Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

hadi magufuri kampongeza kwa ukomavu wake ki-politics.
 
Asalaam wana jukwaa,

Napenda kuwaomba tumuunge mkono ndg Zitto Kabwe aweze kuimiliki hii kambi ya upinzani bungeni kwa kuwa ni mtu mwenye focus ya kiutu uzima na hana ushabiki wa kivyama, anasimamia maslahi ya nchi na watu wake, na pia ana siasa na kistaarabu.

Compromise ndiyo ukomavu?
 
Walikuwepo akina mzee Cheyo Mrema nk ambao wao waliamua kufanya kazi za ccm na kusahau majukumu yao kama wabunge wa upinzani. matokeo yake wameyaona wao wenyewe na hawakutegemea kama itakuwa hivyo.

Ni suala la muda tu lakini ipo siku ZITO utalitizama kupitia tv.

Wenye akili wanakuelewa
 
Haa haaa Zitto ana malengo ya mbali anajua ili aweze kuchukua mikoba ya PAC atahitaji kura za wabunge wa CCM hata wapinzani wakisusa kumpatia kura bado atakuwa mwenyekiti.

ZZK
ZZK
ZZK
Jamaa anajua sana kujitenga kusubiri pass ya mwisho! Mpigaji mzuri sana. Anajua kunusa!
 
hawa sijui wanafikiri kwa kutumia nini? wanamdai maalim saif wakati wabunge wa cuf Zanzibar wako ndani ya bunge, nilitegemea wangegoma kuingia hadi boss wao maalim saif atakapoingia bungeni.

Nadhani we ndio hufikiri vizuri; wabunge wa namna ya kulalamika endapo NEC/ZEC vinaweza kua vimewaonea lakini kwa ngazi ya urais NEC au ZEC hata kama unao ushahidibwa vipi bado huwezi kujitetea. Njia pekee ni hiyo ambayo kina Mbowe wamefanya.
 
Kama Mh Zitto unamuona anafaa kuwa KUB ungemuunga mkono kwa kuchagua wabunge wa chama chake.

Sheria, kanuni na taratibu bila kusahau utamaduni wa bunge kama ilivyo kwa Waziri mkuu lazima atokane na Chama chenye wabunge wengi. Hali kadharika KUB lazima atokane na Chama chenye wabunge wengi wa upinzani.

Uchaguzi ujao (2020)onyesha mahaba yako kwa Zitto kwa kuchagua wabunge wengi wa chama chake. Kwa bunge hili hawezi kuwa KUB. IMPOSSIBLE!

nikiangalia wabunge wote ambao hawako ccm mule bungeni, mwenye busara na hekima Ni mh zitto, wengine wote wamezoea siasa za hovyohovyo Tu na Ni siasa ambazo hazijawahi kufanikiwa katika ukombozi WA jamii yoyote ile, tuacheni jazba tumuunge mkono huyu mh. Zitto awe mkuu WA kambi ya upinzani ya bungeni. Tuachaneni na wapiga deals kina Mh. Mbowe
 
WanaJF,

UKAWA wanazidi kuvuliwa nguo na wasomi na watu wenye akili kutokana na nidhamu yao mbaya walioonyesha Bungeni. Kada mbalimbali kwenye jamii ikiwemo asasi zisizo za kiserikali, wanazuoni, makundi mbalimbali ya wanawake wameendelea kuwaona UKAWA ni watu wa ajabu ambao hawajakomaa kisiasa.

Pia baadhi ya wanasiasa nguli nchini nao wameendelea kuwaponda UKAWA na siasa zao za kishamba za kuzomea na kususia Bunge. Mathalani haya ni machache tu ambayo yamesemwa na ndugu Zitto kuhusu utovu wa nidhamu wa UKAWA ndani ya Bunge:

Screenshot_2015-11-21-02-05-20-1.png

Source: Ukurasa wa FB wa Zitto
 
WanaJF,

UKAWA wanazidi kuvuliwa nguo na wasomi na watu wenye akili kutokana na nidhamu yao mbaya walioonyesha Bungeni. Kada mbalimbali kwenye jamii ikiwemo asasi zisizo za kiserikali, wanazuoni, makundi mbalimbali ya wanawake wameendelea kuwaona UKAWA ni watu wa ajabu ambao hawajakomaa kisiasa.

Pia baadhi ya wanasiasa nguli nchini nao wameendelea kuwaponda UKAWA na siasa zao za kishamba za kuzomea na kususia Bunge. Mathalani haya ni machache tu ambayo yamesemwa na ndugu Zitto kuhusu utovu wa nidhamu wa UKAWA ndani ya Bunge:

View attachment 306797

Source: Ukurasa wa FB wa Zitto
Dada hamida habari yako!
 
WanaJF,

UKAWA wanazidi kuvuliwa nguo na wasomi na watu wenye akili kutokana na nidhamu yao mbaya walioonyesha Bungeni. Kada mbalimbali kwenye jamii ikiwemo asasi zisizo za kiserikali, wanazuoni, makundi mbalimbali ya wanawake wameendelea kuwaona UKAWA ni watu wa ajabu ambao hawajakomaa kisiasa.

Pia baadhi ya wanasiasa nguli nchini nao wameendelea kuwaponda UKAWA na siasa zao za kishamba za kuzomea na kususia Bunge. Mathalani haya ni machache tu ambayo yamesemwa na ndugu Zitto kuhusu utovu wa nidhamu wa UKAWA ndani ya Bunge:

View attachment 306797

Source: Ukurasa wa FB wa Zitto


nyote mapangaboi tu,huyo zito usafi wake uko wapi,dili alilopiga kwenye mashirika ya umma akiwa mwenyekiti PAC nani hajui,hata jk alipoingia alisema atarudisha nyumba alizouza magufuli hadi leo hamna iliyorudi,kubaki kwake bungeni ni usaliti uleule na kujitafutia sifa ateuliwe tena PAC azipige zaid
 
kidogo inajaribu kujitetea ila alikubalije kuwa sehemu ya bunge ambalo limekiuka sheria kwa kumtambua shein kama rais hana point
 
Zitto ni mpinzani?
Mrema alikuwa mbunge pekee na kukifuta chama chake na yeye mwenyewe akajifuta.Na Zito ameanza tabia ileile ya Mrema kuunga mkono Serikali.Naona safari ya Zito kujifuta imekolea
 
Siasa inahitaji akili sana ,sio kukurupuka nakutoka nje,sasa ukiwa nje utatoaje hoja?washaanza usaliti wao mxiuuuu
 
Zito anatafuta kura kijanja za uenyekiti wa kamati kama PAC toka kwa wabunge wa ccm.karata nyingine anarusha pengine kupata alau hata unaibu waziri toka kwa JKM
 
Back
Top Bottom