huko tutakusaidia kuhoji kama wasanii wa kigoma wananufaika na hiyo kampuni au laa, tulichokuwa tunakitaka hapa ni kama inahusika na biashara za gesi, na tumejibika hilo hapo juu.Kama unahamu sana ya kuufahamu urafiki wa Zitto na Ongangi nenda kwenye MMU kaanzishe thread huko kuulizia urafiki wao.

Sasa ebu tuendelee ha wizi wa IPTL-Escrow, hayo ya Gombe na wasanii ya copy vizuri yaweke kwenye thread husika.

Mbona chuki zinawapofusha hivi akili?wakati mwingine ni heri kukaa kimya ulinde heshima yako kuliko kuuvaa ujinga mbele ya hadhara.
 
Asante wakuu!

Hili ni taifa letu, na sisi ndio wa kulijenga regardless nani ni nani, kama ana good intention tumpe support zetu ajue kuna watu nyuma yake

hawa wenzetu leo wamekamatika na sisi wengine tunahuzunika sana kwa hii mitazamo yao

Vita mbele!
Kwakweli kuna tatizo la kuelewa. Hakuna anayepinga jitihada zake na wengine. Kuna watu wanaotaka ufafanuzi wa hoja zake ili wasibaki na maswali na wakati wanabeba matawi ya majani kushangilia wasiwe na kingine zaidi ya vigelegele.

Ndio maana tunauliza tu ili tupate ushauri wenu, je ni kweli Ongangi alishiriki kuanzisha Gombe kama tuhuma izilivyosema na kama Zitto alivyoskwepa kulizungumzia. Jibu ni rahisi, ndio au hapana kutoka kwa Zitto.

Kuna kikaratasi Zitto anasema ni cha kughushi. Swali, huko nyuma kuna tuhuma kutoka katika kikaratasi hicho kuwa alichukua pesa za matibabu ya marehemu mzazi wake. Je, ni kweli au si kweli?

Kuna hili la Habinder kuangusha serikali ya CCM kama KANU. Kuna tatizo gani na hofu gani CCM ikiangauka?
Kwanini Zitto anapambana na watu au mfumo? na kama kuna njia za kuangusha mfumo, kwanini awe na hofu?

Sijui kwanini watu wanaeleza kuhusu chuki wakati maelezo yote yanatoka katika bandiko la Zitto.

Sijui kuna chuki gani maana Waberoya kaanza hata kabla sijachangia, sasa mimi ninaye jadili hoja na yeye anayenijadili nani wa kulaumiwa? Hebu tuache kujadili watu na famili zao, tusaidieni majibu.
 
Kwakweli kuna tatizo la kuelewa. Hakuna anayepinga jitihada zake na wengine. Kuna watu wanaotaka ufafanuzi wa hoja zake ili wasibaki na maswali na wakati wanabeba matawi ya majani kushangilia wasiwe na kingine zaidi ya vigelegele.

Ndio maana tunauliza tu ili tupate ushauri wenu, je ni kweli Ongangi alishiriki kuanzisha Gombe kama tuhuma izilivyosema na kama Zitto alivyoskwepa kulizungumzia. Jibu ni rahisi, ndio au hapana kutoka kwa Zitto.

Kuna kikaratasi Zitto anasema ni cha kughushi. Swali, huko nyuma kuna tuhuma kutoka katika kikaratasi hicho kuwa alichukua pesa za matibabu ya marehemu mzazi wake. Je, ni kweli au si kweli?

Kuna hili la Habinder kuangusha serikali ya CCM kama KANU. Kuna tatizo gani na hofu gani CCM ikiangauka?
Kwanini Zitto anapambana na watu au mfumo? na kama kuna njia za kuangusha mfumo, kwanini awe na hofu?

Sijui kwanini watu wanaeleza kuhusu chuki wakati maelezo yote yanatoka katika bandiko la Zitto.

Sijui kuna chuki gani maana Waberoya kaanza hata kabla sijachangia, sasa mimi ninaye jadili hoja na yeye anayenijadili nani wa kulaumiwa? Hebu tuache kujadili watu na famili zao, tusaidieni majibu.
Hatimaye Nguruvi kaishiwa hoja sana.Karibu ujiunge sasa MMU.Huko tunahoji sana mahusiano ya watu binafsi.

Ila huku nilitegemea ungekuwa mfano kusimama kwenye hoja ya msingi, Wizi wa Iptl, kama unampinga Zitto tuambie basi kama hayo anayoyasema kuhusu huo wizi ni ya uongo ili nasi tujue Zitto ameyatunga tu na kuwa hayapo.
 
