Zitto: Mbowe ni Kiongozi wangu, Tusameheane

Zitto: Mbowe ni Kiongozi wangu, Tusameheane

Ni vigumu kuishii nyumba Moja na nyoka... Brother mbowe mtumieni huyo kwenye mambo baadhi tu mengine msimshirikishe hata tone
 
hata kama katika siasa lolote linawezekana, lakini kwa huyu mtu anayeitwa ''Zitto Kabwe'' kushirikiana naye kutizamwe kwa makini sana( a subtle eye is needed to co operate with this guy other we don't want to embark on previous figisufigisu)
 
Anything in politics can happen its just a matter of time.. Waungane kwa maslahi ya Taifa

Lakini mlisema huyu Zitto anatumiwa na ccm kuua upinzani?

Mlisema anawasiliana na Usalama wa taifa kuiangamiza chadema.

Mlisema amepewa pesa nyingi sana, nakumbuka ile ripoti ya siri ikionyesha mpaka transaction za benki.

Kumbe yooote ilikuwa usanii wa viongozi wa chadema.

Lissu na mnyika walisema wanao ushahidi namna Zitto alivyonunuliwa na Usalama wa taifa.

Siasa wengine tumezishindwa inabidi kujipa uzezeta ndio ukubaliane na wapinzani wa Tanzania.
 
Hata maccm hasa yule mwenezi walimtukana sana Dr. Slaa enzi zile lakini baadaye wakawa kama uji na mgonjwa, ndiyo siasa hizo.
 
Imekaa vizuri kisasi si juu yenu nyie, katika siasa hakuna adui wa kudumu kuna maslahi ya kudumu tu.
 
mtizamo wangu;naona sababu iliyomfanya ZZK kujipambanua karibu na upinzani wa kweli(UKAWA)ni kwa sabb Magu hakumpa kick kama alivofanya mtangulizi wake ss unategemea ktk hali angefanyaje,wote mnajua aliyekuwa anampa jeuri ni nani na ss hiv hana ushawishi kabisa ktk awamu mpya ya hapa kaz tu!Alikipigia sana promo chana chake kujaza wagombea nchi nzima lkn aliambulia Ubunge kwao tu!hivi haitoshi kujua kuwa alikuwa anachungulia kaburi la kisiasa?
 
1. Lowasa alikuwa adui wa Sumaye ... Sasa hivi Lowasa ni rafiki wa Sumaye.


2. Jakaya alikuwa rafiki wa Lowasa.... Sasa Jakaya ni adui wa Lowasa.


3. Dr. Slaa alikuwa adui mkubwa wa CCM.... Sasa Dr. Slaa ni rafiki mkubwa wa CCM.


4. Tambwe hiza alikuwa adui mkubwa wa CCM . Akaja akawa rafiki mkubwa wa CCM.. Sasa ni adui mkubwa tena wa CCM.


5. CUF & Chadema walikuwa maadui sasa ni marafiki wakubwa.


6. Mbatia na Mdee walikuwa maadui sasa ni marafiki wakubwa tu.



+Haijaanzia kwa Zitto na Mbowe.

+Haijaanzia kwa ACT na Ukawa.

Na wala hawatakuwa wa Mwisho..




NB:

Poleni viherere mliokuwa mnafuata Upepo...
 
Binafsi nimefurahi sana kwa kitendo cha hao vijana kuona kuwa kutofautiana katika kutimiza malengo siyo chuki wala vita bali ni changamoto ya kuwafanya kila mmoja afanye tathimini ya kwanini hayo yametokea na kila mmoja akigundua kila mmoja alikinzana na mwenzake kwa sababu ya maslahi mapana na tija kwa taasisi baadae hukaa chini na kuombana msamaha.Ila sisi wanasiasa uchwara ambao tuna mahaba ya kisiasa yaliyoota juu ya watu inapotokea wakakosea hatupo tayari kukosoa lakini tukumbuka kuwa kukubali kukosolewa ni sehemu ya kujifunza zaidi na kupata maarifa mapya na haijalishi yanatoka kwa mtu wa juu/chini kielimu/kisiasa kuliko wewe.

Kwa hivyo,binafsi nawapongeza Mbowe na Zitto Ruyagwa kwa hatua hiyo ikiwa tu ni ya DHATI toka mioyoni mwao kwa sisi Wa-Kristo Mungu ametuasa kusamehe 7*70=490 kwa siku.VIVA RUYAGWA,VIVA MBOWE,VIVA MAPAMBANO kwa ustawi wa maisha ya Watanzania wote!!!!

Mungu ibariki Tanzania,Mungu ibariki Afrika.

AMEN!
 
Zitto amewajua ccm vizuri sasa,hawamtaki tena!Na ile ndoto yake kuwa baada ya uchaguzi ACT ndo kitakuwa chama kikuu cha upinzani na chadema itasambaratika imekufa!Endelea tu kujenga chama chako,hatukuhitaji chadema.Ulibugi sana,tulikuwa tunakuandaa tukusimamishe nafasi ya uraisi 2020,lakini ukavimbishwa kichwa na ccm na usalama wa taifa,wamekutumia na sasa wamekutema kama maganda ya muwa.pole bana
 
Hii imenipa afya! Ndugai wote peleka PAC ili nidhamu serikalini iendelee!
 
Mbowe kabadili gia angani, Zitto sio msaliti tena sio pandikizi tena sio Yuda tena sio kibaraka wa magamba tena na hajatumwa kuua upinzani.
 
Nangoja majibu ya Mbowe, mkono wa amani umetoka kwa zitto. Sijui kama pia atasamehe ailvyo susiwa mazishi ya mama yake mpendwa, mungu amrehemu.
 
Back
Top Bottom