Zitto kufukuzwa CHADEMA siku chache zijazo

Zitto kufukuzwa CHADEMA siku chache zijazo

Sasa mnataka pesa alizopewa na CCM kuibomoa CDM azilipeje make kazi bado hajaimaliza ama ndo mnamhatarishia kibarua ili kiote nyasi?

Juzi nilisoma makala ya Karugendo nilifurahi sana,kwamba msaliti hasamehewi ndo maana hata Mungu alivyosalitiwa na yule malaika mkuu kwa kujiona yuko sawa na Mungu kilichofuata si kusamehewa bali kuondolewa mamlaka na kufukuzwa kwenda motoni,msiendekeze kusamehe wasaliti huwa hawasamehewi kamwe.
 
hawana uwezo wa kukata tawi walilokalia na wakifanya hivyo ndio ntaamini hoja ya mwigulu kuwa akili ndogo zinaongoza...
 
Kwako mwenye akili ni yule mwenye kupewa data za kulipua ubadhirifu wa EPA akaacha kulipua badala yake akaenda kuvuta mshiko kwa Ballali? Muulize ile Hammer aliipate? Buzwagi kavuta, Fedha za Rostam kala, alivuta fedha za Dowans, anaendelea kuvuta fedha za makampuni ya simu ya za mikononi wakwepa kodi wakuu! Kweli ana akili kama Maranda!!!! ...mwisho wa reli.... mataruma yanag'olewa soon...
Wewe kweli chDomo hayA lete ushahidi sio kulishwa maneno
 
hawana uwezo wa kukata tawi walilokalia na wakifanya hivyo ndio ntaamini hoja ya mwigulu kuwa akili ndogo zinaongoza...

wewe akili yako kubwa!pimbi wewe,tunamfukuza huyo mfitini wenu.
 
Kwa nini unasema hivyo?

Kama angekuwa na akili hivyo kwa nini kashikwa with his pants down, and a hand in the cookie jar?

Au unataka kusema the best CHADEMA has is a lump of incoherent irresponsibility?

wanafiki wote lazima wafukuzwe ndani ya chama KAMA NINGEKUWA NAPIGA KURA YA KUFUKUZWA AU KUTO FUKUZWA KWA ZITTO NINGEPIGA KURA YA KUWA ZITTO AFUKUZWEEEEEEEEEEEE CHADEMA CHAMA MAKINI
 
Mkuu kabla hujarudi pita sumbawanga wenyeji msalimie baba angu pale kanisani swidishi.

Usihofu Mkuu nitapita nisalimie then nikale miwa soko la bangwe, kitambo sana pale soko la bangwe.....baada ya hapo nikale chikanda kule soko la katandala ha ha ha
 
usihofu mkuu nitapita nisalimie then nikale miwa soko la bangwe, kitambo sana pale soko la bangwe.....baada ya hapo nikale chikanda kule soko la katandala ha ha ha
usilatile mbula,masuku na ntalali na ntini pale chanji-tuwaonjeshe kina zitto na wana forum wenzetu
 
usilatile mbula,masuku na ntalali na ntini pale chanji-tuwaonjeshe kina zitto na wana forum wenzetu

Asante ila kwenye mbula na ntasila umenichekesha sana, Zitto hawezi kula yule mashauzi mengi....yaani kama usomi ndio kuwa na kiburi na dharau kwa wakubwa vile sina haja ya kusoma hata hiyo Phd
 
Ikiwa utabaki uonyeshe kuwa kweli wewe sio msaliti kama inavyosemwa wala huna nia mbaya ya kuuza chama kwa magamba. Ukibaki ukumbuke chama sio ninyi viongozi wachache amboa mnaishi kwa hulka, na mapenzi yenu huku wengi wakiumia. Ukibaki ukumbuke siasa haina rafiki wa kudumu wala adui wa siku zote, kila kundi linapigania masilahi yake. Kundi kubwa hapa ni wananchi wenye umasikini, maradhi, njaa, elimu duni, ukosefu wa ajira na nk na hayo ndio masilahi wanayopiginania. Kundi la pili ni lenu mnaoota na kugombania madaraka , vyeo, fedha, umaarufu na utukufu.

Ukiondoka usiwe na kinyongo ndio siasa hakuna uadui ni kulinda chama. Huko uendeka tutakutakia kila la kheri ila ukumbuke uhuru bila mipaka ni fujo. Ukumbuke kila binadamu ana udhaifu, ila akiwa kiongozi wako na wengi wamemchagua huna budi kukubaliana na wengi hata kama hutaki. Ukishindwa kuishi na viongozi wako itakuwa ngumu sana wewe kukwea juu. Nchi za kiafrika nyingi zimeingia kwenye mapinduzi ya kijeshi kwasababu wengi huwa na tamaa ya kufika juu na kuwaona wengi hawafai.
 
Wengi wanaomchukia zzk wamepandikiziwa chuki na wengi wao ni wafuata mkumbo,akili ndogo wamelishwa propaganda za uongo wakakubali
Majority of people are stupid while only few are intelligent

Si kweli mimi si mpenzi wa siasa ila jamaa ni mbovu make ni mbinafsi sana, wenzie wako huku yeye yuko huku
 
Acha aende tu dogo ametuchosa kwa kiburi cha kutotaka kushaurika ndani ya Chama na washauri wake wakawa Maccm
 
Mfukuzeni Kama mnaweza acheni kubweka bweka Kama mbwa mwitu! Sisi tuna chama chetu na nyie mnachama chenu, ya kwetu hayawahusu na ya kwenu pia hayatuhusu!

Tumechoshwa sana na udhaifu wa chama chenu na mnatafuta sympathy kwa nani? Fanyeni maamuzi yenu kwasababu ni ya chama chenu!
 
SISI TUMEMTUMA MBUNGE WETU JANA AKIENDA KWENYE CC NI KUTIMUA TU KAMA MUONAVYO HAPO CHINI TUMEPIGA KURA
"WANGAPI WANASEMA KWELI ZZK NI MSALITI NA AFUKUZWE UANACHAMA"
IMG_2824.JPG
 
Hana effect huyo hata akitemwa akaanzishe chama chake si yeye ni maarufu kuliko Chadema thena awaite wale wa kigoma waliomsupport. Akishindwa kufanya hivo aende Magamba
note: ila mleta uzi hiyo title vp? Angalia tena
 
Mmeanza mashairi baada ya kuona hicho ni kisiki cha mpingo nyooo chezea zitto wewe.
 
Afukuzwe haraka ili chama kife rasmi. Tunasubiri kwa hamu
 
Fukuza Zitto ili mpalaganyike vizuri chama cha Wanywa gongo.
Zitto ni sawa na msumari ukipita juu yake unatoboa tube!
 
Back
Top Bottom