Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

mmebaki wivu

mlisema zitto atakufa kisiasa

aliomba aje ukawa mkakataa

mmepanga kuzomea na kutoka nje yeye hauyumo humo kwenye vikao vyenu

amebaki bungeni, eti kafanana na mrema na cheyo

wenye na kafulila nao wamekuwa sawa na mrema na cheyo??

acheni wivu
 
Zitto kachukua mikoba ya Mrema.

Ngongo umekuwa low kiasi hiki?

kuwa genuine mkuu

zitto siyo ukawa , na wakati ukawa wanapanga hayo zitto hakuwepo

zitto ana approach nyingine, labda kwa akili yako useme approach ya ukawa ndiyo the only approach dunia hii

kafulila na wenje mikobayao imechukuliwa na nani?

acheni unafiki, kuweni genuine

siyo kila ukisema kumponda zitto ndio unaonekana wa maana au una akili timamu

kuwa mjinga na mpumbavu ni pamoja na kushindwa kuchukulia vitu kwa uhalisia

zitto angetoka nje, akina mbowe wangemfukuza uko na kusema wewe hatukujui!!!!


zitto ata shine sana, bunge kama hili ambalo akili tu inafanya kazi

baki kumchukia tu mkuu, maana hata wewe huna la maana unalojadili imebaki kusema watu!

sioni hoja zako za maana ni chuki tu na mipasho


grow up!!
 
Tafuta uongo mwingene! kama ni kuchoma wangeanzia kwa Mama Anne Mghwira alipoudhuria sherehe za kumwapisha JPM
 
wachaga zitto anawakera sana ila sisi tunaojua mtu aliekomaa kisiasa tunamuona zito kama mbunge shupavu kuliko wabunge 20 wa chadema kwa uwezo alionao
 
Haa haaa Zitto ana malengo ya mbali anajua ili aweze kuchukua mikoba ya PAC atahitaji kura za wabunge wa CCM hata wapinzani wakisusa kumpatia kura bado atakuwa mwenyekiti.
 
Asalaam wana jukwaa,

Napenda kuwaomba tumuunge mkono ndg Zitto Kabwe aweze kuimiliki hii kambi ya upinzani bungeni kwa kuwa ni mtu mwenye focus ya kiutu uzima na hana ushabiki wa kivyama, anasimamia maslahi ya nchi na watu wake, na pia ana siasa na kistaarabu.
 
Asalaam wana jukwaa, napenda kuwaomba tumuunge mkono ndg zito kabwe aweze kuimiliki hii kambi ya upinzani bungeni kwa kua Ni mtu mwenye focus ya kiutu uzima na Hana ushabiki WA kivyama, anasimamia maslahi ya nchi na watu wake, na PIA ana siasa na kistaarabu.

Inaonekana hata hujui unaandika nini
 
Kwani walilazimishwa kuchukua hizo kadi? Waambie hivi waende wakaungane na malofa wenzao.Kwani ACT haifungamani na misimamo ya kipumbavu ndo maana hata siku ya kuapishwa Magufuli,Anna Mghwira alihudhuria.So tell those frogs that chama hakiwezi kuendeshwa kwa kukanda mbwa makalio.
 
amani iwe kwenu wakuu,wakati jana rais akiwa anahutubia kiongozi mkuu wa chama cha act Zitto alibaki bungeni hali ya kuwa wabunge wengi wa upinzani walikuwa nje baada ya spika kuwatimua kwa kutotii kiti,wabunge hao walikuwa wanahimiza maalim seif apewe ushindi wake,baadhi ya wanachama wa act wamehuzunishwa kwa kitendo cha kiongoz wao kubaki ndani hali ya kuwa ni mpinzani wanachama hao wanasema kitendo alichofanya zitto ni sawasawa na yale aliyokuwa anafanya mrema na cheyo,hali iliyopelekea baadhi ya wanachama kuchoma kadi zao
Huna ulijualo fuata mkumbo ukidhani utapata fungu kutoka kwa JIPU KUBWA! hakuna picha wala mahala husika TATIZO MLIKUNYWA MAJI ALIO OGA MBOWE
 
Asalaam wana jukwaa, napenda kuwaomba tumuunge mkono ndg zito kabwe aweze kuimiliki hii kambi ya upinzani bungeni kwa kua Ni mtu mwenye focus ya kiutu uzima na Hana ushabiki WA kivyama, anasimamia maslahi ya nchi na watu wake, na PIA ana siasa na kistaarabu.

Wazo zuri ila ugumu uko hapa, atakuwaje kiongozi wa kambi asiyoshirikiana nayo? Ama ccm watamchagua kuwa KUB lakini watamuelekeza cha kufanya?
 
Genge la Watu zaid ya Mia moja la Ukawa linaogopa misimamo ya mtu mmoja tu Zitto Zubier Kabwe, Tangu jana Thread zaid ya kumi zinaanzishwa na wale vijana 192 waliopewa Dhamana kwa maelekezo ya yule yule Aliemleta Fisadi, Ukawa itamfunika Zitto kwa kuleta Bungeni watu wenye kujenga hoja na kuvunja hoja kwa hoja.

Kama kutoka nje ya Bunge ndio Ujanja basi Msingekuwa mnalalamikia Tume huru ya Uchaguzi kwa kuwa ilikuwepo kwny Katiba Mpya Maalim akawatoa nje ya Bunge kwa kuwa tu Serikal 3 hazipo kwny katiba mpya.

Zitto ni kama Mbunge binafsi atakuwa huru kuunga au kutounga mkono chochote tofauti na nyie mkiambiwa Zomeeni mnazomea, tokeni mnatoka , kaeni mnakaa, yaan Nyumbu katika ubora wake!!
 
Mtampa majina mengi sana zitto.Ila ni kwa sababu hayupo nanyi(ukawa).Hekima, subira na ueledi wa mambo unamfanya zitto awe tofauti sana na wansiasa wengi wa tanzania.
Hongera Zitto
Watanzania wenye muono wa mbali bado watakuwa nawe.
 
Back
Top Bottom