Zitto: Mbowe ni Kiongozi wangu, Tusameheane

Zitto: Mbowe ni Kiongozi wangu, Tusameheane

kiukweli zitto amejengwa sana na mbowe kisiasa japo ni ukweli mchungu kwa mashabiki wa zitto...
 
Ta
Mwami Ayatollaah sio mtu wa kumuamini hata kidogo
Ameandika Barua kuomba ahamishiwe Kamati ya Mashirika ya Umma tayari.
Kumbuka kamati ya Mwanzo ya Mambo ya Jamii alijidai kuipokea kwa Mikono miwili na kuahidi kufanya nayo kazi

Tetea mbowe ameshaamua,nyie vifaranga itabidi mkubali tu!!

Si hata mwanzoni alisema kina Tundu ni vifaranga anataka mama yao!!

Ili usifukuzwe hapo ufipa ni bora ukatii maagizo ya Mbowe shemeji yangu
 
"Mbowe siku zote amekuwa kiongozi wangu na siwezi kubeza nafasi yake ktk kujenga demokrasia nchini. Tulipishana. Tulikoseana. Tusamehane"....Zitto Zuberi Kabwe

Hayo ni maneno ya ZZK katika Account yake ya facebook
 
Suruhisho kubwa la matatizo ni kuyapuuza, care the least, ignore the most.
 
Mmmmmhhhhhh?????

Dr. Slaa naye atarudi na kumalizana tofauti zao tu nae kwa mwenendo huu.

Si mbaya tuyajenge sasa ni hatua nzuri na naamin hata huko tuendako CCm na Ukawa nao watakuja elewana ba kuacha ushabiki maandazi na kuanza kuibana Serikali yao.
 
Ukitaka kumwomba Mungu amfanyie mwenzako mabaya kwanza Pima uhalali wako mbele ya Mungu
 
dr slaa naye arud kundini....prof naye vile vile....
 
Zito hasamehewi mpaka atuambie mm2 ni nani?
 
Nangoja majibu ya Mbowe, mkono wa amani umetoka kwa zitto. Sijui kama pia atasamehe ailvyo susiwa mazishi ya mama yake mpendwa, mungu amrehemu.
hujui kuwa aliyeanza ni mbowe?
 
mtizamo wangu;naona sababu iliyomfanya ZZK kujipambanua karibu na upinzani wa kweli(UKAWA)ni kwa sabb Magu hakumpa kick kama alivofanya mtangulizi wake ss unategemea ktk hali angefanyaje,wote mnajua aliyekuwa anampa jeuri ni nani na ss hiv hana ushawishi kabisa ktk awamu mpya ya hapa kaz tu!Alikipigia sana promo chana chake kujaza wagombea nchi nzima lkn aliambulia Ubunge kwao tu!hivi haitoshi kujua kuwa alikuwa anachungulia kaburi la kisiasa?


Mkuu...sasa mtaanza kula sahan moja na yuda tena? chadema mnakazi ninyi....
 
  • Thanks
Reactions: nao
Lakini mlisema huyu Zitto anatumiwa na ccm kuua upinzani?

Mlisema anawasiliana na Usalama wa taifa kuiangamiza chadema.

Mlisema amepewa pesa nyingi sana, nakumbuka ile ripoti ya siri ikionyesha mpaka transaction za benki.

Kumbe yooote ilikuwa usanii wa viongozi wa chadema.

Lissu na mnyika walisema wanao ushahidi namna Zitto alivyonunuliwa na Usalama wa taifa.

Siasa wengine tumezishindwa inabidi kujipa uzezeta ndio ukubaliane na wapinzani wa Tanzania.

Kuna kilichobadilika?
 
Back
Top Bottom