Zitto: Mbowe ni Kiongozi wangu, Tusameheane

Zitto: Mbowe ni Kiongozi wangu, Tusameheane

Hii inahitaji muda na umakini mkubwa japo ndio naliona hilo tatizo lakini afadhali ilivyo sasa kuliko ikatokea successors wakawa wrong IDS


Lakini mkuu any living organization must develop a plan...and implement it.....Leo kusingekuwa na Haja ya kuanza kuwa na kina zitto tena ilihali tunajua mapungufu yake mengi sana hasa ya "UMIMI"
 
Kwa nini unadhani bado hatoshi?

Salum anaifahamu CHADEMA Kwa kiasi kikubwa

Ni damu change ile

Vijana inabidi wapewe nafasi yao sasa wafanye siasa
Tusubili tuone mkuu lkn bado nadhan yafaa ajifunze
 
"Mbowe siku zote amekuwa kiongozi wangu na siwezi kubeza nafasi yake ktk kujenga demokrasia nchini. Tulipishana. Tulikoseana. Tusamehane"....Zitto Zuberi Kabwe

Hayo ni maneno ya ZZK katika Account yake ya facebook
Binafsi nilimkubali sana Zitto na in fact I can clearly say Zitto ni mwanasiasa wa aina yake nchini Tanzania. Hata hivyo aliwakera wengi pale alipoasi kutoka kwenye chama chake kilichomlea. Zitto Mbowe Dr. Slaa Mbatia Maalim Seif Prof Lipumba ni nembo ya upinzani nchini, kitendo cha kufarakana karibu na uchaguzi mkuu 2015 kiliwaumiza wengi nikiwemo mimi lkn bado Zitto ni mwanasiasa wa aina yake hapa nchini! Hivi jiulize kungetokea nini kama timu hii ingekuwa pamoja kwenye uchaguzi mkuu uliopita 2015. Vyama vya upinzani ni lazima vitambue kuwa ni umoja pekee utakao wasaidia kuleta ushindani wa kweli dhidi ya chama tawala.
 
Lakini mkuu any living organization must develop a plan...and implement it.....Leo kusingekuwa na Haja ya kuanza kuwa na kina zitto tena ilihali tunajua mapungufu yake mengi sana hasa ya "UMIMI"
Yeah nakubaliana na wewe kabisa. ..hebu ngoja tuone hii itaishia wapi lakini CDM lazima wawe waangalifu sana kwenye ishu ya kubadili uongozi na hili lifanyike ASAP! pili hii kolabo na Zitto kwakuwa Zitto ana rangi nyingi na hana msimamo
 
"Mbowe siku zote amekuwa kiongozi wangu na siwezi kubeza nafasi yake ktk kujenga demokrasia nchini. Tulipishana. Tulikoseana. Tusamehane"....Zitto Zuberi Kabwe

Hayo ni maneno ya ZZK katika Account yake ya facebook

Hivyo ndivyo wanaume wanavyopaswa kuishi, na kufanya kazi pamoja. Zitto, ni sawa ila isiwe ni sasa tu bali siku zotte, ili tukuamini. Teteeni demokrasia inayobakwa nchini, nikimaanisha Tanganyika na ile ya Zanzibar. Wekeni nguvu zenu pamoja na siku moja maSaddam na maGaddafi ya wakati huu yatashindwa tuu! Bravo kijana wetu!!!! Mbowe has the potential to say something and good-willed Tanzanians will rally behind him. Pia Zitto, kabla hajajiengua upinzani.
 
Yeah nakubaliana na wewe kabisa. ..hebu ngoja tuone hii itaishia wapi lakini CDM lazima wawe waangalifu sana kwenye ishu ya kubadili uongozi na hili lifanyike ASAP! pili hii kolabo na Zitto kwakuwa Zitto ana rangi nyingi na hana msimamo

Hivi kwani Zito akipewa uenyekiti wa CHADEMA ataendelea na tabia zake? Am just curious
 
Hahahaha aisee nitalimiss neno Yuda, Ayatollah,Msaliti oooh mwenyekiti mbowe kayadelete ghafla sasa kijana ni shujaaa,mzarendo,kamanda du siasa hizi.Eeh mwenyezi Mungu tupe uzima tuzidi kushuhudia mengi maana nafsi ya katibu mkuu iko wazi pengine kasubiriwa nani ajuae ni mwenyekiti tu.
 
"Mbowe siku zote amekuwa kiongozi wangu na siwezi kubeza nafasi yake ktk kujenga demokrasia nchini. Tulipishana. Tulikoseana. Tusamehane"....Zitto Zuberi Kabwe

Hayo ni maneno ya ZZK katika Account yake ya facebook
Mambo yameiva. Waliotoka cdm ambao ni vifaa sasa wanafuatiliwa kwa nguvu zote. Na msifikiri hii ni kazi ya Mbowe. Hana akili hii. Mkakati huu ni wa mwanasiasa mjanja el kuwakusanya wanasiasa potential walioondoka kambi ya upinzani ili kuunda upinzani ulioshiba tayari kwa mapambano kuanzia sasa. Kumbuka alichosema el baada ya kushindwa kuingia ikulu.

Mpaka sasa rais jpm anafanya kazi njema. Inabidi wana ccm na hasa walio katika nafasi za utendaji wakaze buti ili kupata imani ya watz wengi zaidi na hasa wapinzani.

Lengo ni 2020 waendelee kuisoma namba kwani ccm ni ile ile na makali ni yale yale kama ilivyokuwa 1995, 2000, 2005, 2010, 2015. CCM oyeee.
 
Okay...sitaki kupingana na wewe...lakini sometimes....mchawi mpe mwanao alee...Zito ni zao la CHADEMA...From scratch
Sahihi kabisa lakini nimeongelea kwa muktadha wa personality wise...angalia kilichotokea ACT
 
Zitto is a good man na yuko makini sana. Demeanor yake almost ni kama Prof. Lipumba. Hata alipotoka hakuropoka ropoka hovyo kama akina Kitila & Slaa.
 
Sahihi kabisa lakini nimeongelea kwa muktadha wa personality wise...angalia kilichotokea ACT
Tatizo kubwa la Zito ni UBINAFSI...UMIMI...Sijui washauri wake wameshindwa kum shape katika hili...He is not a TEAM PLAYER
 
Zitto is a good man na yuko makini sana. Demeanor yake almost ni kama Prof. Lipumba. Hata alipotoka hakuropoka ropoka hovyo kama akina Kitila & Slaa.

Yes....Lakini ana walakini wa UMIMI
 
Tatizo kubwa la Zito ni UBINAFSI...UMIMI...Sijui washauri wake wameshindwa kum shape katika hili...He is not a TEAM PLAYER
Background na makuzi vimemjenga hivyo ni aina ya watu wenye superiority complex
 
Back
Top Bottom