Mafisadi wa IPTL ESCROW akaunti wakisikia jina la Zitto utosi unacheza kama wa mtoto mdogo
 
Last edited by a moderator:
Wakati mwingine nabaki nacheka peke yangu nikiwasoma hawa wazalendo wa JF, maneno mengi kweli kweli huku wamejificha, Zitto Kabwe kaweka wazi hoja zake lakini hawa wazalendo wa JF wanao wana siasa wao.
Tena kaweka hoja nzito na majibu. Je, hilo linatufanya tushangilie tu bila kuhoji?
Kwani kuhoji kunaondoa vipi uzalendo?

Tena hoja zinatoka katika bandiko lake, labda mtuambie hatukupaswa kuchangia.
Kama hatupaswi hewala, tutaacha vigelegele viendelee, lakini kuna uhuru wa watu lazima uheshimiwe.

Mbona hamjibu hoja na kutuelewesha manakimbilia mambo mengine?
 
Kwakweli kuna tatizo la kuelewa. Hakuna anayepinga jitihada zake na wengine. Kuna watu wanaotaka ufafanuzi wa hoja zake ili wasibaki na maswali na wakati wanabeba matawi ya majani kushangilia wasiwe na kingine zaidi ya vigelegele.

Ndio maana tunauliza tu ili tupate ushauri wenu, je ni kweli Ongangi alishiriki kuanzisha Gombe kama tuhuma izilivyosema na kama Zitto alivyoskwepa kulizungumzia. Jibu ni rahisi, ndio au hapana kutoka kwa Zitto.

Kuna kikaratasi Zitto anasema ni cha kughushi. Swali, huko nyuma kuna tuhuma kutoka katika kikaratasi hicho kuwa alichukua pesa za matatiba ya marehemu mzazi wake. Je, ni kweli au si kweli?

Kuna hili la Habinder kuangusha serikali ya CCM kama KANU. Kuna tatizo gani na hofu gani CCM ikaiangauka?
Kwanin Zitto anapambana na watu au mfumo? na kama kuna njia za kuangusha mfumo, kwanini awe na hofu?

Sijui kwanini watu wanaeleza kuhusu chuki wakati maelezo yote yanatoka katika bandiko la Zitto.

Sijui kuna chuki gani maana Waberoya kaanza hata kabla sijachangia, sasa mimi ninaye jadili hoja na yeye anayenijadili nani wa kulaumiwa? Hebu tuache kujadili watu na famili zao, tusaidieni majibu.

Zitto kusema CCM wataanguka kama KANU kazungumza Fact, na yeye ni mtu wa Fact, kwa sababu ni ukweli mtupu kuwa Wananchi siku moja wataiadhibu CCM kwa madudu haya. Labda wewe je unapinga kuwa IPTL inaweza kuiangusha Serikali ya CCM?. Na ameisema kauli hii kwa Uthabiti wenye kuonyesha ndoto yake ya CCM kuangushwa siku moja. Sijui wewe Ndugu unaogopa kutamka wazi kuwa CCM itaondoka madarakani siku moja, au unadhani madudu ya aina hii siku zote yataendelea tuuu!. Mimi naungana na Zitto kwa kusema bila hofu, Yele yaliyoinagusha KANU huenda yakaiangusha CCM kama haitakuwa makini.

Hili suala la eti Zitto ana hofu ya CCM kuanguka Umelizusha wewe, Yeye hajasema kuwa ana hofu bali amezungumza maono yake kuwa CCM inaweza kuanguka kama serikali ya KANU kutokana na uozo huu ambaye chief architect ni yule yule Harbinder, Ni wapi amesema kuwa ana hofu ya CCM kuanguka?- Usimuwekee maneno
Kuna tofauti kati ya Fact na emotions. wewe unatanguliza emotion "HOFU", Zitto anatanguliza fact za KIHISTORIA "Mafisad hatimaye huangushwa na wananchi" sasa nongwa iko wapi hapo?
 
Hatimaye Nguruvi kaishiwa hoja sana.Karibu ujiunge sasa MMU.Huko tunahoji sana mahusiano ya watu binafsi.
Hapana Masonjo, hoja ninazo tatizo hamtaki kuzijibu.

Kwa mfano, je Ongangi ni mshiriki wa kuanzisha Gombe kama tuhuma zilivyosema?
Je, kile ki memo kilichosema zitto alichukua pesa, ni kweli au si kweli?

Tusaidie mkuu, hapa wengine hatujaelewa. Ukitusaidia hilo utakuwa umejenga zaidi ya kushambulia personality.
 
Back
Top Bottom