Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Zitto: Kuna operation maalum ya kunimaliza (kuniua)

Ila utakubaliana na mimi kwamba Tundu Lissu alikuwa hakosoi bali kukashifu, kutukana na kukejeli uongozi wa nchi jambo ambalo laweza kabisa kuamsha hisia kali kutoka kwa raia yoyote yule.

Raia huyo/hao anaweza kuchukua hatua yoyote ile kali kwa kuona kwamba Tundu Lissu anafanya hivyo kama nani nchi hii.

Au wewe waona ni sawa kufanya alokuwa akiyafanya Tundu Lissu kwenye vyombo vya habari kumkashifu kiongozi wa nchi?
Kiongozi wa nchi ipi? Una uhakika Jiwe alimshinda Lowassa kwenye sanduku la kura? Au unawashwa na upele sehemu za siri?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Katu siwezi kupuuza madai kama haya!!!

Hata Ben Saanane alitujuza members wenzake hapa hapa JF kwamba anatishia kuuawa lakini, kama ilivyo ada, wakatokea watu wakamkejeli na kumuita anatafuta kiki!!

Thread ile ilikuwa ndiyo thread ya mwisho kwa Ben na kiasi cha wiki moja baadae, taarifa za kutoonekana kwa Ben zikaanza kusambaa na hadi hivi sasa hatujui kimemkuta nini hasa!!!

Na ndicho pia kilitokea kwa Tundu Lissu pale aliposema bayana kuna watu walikuwa wanamfuatilia!

Sijapata kughadhibika kama hata baada ya kuwa TL amemiminiwa risasi, bado wakatokea washenzi na kudai hizo ni kiki tu!
Ccm ni janga kuliko majanga uyajuayo !!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu, with all due respect, huwezi muita mkuu wa nchi ni dikteta na muuaji kama huna ushahidi wa hilo.

Kwa sababu ile tu kuwa nao ni dawa tosha ya kukomesha hali hiyo ya kiongozi wa nchi kujihusisha na maj=aji ya viongozi wa siasa na wanaharakati.
Ukimfuatilia huyu jamaa comment zake dhidi ya magufuli ni matusi na kejeli tupu.So asikupe shida

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
 
Tangu 'ghala la Silaha' liteketee Kule Mwandiga 2017 kijana amekuwa hajiamini kabisa

Wamarekani kabla hawajakutwanga huwa wanaharibu zana zako Za kivita unazoamini ndio kali zaid ambazo unakuwa umezificha, kisaikolojia ukiamka Asubuhi ukaambiwa Mzee 'Lugalo imegeuzwa jivu' lazima ulegee na Kuishi kwa wasiwasi zaid.

Zitto aachane Na Mabeberu arudi uzalendoni maana inawezekana wanaomtuma wakamshighulikia ili tu kuichafua Serikal Kama walivyofanya kwa Mgonjwa wetu wa Belgium
Ila weww Pohamba
 
Uuliwe Zito Kabwe kwa lipi haswa? I mean hii ndo shida ya Wazazi kutelekeza watoto na kutokuishi nao kuwapa mapenzi ya dhati matokeo yake wanakuwa viumbe walio na mapungufu makubwa ya upendo hivyo siku zote wanatafuta attention na validation kila mahali.

Haya tumekusikia basi tutakujadili wiki nzima hatujakusahau, ni kwamba tu tuna mambo mengime pia ya kujadili, lkn hatujakutupa!
Jibwa ulipoteleaga wapi? Meternity leave imeisha?
 
Kigoma mwisho wa reli hata hilo hamlielewi, kwa ndumba za zitto mnapanga asubuhi kumbe anawaangalia kwenye beseni lake.
 
Tangu 'ghala la Silaha' liteketee Kule Mwandiga 2017 kijana amekuwa hajiamini kabisa

Wamarekani kabla hawajakutwanga huwa wanaharibu zana zako Za kivita unazoamini ndio kali zaid ambazo unakuwa umezificha, kisaikolojia ukiamka Asubuhi ukaambiwa Mzee 'Lugalo imegeuzwa jivu' lazima ulegee na Kuishi kwa wasiwasi zaid.

