Zitto: Mbowe ni Kiongozi wangu, Tusameheane

Zitto: Mbowe ni Kiongozi wangu, Tusameheane

Tuwe watu wa kufikiri zaidi ya kufikiri na tusiendeshwe na mihemko tukasahau ya nyuma , historia ya yaliyotokea haitaweza na hili tukio
Kuna watu wanajua kucheza na maisha anaangalia upepo mzuri unavuma wapi
Zitto ana kinyongo na ccm , walimuahidi mengi wakafanya kidogo lengo Lao lilopotimia wakampotezea
Zitto alikuwa anasahaulika kwenye siasa za Tanzania na alijua akitaka kuwika tena afanye nini! Ona leo hii keshakuwa gumzo , hiki ndio alikuwa anakitaka
Zitto ana ndoto za mbali za kuja kuwa mgombea urais na pengine kuwa rais wa Tanzania/Tanganyika 2020/2025
Plan A ya kupata walau Uwaziri au nafasi nyeti serikalini imekwama ! Hii ya sasa ni plan B anajijenga upya, huko mbeleni atafanya lolote ZITTO HAAMINIKI
 
kumbe ndio maana, siku za hivi karibuni ukimtazama Zito akiwa kwenye mazungumzo body language yake inatoa viashiria kwamba kuna tukio flani kubwa linakuja hata mavazi yake amebadili na namna anavyonyoa nywele anatengeneza personality flani hivi, kwanza ameanza kuvaa zile nguo kama alizokua akivaa nyerere za Chou en lai, kaunda suti yenye colar iliyokatwa round, na pia tazama anavyonyoa, he aims at something bigger, kama kawaida ya CCM naye ataambulia Vumbi, muda wake wa kuvuma bahati mbaya umeshapita, analazimisha naye ataingia kwenye historia ya kushindwa dhidi ya CCM, watch this space...
Mkuu note my word zitto ndie mgombea wa ukawa ajaye
 
My friend....with Combined effort.....Plus makosa mengi mtakayofanya ....Kumbuka Kuna kina Lowasa ,slaa and others who will come to join efforts......Miaka 10 ijayo lazima muachie

Kuna effort kubwa zinaenda kufanywa kuhusu katiba...na huo ndio mzizi wa fitna

So far...Ili kuitoa CCM tunahitaji mchango wa kila mtu..Haina haja ya Uadui usio na msingi...Hongera Mbowe
Mabadiliko ya kweli peke yake yapo CCM na sio nje ya CCM, katiba pekee sio sulihisho la matatizo katika jamii, mfano mzuri ni kenya, hali ni mbaya zaidi kuliko ilivyokua huko nyuma, kama ni rushwa ndio imeongezeka na ufujaji wa mali za uma, wengine kama mimi tumeliona hilo ndio maana tupo CCM bado, tukiamini kwamba ili taifa libadilike na kupata maendeleo ya kweli, basi CCM inabidi irudi kwenye misingi yake ya waasisi na ndio pekee litakalokua dawa ya kudumu otherwise tunazunguka tu na tutarudi pale pale mwanzoni.
 
Tuwe watu wa kufikiri zaidi ya kufikiri na tusiendeshwe na mihemko tukasahau ya nyuma , historia ya yaliyotokea haitaweza na hili tukio
Kuna watu wanajua kucheza na maisha anaangalia upepo mzuri unavuma wapi
Zitto ana kinyongo na ccm , walimuahidi mengi wakafanya kidogo lengo Lao lilopotimia wakampotezea
Zitto alikuwa anasahaulika kwenye siasa za Tanzania na alijua akitaka kuwika tena afanye nini! Ona leo hii keshakuwa gumzo , hiki ndio alikuwa anakitaka
Zitto ana ndoto za mbali za kuja kuwa mgombea urais na pengine kuwa rais wa Tanzania/Tanganyika 2020/2025
Plan A ya kupata walau Uwaziri au nafasi nyeti serikalini imekwama ! Hii ya sasa ni plan B anajijenga upya, huko mbeleni atafanya lolote ZITTO HAAMINIKI

You are right...HAAMINIKI...

Yaliyopita hayawezi kuchukuliwa Kirahisi Pia

Ila naamini kila mmoja amekaa na kutafiti wapi alikosea...wakiwa Honest...Hasa Zito,slaa na Mbowe...wakaombana Msamaha...wakakosoana kwa ukweli......wakaweka Foundation ....na kutojikweza binafsi...watafika mbali

Kuna advantage ya kuwa na Mababa wa siasa safi kina Lowasa...Mind you ACT ilikuwa ni ya Lowasa na ilikuwa ni plan ajiunge na Zito
 
12573834_452113628316230_4047650110147043747_n.jpg

message of the week, tumewamaliza wanafiq sasa tunajenga upinzani imara
 
Mabadiliko ya kweli peke yake yapo CCM na sio nje ya CCM, katiba pekee sio sulihisho la matatizo katika jamii, mfano mzuri ni kenya, hali ni mbaya zaidi kuliko ilivyokua huko nyuma, kama ni rushwa ndio imeongezeka na ufujaji wa mali za uma, wengine kama mimi tumeliona hilo ndio maana tupo CCM bado, tukiamini kwamba ili taifa libadilike na kupata maendeleo ya kweli, basi CCM inabidi irudi kwenye misingi yake ya waasisi na ndio pekee litakalokua dawa ya kudumu otherwise tunazunguka tu na tutarudi pale pale mwanzoni.


