CCM!,mbona january makamba anaendelea na kampeni bila kukemewa??

CCM!,mbona january makamba anaendelea na kampeni bila kukemewa??

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Posts
3,377
Reaction score
1,957
Ndugu wanabodi,
Nimeona niliweke hili swali hadharani ili kwanza tulijadili kwa sababu linahusu maslahi ya raia wote wa nchi hii.
Lakini pia huenda kuna watakaoweza kutoa majibu kwa kiwango wanachoelewa.

Ni muda sasa tangu ccm walipowapiga Ban wanachama makada waliokuwa wametangaza nia yao ya kuusaka urais wa nchi hii kupitia ccm.
Hilo lilifanyika kwa kudaiwa kuanza kampeni mapema na bila ridhaa ya chama chao.

Lakini sasa..tumeona hivi karibuni january makamba ameendelea na kampeni hizohizo...kwa mbinu ya kuzindua kitabu ambacho kilihaririwa na rais mstaafu wa jamhuri ya tanzania mh.Alli hassan mwinyi.
Na kikaandaliwa na (padri msimamishwa upadri)
Privatus karugendo.

Baadae wasomaji wa magazeti ya mwananchi na Raia mwema nao wakachomekewa kitabu hicho katika matoleo ya magazeti hayo(mwananchi toleo la jumatatu january 19/2015 na raia mwema jumatano 21/2015),

Kabla hiyo haijapoa,tukamuona january huyohuyo kwenye tv station kadhaa za humu nchini kwa mgongo wa kupromote kitabu chake hicho.

Na leo 31/01/2015,mchana wa saa saba na nusu,TBC televisheni imerusha tena matangazo ya TBC radio akihojiwa live studio ya radio.

Wakati haya yote yakifanyika hakuna kada au kiongozi yeyote yule wa ccm aliyetoa tamko.iwe kutoa angalizo au kukemea.

Isipokuwa tumeona mtafuta urais mwingine mwigulu nchemba, akizuiwa hata kufanya mikutano ya kuhamasisha chama pamoja na nafasi aliyonayo ya unaibu katibu mkuu ccm bara inamruhusu kufanya mikutano hiyo.

Wakati fulani tumetaarifiwa na vyombo vya habari kwamba,familia ya Alli hassan mwinyi ina mgogoro kuhusu mgombea urais wa muungano.
Na pia tukaambiwa kwamba kuna maelewano au makubaliano fulani kati ya mmoja wa watoto wa mzee mwinyi kujitokeza nafasi ya mgombea mwenza,bara.ili awe makamu wa rais.
Na baadae kugombea urais wa zanzibar.nafasi ambayo mwanafamilia mwingine pia anaitaka kwa udi na uvumba huko visiwani.

Swali kwa wana ccm...je huyu makamba ndio mpango mzima??
 
mbona hapgwi ban labda ndio mpango mzma! ngoja aje Mzee Tupatupa atujuze yanayoendelea pale lumumba!
 
Kina mzee wa lumumba waje watueleze hili maana tunao humu JF

Huyo kijana alishawekwa ktk mstari muda mrefu sana. Kumzuia leo mtoto wa kisambaa / Kizigua .... ni kazi ngumu. Mosi, ilisadikika kuwa enzi za awamu ya 3 aliwekwa mahala na akawa ndiye mwandishi wa hotuba za Mh. Pili, akagombea kuwa mjumbe wa kamati kuu kupitia mkutano mkuu. Hiyo alikuwa anatestiwa acceptance yake na dili likakubali. Hivyo leo ni matokeo ya kaz iliyoanza kitambo.
Heb mwenye historia kamili atumwagie hapa
 
Huyo kijana alishawekwa ktk mstari muda mrefu sana. Kumzuia leo mtoto wa kisambaa / Kizigua .... ni kazi ngumu. Mosi, ilisadikika kuwa enzi za awamu ya 3 aliwekwa mahala na akawa ndiye mwandishi wa hotuba za Mh. Pili, akagombea kuwa mjumbe wa kamati kuu kupitia mkutano mkuu. Hiyo alikuwa anatestiwa acceptance yake na dili likakubali. Hivyo leo ni matokeo ya kaz iliyoanza kitambo.
Heb mwenye historia kamili atumwagie hapa

Nakumbuka lile sakata la mheshimiwa sugu na ruge mutahaba kuhusu mradi wa malaria uliokuwa unafadhiliwa na wamarekani.
Uliporwa toka kwa sugu aliyeuleta na ukapewa ruge kwa usaidizi wa ikulu kwa msaada wa huyu kijana.
Akafanikisha deal lile na kuwakutanisha wamarekani na ikulu.wamarekani wakamtema sugu mara moja.
Matokeo yake tuliyaona na leo hii kijana ana ukwasi wa kimya kimya.
Na bado anajisifu ni msafi.
 
Nakumbuka lile sakata la mheshimiwa sugu na ruge mutahaba kuhusu mradi wa malaria uliokuwa unafadhiliwa na wamarekani.
Uliporwa toka kwa sugu aliyeuleta na ukapewa ruge kwa usaidizi wa ikulu kwa msaada wa huyu kijana.
Akafanikisha deal lile na kuwakutanisha wamarekani na ikulu.wamarekani wakamtema sugu mara moja.
Matokeo yake tuliyaona na leo hii kijana ana ukwasi wa kimya kimya.
Na bado anajisifu ni msafi.
Mtoto wa Polis atakusaidia nini? Nayeye kalelewa na bandika maji Mboga naleta. Ukoo wa Panya huooo
 
Nakumbuka lile sakata la mheshimiwa sugu na ruge mutahaba kuhusu mradi wa malaria uliokuwa unafadhiliwa na wamarekani.
Uliporwa toka kwa sugu aliyeuleta na ukapewa ruge kwa usaidizi wa ikulu kwa msaada wa huyu kijana.
Akafanikisha deal lile na kuwakutanisha wamarekani na ikulu.wamarekani wakamtema sugu mara moja.
Matokeo yake tuliyaona na leo hii kijana ana ukwasi wa kimya kimya.
Na bado anajisifu ni msafi.
Mtoto wa Polis atakusaidia nini? Nayeye kalelewa na bandika maji Mboga naleta. Ukoo wa Panya huooo
 
Sababu ni moja tu, January Makamba ni mgalatia kama Kikwete.
Hata mashehe wako nyuma yake.
 
Binafsi sijui ka Januu ndo mpango mzima ama la

Huyo mtoto hanalolote wakimchaguwa ndani ya chama chao ujue ni television rimoti ni wazee yeye nikuelekezwa tuu kama jozee kabila. Nibora Tumbili mara 100
 
Back
Top Bottom