Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Zitto: Nashambuliwa, tunashambuliwa! PAC tunasema "Hatutetereki"

Mwenye hoja ni wewe mpumbavu unayewatambua wenzi wako...maana huwezi kumtambua mpumbavu kama nawe sio mpumbavu...hoja ndiyo hiyo nimeitoa wewe jenga hoja yenye mashiko na siyo kuongea kama vile uko maliwato
hivi nyie watu huo upumbavu wenu utaishia lini? hivi kwa akili yako unafikiri zzk ni mtu wa kukaa nakuandaa kitu ili awe maarufu!? kajipange huna hoja mkuu!
 
Kiukweli tuhuma dhidi ya Zitto na majibu yake dhidi ya tuhuma hizo yanafanana sana. Ni allegations and counter-allegations, no facts, no nothing.

Unless Zitto awe anasitiri baadhi ya facts kwa sababu ziko privileged kusubiri muda muafaka, atakuwa anafanya kile kile kinachofanywa na wapinzani wake. Either tusubiri taarifa hiyo iwekwe hadharani, au tuache mambo haya yapite kama mengine mengi yaliyopita.
 
Kama zitto hampendi fine tafuteni mwingine wa kufuatilia vinginevyo hamna niya njema na fedha zetu

Suala la kutafuta/kufuatilia fedha zetu zilizoibwa...ni jukumu letu sote...bila kujari una nafasi gani katika masuala ya nchi hii. Na ni kwa msingi huo...sisi tuanoangaika kuzifuatilia...kwa uhalisia na kwa imani moja ya kupinga wizi wa mali za watanzani, hatuwezi kukubali mtu mmoja wawili watatu .... kwa nia zao ovu watuvurugie mkakati wa kukabiliana na suala hili. Tukimgundua/wagundua tunampa onyo haraka.
 
Suala la kutafuta/kufuatilia fedha zetu zilizoibwa...ni jukumu letu sote...bila kujari una nafasi gani katika masuala ya nchi hii. Na ni kwa msingi huo...sisi tuanoangaika kuzifuatilia...kwa uhalisia na kwa imani moja ya kupinga wizi wa mali za watanzani, hatuwezi kukubali mtu mmoja wawili watatu .... kwa nia zao ovu watuvurugie mkakati wa kukabiliana na suala hili. Tukimgundua/wagundua tunampa onyo haraka.

Chuki yako kwa Zitto ni zaidi ya Bil.200, pole sana
 
Matusi kawatukane wazazi wako, walioshindwa kukufundisha adabu.

JF watu hatukani.

Mwambie Zitto ajiandae kisaikolojia

Chuki yako kwa Zitto ni zaidi ya Bil. 200, pole sana ndugu
 
Itabaki kuwa tetesi

Vipi Mkutano wa chama chake Mwembe yangu, nazo ni tetesi?

Mwambie hasafishiki, hapendwi na wala hana ushawishi tena kwa jamii ya leo.

Maccm endeleeni kumpotena mbunge wenu wa mahakama
 
Chuki yako kwa Zitto ni zaidi ya Bil.200, pole sana

Maji yakimwagika mchangani hayazoleki...jitahidi kumzoa na umrudishe kwenye 'guduria' la siasa. Hana hekima, hana busara, ahaminiki,hana msimamo,ana ubinafsi wakupindukia, anatamani madaraka yanoyomzidi uwezo,anasiasa za kufuraisha raia, hana siasa safi ya kufanya maamuzi sahihi na mengine kama hayo.

Narudia endelea kumzoa kutoka mchangani.
 
Matusi kawatukane wazazi wako, walioshindwa kukufundisha adabu.

JF watu hatukani.

Mwambie Zitto ajiandae kisaikolojia

Anza kwanza kuwamwambia mamayako aliyepewa mimba na babayako akiwa ametumia viroba ukazaliwa mtoto .uliyelewa viroba
 
Maji yakimwagika mchangani hayazoleki...jitahidi kumzoa na umrudishe kwenye 'guduria' la siasa. Hana hekima, hana busara, ahaminiki,hana msimamo,ana ubinafsi wakupindukia, anatamani madaraka yanoyomzidi uwezo,anasiasa za kufuraisha raia, hana siasa safi ya kufanya maamuzi sahihi na mengine kama hayo.

Narudia endelea kumzoa kutoka mchangani.

Narudia tena, una chuki kubwa kwa Zitto kuliko kuibiwa Bil.200, narudia tena pole sana
 
Vipi Mkutano wa chama chake Mwembe yangu, nazo ni tetesi?

Mwambie hasafishiki, hapendwi na wala hana ushawishi tena kwa jamii ya leo.

Maccm endeleeni kumpotena mbunge wenu wa mahakama

Wewe jamaa hutaki kabisa kusikia sakata la IPTL ESCROW akaunti linatajwa.Wamekulipa tsh ngapi mabwana zako?
 
Usimwamini mwanasiasa yeyote - Zitto

Usimwamini mwongo hata kama anasema ukweli - Fid Q
 
Last edited by a moderator:
Matusi kawatukane wazazi wako, walioshindwa kukufundisha adabu.

JF watu hatukani.

Mwambie Zitto ajiandae kisaikolojia

Nasema na nitaendelea kusema kuwa nchi hii wanaochelewesha maendeleo ni wanafiki kama nyie mliotanguliza uzalendo wa vyama na saccos zenu kuliko maslahi ya nchi. Mnaleta siasa kwenye mambo nyeti ya kinchi kama haya???? Nimewadharau sana hata kinye..si kina afadhali.
 
Huyu nyepesi akila yeye siyo ufisadi. Wakila wenzie ndiyo unakuwa ufisadi! mbona anakuwa km mama anayewaambia watoto wasikombe mboga ilhali yeye anakomba??????!!!!!
 
Huyu nyepesi akila yeye siyo ufisadi. Wakila wenzie ndiyo unakuwa ufisadi! mbona anakuwa km mama anayewaambia watoto wasikombe mboga ilhali yeye anakomba??????!!!!!

Kwann msimpeleke mahakamani kama anakula
 
Chuki yako kwa Zitto ni zaidi ya Bil. 200, pole sana ndugu

Mi ninyi jamaa mnapoteteaga mtu kisa dini yako pamoja na ujinga wake wote kama huyo mwizi B zitto mnanichosha kabisa na hasa ww Granta
 
Last edited by a moderator:
Mi ninyi jamaa mnapoteteaga mtu kisa dini yako pamoja na ujinga wake wote kama huyo mwizi B zitto mnanichosha kabisa na hasa ww Granta

Mkuu unakosea sana, kumsakama Zitto kwenye hili ni kujitia wazimu...!

Naanzaje kumpinga mtu anayepinga ufisadi, no I can't

Halafu ajabu zaidi maCCM na baadhi ya maCHADEMA majinga yameungana kumpinga Zitto japo kila kundi lina interest yake...

MaCCM yanataka kuizima hii issue ya escrow

MaCHADEMA(baadhi) wanaendeleza chuki zao kwa Zitto ( wako radhi bil. 200 zipotee lakini sio zirejeshwe kwa mgongo au juhudi za Zitto)
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom