Zitto, Filikujombe na Nape: wasikilize baada ya muda mfupi kupitia clouds fm. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto, Filikujombe na Nape: wasikilize baada ya muda mfupi kupitia clouds fm.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sheshejr, Apr 24, 2012.

  1. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni katika kipind cha jahazi kinachoendelea, take your time to listen them, huenda wana mapya kutokana na movie ya jana ilivyoisha.
     
  2. I

    Irizar JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu tuelezeni walichoongea kwenye hicho kipindi wengine kwa sasa tuko nje ya nchi, tutafurahi mkituhabarisha wamesema nini.
    Tafadhalini sana
     
  3. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Alieleta mada hajaweka sawa amekurupuka, ni kwamba watangazaji wa jahazi wamesema baadae watawahoji hao wabunge. Kwa hiyo bado hawajahojiwa.
     
  4. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wait a minute, bado porojo zimekuwa nyingi.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Mods unganisheni bana zinakuwa nyingi
     
  6. K

    KIGOMA KWETU Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endelea kusubiri usiwe na presha
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Ndio wameanza sasa!
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tayari anahojiwa nitaweka baadae akimaliza.
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    sio live wamerekodi clouds ni wasanii hawa hawapo live!
     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    zito anasema jana alipeleka yale majina kwa spika, akamtaka spika ijadiliwe. Anasema bado spika ameishikilia.
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Anasema waziri mkuu amewasaliti wa Tanzania
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Filikunjombe anasema waziri mkuu ametuzingua!
     
  13. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Zitto anadai serikal bado haijafanya maamuz kuhusu swala la mawaziri wanaotakiwa kujiuzuru, hivyo wanalishupalia swala hilo mpaka lieleweke, na tayari hoja ya kumuadabisha wazir mkuu iko kwa spika na wanamsubir spka awapangie sku ya kuljadir swala hilo.
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    anasema wabunge wengi wa ccm hawana imani na waziri mkuu
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    frequence zao
     
  16. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Filikunjombe anasema ni kwa mara ya kwanza wakati bunge likihairishwa wabunge hawakupiga makofi, na walikuwa kmya hivyo ukimya huo wa wabunge una maana kubwa kwa serikal.
     
  17. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nape anasema hivi..
    Mjadala ulikuwa sahihi
    wabunge wao wamekosoa. Kama kuna mapungufu yatafanyiwa kazi
     
  18. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nape anasema wabunge wana haki ya kuihoj serikal, na vile vile kama tuhuma za kuliwa fedha za umma zina ukwel basi serikal ifanye haraka kulitolea maamuz hil.
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hawa clouds ni wasanii wanasema watakuja studio kumbe usanii wamerekodi!!!
     
  20. F

    Fabulous Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    radio ya watu, hata kama wamerekodi lakini angalau tumejua nini walisema, ni hatua.
     
Loading...