Zitto Awe Mbaya Wana Kigoma Wawe Wazuri!


FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,615
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,615 280
Hivi inaingia akilini? Zitto Kabwe awe mbaya lakini waliomchaguwa kuwatumikia, ambao ni wapiga kura wake, wana Kigoma wawe wazuri?

Ni wazi kabisa, kama mnamkataa Zitto ndio mmewakataa waliomchaguwa, na wao hamuwataki na msitake kuwahadaa wana Kigoma.

Hakuna shutuma hata moja tuliyoiona kuwa Zitto ameisaliti chadema. Waionyeshe hapa. Ni uongo tu walioupika kwa Zitto kuelezea nia yake ya kutaka kugombea Uenyekiti wa Chadema, hakuna zaidi.

Wana Kigoma msichotwe akili zenu na wachache hawa wenye chuki binafsi kwa mafanikio ya mwanenu. Msikubali kabisa, amma wamrudishie hadhi yake Zitto amma wamfukuze, kwa maana hiyo wanawafukuza nyie mliomchaguwa Zitto kuwatumikia. Wasikae wakamwacha kama mwanachama tu ilimradi abaki kuwepo bungeni wapate kula ruzuku ya uwepo wake bungeni.

Amma wamfukuze uanachama amma wamuombe radhi na wawaombe radhi wana Kigoma mliomchaguwa.

Wakumbuke kuwa Zitto hakuchaguliwa na Kamati ya Mbowe, Zitto alichaguliwa na wapiga kura wake, ambao ni ninyi Wana Kigoma.

Hiki ni kisa cha "baniani mbaya kiatu chake dawa" X 2. Mara moja ya ruzuku na mara ya pili ni Wana Kigoma.

Kigoma Oyeeeeeeeeeeee! Zitto Oyeeeeeeeeeeeee!
 
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
Funniest part in all of this is; wanaccm wameumizwa na 'uonevu' aliofanyiwa na chama chake. Actually wameumia zaidi kuliko hata hao wanachadema wenyewe. Zitto i hope you are reading this, wanapiga makofi sio kwa kukushangilia!
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,370
Likes
14,835
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,370 14,835 280
Jamani ccm ilipomvua yule mbunge wa Zenji nani aliwaingilia maamuzi yenu, nyie jwann ya CDM na Zito mnakomaliia? Kunani?
 
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
365
Likes
2
Points
0
Age
28
peche luke

peche luke

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
365 2 0
Du! Wewe hapa ulipofikia ni wakuombewa tu. Mungu wangu naomba umsaidie huyu mja wako, na umsamehe yule ambaye alifanikisha hii kazi ya kumshikia akili zake.

Hivi kwa nini akili kubwa hivi inatumiwa vibaya kiasi hiki? Na kwa manufaa ya nani hasa?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Ngoja Dr.W.Slaa akakutane na waha na wabembe walivyokuwa na hasira na Chadema.
 
Last edited by a moderator:
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
86
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 86 145
Hivi inaingia akilini? Zitto Kabwe awe mbaya lakini waliomchaguwa kuwatumikia, ambao ni wapiga kura wake, wana Kigoma wawe wazuri?

Ni wazi kabisa, kama mnamkataa Zitto ndio mmewakataa waliomchaguwa, na wao hamuwataki na msitake kuwahadaa wana Kigoma.

Hakuna shutuma hata moja tuliyoiona kuwa Zitto ameisaliti chadema. Waionyeshe hapa. Ni uongo tu walioupika kwa Zitto kuelezea nia yake ya kutaka kugombea Uenyekiti wa Chadema, hakuna zaidi.

Wana Kigoma msichotwe akili zenu na wachache hawa wenye chuki binafsi kwa mafanikio ya mwanenu. Msikubali kabisa, amma wamrudishie hadhi yake Zitto amma wamfukuze, kwa maana hiyo wanawafukuza nyie mliomchaguwa Zitto kuwatumikia. Wasikae wakamwacha kama mwanachama tu ilimradi abaki kuwepo bungeni wapate kula ruzuku ya uwepo wake bungeni.