Zitto aachane Na Mabeberu arudi uzalendoni maana inawezekana wanaomtuma wakamshighulikia ili tu kuichafua Serikal Kama walivyofanya kwa Mgonjwa wetu wa Belgium
Sawa DAB

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwahiyo ww unaona mtu akitukana hukumu yake ni kushambuliwa kwa risasi? mchochezi hukumu yake ni risasi du unanishtua kidogo ina maana Mahakama hazina uwezo wa kushughulikia mambo kama hayo? na kwa mujibu wa ulichoandika tunakubaliana kimsingi kwamba kuna ushauri mbovu serikalini unaosababisha watu kufanyiwa haya? na kwa kuwa ndio hivyo huoni Zito Kabwe ameweka wazi njama hizo ili wenye nia wakae pembeni asante na Karibu kwenye mjadala
Wewe una mattz.Ukijibu haya maswali naomba nipigwe Ban ya Maisha. Zito kawataja kwa majina hao wanaopanga kumuua?Sheria zinasemaje kuhusu pale unapooona haki yako ya kuishi inataka kuvurugwa na mtu au kundi flani?Huko tweeter ndio kwenye mamlaka ya kushughulika na mattz kama ya zito?

Nokia ya kitochi yuzingi jamii foramu
 
QUOTE="Richard, post: 29907705, member: 414"]Ila utakubaliana na mimi kwamba Tundu Lissu alikuwa hakosoi bali kukashifu, kutukana na kukejeli uongozi wa nchi jambo ambalo laweza kabisa kuamsha hisia kali kutoka kwa raia yoyote yule.

Raia huyo/hao anaweza kuchukua hatua yoyote ile kali kwa kuona kwamba Tundu Lissu anafanya hivyo kama nani nchi hii.

Au wewe waona ni sawa kufanya alokuwa akiyafanya Tundu Lissu kwenye vyombo vya habari kumkashifu kiongozi wa nchi?[/QUOTE]
Acha unafiki. Kiongozi wa nchi kitu gani asikashifiwe kama anaharibu??
Trump kiongozi wa most powerful country in the world, they just called him mother*****r and no biggie ndio huyo kichaa??

Halafu hata aibu huna kuhusisha raia na issue ya Lisu??
Raia gani mwenye uwezo wa kuondoa ulinzi eneo la makazi ya viongozi wa serikali linalolindwa 24hr??
Raia gani mwenye uwezo wa kuondoa CCTV eneo la tukio baada ya tukio bila uwajibikaji wowote??
Raia gani aliyezuia uchunguzi huru wa tukio wakati wa ndani umeshindwa??

So just cut the crap, Jiwe ni muuaji.
 
Zitto amekuwa akivujisha mambo mazito na sijawahi sikia kakamatwa au kushitakiwa kwa kuchafua watu fulani zaidi ya kushitakiwa hivi karibuni.

Kama madai haya nayo ni ya kweli kama tulivyoona kwa Lissu, basi kuna watu/mtu (mhusika wa mambo haya ) lazima ajiulize ni kwanini siri zinavuja kama kweli wote wanaomzunguka wanamkubali na pia yeye mwenyewe ajitafakari kama yuko .......

Kwa maneno mengine, kama madai haya ya Zitto yana ukweli na siri zinavuja kama hivi, basi wahusika wajitafakari kama wako pamoja (wote wanaridhika na matendo haya)

What a dunderhead!

kukosoa kikokotoo, takwimu za uchumi, ndege zilikuwa overpriced, muswaada wa vyama vya siasa utaua demorasia, how is that KUVUJISHA SIRI??

SIRI GANIIIII ???

Mbona tunakuwa mazuzu kiasi hiki nchi hiiii???
 
.
Acha unafiki. Kiongozi wa nchi kitu gani asikashifiwe kama anaharibu??
Trump kiongozi wa most powerful country in the world, they just called him mother*****r and no biggie ndio huyo kichaa??

Halafu hata aibu huna kuhusisha raia na issue ya Lisu??
Raia gani mwenye uwezo wa kuondoa ulinzi eneo la makazi ya viongozi wa serikali linalolindwa 24hr??
Raia gani mwenye uwezo wa kuondoa CCTV eneo la tukio baada ya tukio bila uwajibikaji wowote??
Raia gani aliyezuia uchunguzi huru wa tukio wakati wa ndani umeshindwa??

So just cut the crap, Jiwe ni muuaji.

The real crap is for you to bring that stuff from US in our country in the name of free speech.

In Tanzania "some people" will not understand that at all!
 
Ni hatari sana kwa AKILI NDOGO KUONGOZA AKILI KUBWA,pole sana Mr Zitto,ila kwa code name hizi ina onekana nawe si m chache jeshiniiiii, nawe ulipitia,au anaye kuhabarisha yupo jikoni kabisa anachochea moto
 
Back
Top Bottom