Mkuu....sijui unaongelea mabadiliko kwa context gani

Katiba ndio basis au ndio msingi wa kuiongoza nchi....Mabadiliko yoyote lazima yaanzie kwenye Msingi...Then hio katiba itaweka misingi ya kupata best people na how to deal wit critical issues.

Bila misingi imara ya kikatiba kupata watu strong ni bahati tu...na hata hao strong wakipatikana hawawezi kuwa na guidance nzuri

Ndio maana nakwambia na unatakiwa uelewe...mabadiliko sio ngonjera za kutumbua majibu...we need to go back to Foundations
 
CCM roho juu hapo sasa, Dah kama vile nawaona CCM wanavyoumia muda huu! Nataka wana-ccm waendelee kumsifia Zitto hata baada ya kuungana na timu ya Wokovu tena!!! hahahahaaa
 
Tuwe watu wa kufikiri zaidi ya kufikiri na tusiendeshwe na mihemko tukasahau ya nyuma , historia ya yaliyotokea haitaweza na hili tukio
Kuna watu wanajua kucheza na maisha anaangalia upepo mzuri unavuma wapi
Zitto ana kinyongo na ccm , walimuahidi mengi wakafanya kidogo lengo Lao lilopotimia wakampotezea
Zitto alikuwa anasahaulika kwenye siasa za Tanzania na alijua akitaka kuwika tena afanye nini! Ona leo hii keshakuwa gumzo , hiki ndio alikuwa anakitaka
Zitto ana ndoto za mbali za kuja kuwa mgombea urais na pengine kuwa rais wa Tanzania/Tanganyika 2020/2025
Plan A ya kupata walau Uwaziri au nafasi nyeti serikalini imekwama ! Hii ya sasa ni plan B anajijenga upya, huko mbeleni atafanya lolote ZITTO HAAMINIKI
Nakubaliana nawe kaka Mshana lkn pia ukichunguza kwa makini lengo la chadema kushika dola kivyovyote vile

Pia Chama hakina kijana aliyejiandaa na kujijenga vizuri kisasa kwa siku za mbeleni so lazima chama kimtumie mtu yyte mwenye kuonesha njia ya kufika huko kupitia yye
 
You are right...HAAMINIKI...

Yaliyopita hayawezi kuchukuliwa Kirahisi Pia

Ila naamini kila mmoja amekaa na kutafiti wapi alikosea...wakiwa Honest...Hasa Zito,slaa na Mbowe...wakaombana Msamaha...wakakosoana kwa ukweli......wakaweka Foundation ....na kutojikweza binafsi...watafika mbali

Kuna advantage ya kuwa na Mababa wa siasa safi kina Lowasa...Mind you ACT ilikuwa ni ya Lowasa na ilikuwa ni plan ajiunge na Zito
Yeah if you connect the dots you get clear image of what is so careful being constructed now
 
Nakubaliana nawe kaka Mshana lkn pia ukichunguza kwa makini lengo la chadema kushika dola kivyovyote vile

Pia Chama hakina kijana aliyejiandaa na kujijenga vizuri kisasa kwa siku za mbeleni so lazima chama kimtumie mtu yyte mwenye kuonesha njia ya kufika huko kupitia yye
Na inamaanisha Succession Planning kwenye CHADEMA haiku vizuri...nilitarajia Mwalimu Salum apewe ukatibu mkuu sasa....
 
Na inamaanisha Succession Planning kwenye CHADEMA haiku vizuri...nilitarajia Mwalimu Salum apewe ukatibu mkuu sasa....
Ukatibu mkuu kwa mwalimu hapana bado sijakubaliana nae mkuu
 
Ukatibu mkuu kwa mwalimu hapana bado sijakubaliana nae mkuu

Kwa nini unadhani bado hatoshi?

Salum anaifahamu CHADEMA Kwa kiasi kikubwa

Ni damu change ile

Vijana inabidi wapewe nafasi yao sasa wafanye siasa
 
Na inamaanisha Succession Planning kwenye CHADEMA haiku vizuri...nilitarajia Mwalimu Salum apewe ukatibu mkuu sasa....

I see.....Ila kuna tatizo kubwa CHADEMA kuhusu Succession Planning......
Hii inahitaji muda na umakini mkubwa japo ndio naliona hilo tatizo lakini afadhali ilivyo sasa kuliko ikatokea successors wakawa wrong IDS
 
Back
Top Bottom