katika pita pita zangu uko twitter nimekutana na ujumbe huu toka kwa zitto kabwe na halima mdee kwenda kwa january makamba...
Tweet from
zittokabwe
------------------------
ni rahisi sana kujua waliotayari kuwa nje ya comfort zone. @jmakamba anaogopa chama chake. Hajui wajumbe kadhaa wa chama chake wamesaini
tweet from
zittokabwe
------------------------
zittokabwe:
dinahicious this is not #publicitystunt , this is #accountability wenye nia ya dhati ya kupambana na ubadhirifu watasaini. #tusiyumbishwe
tweet from
zittokabwe
------------------------
zittokabwe: Kanuni zinataka kukusanya sahihi. #sahihi70 tunazipeleka j3 kwa spika. Uongozi ni utayari na ujasiri. Unafiki ni hatari sana @jmakamba
tweet from
zittokabwe
------------------------
zittokabwe: Ni rahisi sana kujua waliotayari kuwa nje ya comfort zone. @jmakamba anaogopa chama chake. Hajui wajumbe kadhaa wa chama chake wamesaini
tweet from
halimamdee
------------------------
halimamdee: Huna hizo guts.. Whether usign now or later it does not make any difference! Cause kanuni wala katiba haisemi usign lini..
Tweet from
halimamdee
------------------------
halimamdee:
zittokabwe @jmakamba sema lugha nyepesi.... Ni mnafiki kwani hayuko humu? Hajui wenzake wamesign? Hili suala sio la chama!
Tweet from
halimamdee
------------------------
halimamdee: @jmakamba kwa hiyo kusema analeta jumatatu ndio kuinvalidate hoja hata kama jumatatu haijafika? Behave kama kijana!
Tweet from
halimamdee
------------------------
halimamdee:
johanesedson
dinahicious
zittokabwe january... Ni mnafiki. Najua ananisoma now...
Tweet from
halimamdee
------------------------
halimamdee: Eti anahoji uhalali wa kukusanya sahihi! I used to respect this guy.. Anaanza nitia mashaka! Nahisi hajui kanuni!