Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Zitto mbabe wa Bungeni, hakususia hotuba ya Rais

Lengo la kuzomea ni kupinga uwepo wa dr.shain mtu mmoja wao wako mia, walishindwa nini kumfurumusha nje ya bunge na wakaendelea na mambo yao? kinga ya bunge iko wapi sasa? Mie nilitegemea badala ya kuzomea wangeomba mwongozo wa spika kwanza juu ya uhalali wa kuwepo kwake.

jitambue ndugu,watu mia wanaweza kuishinda dola? Dola ni state kwa kidhungu.
 
Mabandiko kama haya yanatakiwa kupuuzwa inaonekana aliyeposti hajuia hata kiongozi wa kambi ya upinzani anapatikana vipi?
 
zitto anajielewa siyo mbumbu kama hao wengine, kuwa mpinzani haimanishi ndio uwe mjinga kama hao ndugu zako na bunge hili sijui watafanyaje maana hata kile walichokisimamia yaani kupinga ufisadi wameshindwa,wamefunikwa kila angle,bulembo alipowambia mkamulize mwenyekiti wenu kwann alikiuza chama mkamtukana haya mtukananeni tena sasa
hivi kwa akili zako wewe CCM wanaweza kushindwa kata zote hizo na kukubali kupoteza Halmashauri ya Jiji la Kigoma?? Jiongeze ndugu yangu.
 
hahhaa hahahaha hahaha. ...zito n mrema wa kipindi chetu

Freeland;
Usimwinue sana Zito hata kumlinanisha na Mrema. Mrema alikuwa jasiri mpaka kudai bungeni kuwa anamwomba JK amlipe kiinua mgongo kwa kuipigania ccm. Zito hathubutu kujipambani kijasiri hivi.

Anatamani aingie UKAWA ila nao weshamshtukia hawataki kutibuliwa mapema hivi. Weshajua kuwa ni pandikizi tu. Kumbuka majigambo yake; "ACT tumeweza kuweka wagombea ubunge nchi nzima na mgombea Urais" kama mmegombea nchi nzima mkapata mbunge 1 tu hiyo fedha si mngejijenga kwenye jimbo jingine moja tu mkapata hata wabunge 2?? Shame on him, kujikomba kuna mwisho wake. Atakuwa mpweke siku zote kwa miaka 5
 
Asalaam wana jukwaa,

Napenda kuwaomba tumuunge mkono ndg Zitto Kabwe aweze kuimiliki hii kambi ya upinzani bungeni kwa kuwa ni mtu mwenye focus ya kiutu uzima na hana ushabiki wa kivyama, anasimamia maslahi ya nchi na watu wake, na pia ana siasa na kistaarabu.

kwanini unajitoa ufahamu ndugu yangu
 
Asalaam wana jukwaa,

Napenda kuwaomba tumuunge mkono ndg Zitto Kabwe aweze kuimiliki hii kambi ya upinzani bungeni kwa kuwa ni mtu mwenye focus ya kiutu uzima na hana ushabiki wa kivyama, anasimamia maslahi ya nchi na watu wake, na pia ana siasa na kistaarabu.

Hatuna haja hiyo magufuri kadhibitisha kuwa zitto kabwe kuwa alipigiwa kura na watu wa ccm....... hapo ndipo napounga mkono zile makara za gazeti la mawio zilizo kuwa zikimuhusu zitto kabwe
 
ndio maana nikasema aungwe mkono nkimaanisha hata hao chadema, cuf, ccm nk wampe support kubwa katika mchakato huo, na PIA tuna historia nzuri za Kazi zake za hapo bungeni

hayo maneno mueleze yeye mkiwa chumbani,siyo wanawake wote wanaomtamani huyo zito kama ilivyo wewe
 
Ukawa acheni hoja nyepesi nyepesi watanzania wamewatambua mnatumika twendeni kwa umoja wetu tuitekeleze hotuba ya raisi.hayo aliyoyasema ndiyo watanzania wanayataka hakuna ubishi
 
Nimeisoma thread yako na mawazo waliokupa wengine ila naona kama hutawaelewa. Naamini, weye ni ccm unayetaka kutuambukiza makusudio ya kuikanyaga katiba, sasa unataka wabunge wazikanyage tena katiba walizojiwekea namna ya kumpata KUB.
Tunakujulisha tu kwamba KUB hachaguliwi na bunge. Anatakiwa kutoka chama chenye wabunge wengi bungeni. Wala hapigiwi kura za kuwa na imani naye. Sasa, unapolitaja hilo jina, tuseme kwako ACT kina wabunge wangapi? Watamchagua ili atolewe kutoka wabunge wangapi wa ACT?
Tulia tu kidogo. Haiwezekani akaotea hata kuwa naibu KUB. Ngojea aendelee kukomalia bungeni kwani hana jinsi. Nje wametoka UKAWA yeye ni mpinzani kwa tiketi ya ACT ulitaka atoke kama nani?? Waliotoka sio upinzani ni UKAWA naye sio UKAWA. Jitahidi kuelewa hivyo huenda ukapona ugonjwa wako wa kichwa mbovu
 
Kwani kiongozi wa kambi ya upinzani anapatikanaje na kwa vigezo gani?
 
Kama Mh Zitto unamuona anafaa kuwa KUB ungemuunga mkono kwa kuchagua wabunge wa chama chake.

Sheria, kanuni na taratibu bila kusahau utamaduni wa bunge kama ilivyo kwa Waziri mkuu lazima atokane na Chama chenye wabunge wengi. Hali kadharika KUB lazima atokane na Chama chenye wabunge wengi wa upinzani.

Uchaguzi ujao (2020)onyesha mahaba yako kwa Zitto kwa kuchagua wabunge wengi wa chama chake. Kwa bunge hili hawezi kuwa KUB. IMPOSSIBLE!
 
Kama Demokrasia ndio hiki kinachotendwa hapa Tanzania na Zanzibar, ni bora tu turudishe serikali za machifu kama ilivyokuwa kwa babu zetu!
 
Back
Top Bottom