Amma wamfukuze uanachama amma wamuombe radhi na wawaombe radhi wana Kigoma mliomchaguwa.

Wakumbuke kuwa Zitto hakuchaguliwa na Kamati ya Mbowe, Zitto alichaguliwa na wapiga kura wake, ambao ni ninyi Wana Kigoma.

Hiki ni kisa cha "baniani mbaya kiatu chake dawa" X 2. Mara moja ya ruzuku na mara ya pili ni Wana Kigoma.

Kigoma Oyeeeeeeeeeeee! Zitto Oyeeeeeeeeeeeee!

Lakini hapo naona kuna Uwalakini; kwenye Demokrasia Wachaguzi hawahusishwi hata kidogo na Mgombea Madaraka kwenye hayo Maeneo...

Kama ni hivyo basi Wananchi wa Ujerumani pia ni wabaya Kwasababu HITLER alichaguliwa kwa kura na kwa haki kuiongoza UJERUMANI… ???
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Kinana: Wamewanyang'anya Ardhi, Kweli ni Sahihi Kukodi Ardhi yako?... Mkitwambia hatufai tunakataa?... ni Kweli hatufai...
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
155
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 155 160
Hivi inaingia akilini? Zitto Kabwe awe mbaya lakini waliomchaguwa kuwatumikia, ambao ni wapiga kura wake, wana Kigoma wawe wazuri?

Ni wazi kabisa, kama mnamkataa Zitto ndio mmewakataa waliomchaguwa, na wao hamuwataki na msitake kuwahadaa wana Kigoma.

Hakuna shutuma hata moja tuliyoiona kuwa Zitto ameisaliti chadema. Waionyeshe hapa. Ni uongo tu walioupika kwa Zitto kuelezea nia yake ya kutaka kugombea Uenyekiti wa Chadema, hakuna zaidi.

Wana Kigoma msichotwe akili zenu na wachache hawa wenye chuki binafsi kwa mafanikio ya mwanenu. Msikubali kabisa, amma wamrudishie hadhi yake Zitto amma wamfukuze, kwa maana hiyo wanawafukuza nyie mliomchaguwa Zitto kuwatumikia. Wasikae wakamwacha kama mwanachama tu ilimradi abaki kuwepo bungeni wapate kula ruzuku ya uwepo wake bungeni.

Amma wamfukuze uanachama amma wamuombe radhi na wawaombe radhi wana Kigoma mliomchaguwa.

Wakumbuke kuwa Zitto hakuchaguliwa na Kamati ya Mbowe, Zitto alichaguliwa na wapiga kura wake, ambao ni ninyi Wana Kigoma.

Hiki ni kisa cha "baniani mbaya kiatu chake dawa" X 2. Mara moja ya ruzuku na mara ya pili ni Wana Kigoma.

Kigoma Oyeeeeeeeeeeee! Zitto Oyeeeeeeeeeeeee!
kwahiyo Mwanamkasi akiwa mbaya basi waswahili wote wawe wabay sio??

akili fupi mno aisee
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,615
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,615 280
Funniest part in all of this is; wanaccm wameumizwa na 'uonevu' aliofanyiwa na chama chake. Actually wameumia zaidi kuliko hata hao wanachadema wenyewe. Zitto i hope you are reading this, wanapiga makofi sio kwa kukushangilia!
Tanzania hakichaguliwi chama anachaguliwa mgombea. Si wote waliomchaguwa Zitto ni chadema, si wote waliomchaguwa Kikwete ni CCM. Kumbuka hilo.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,615
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,615 280
kwahiyo Mwanamkasi akiwa mbaya basi waswahili wote wawe wabay sio??

akili fupi mno aisee
Samaki mmoja akioza...

Malizia mwenyewe!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,615
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,615 280

Lakini hapo naona kuna Uwalakini; kwenye Demokrasia Wachaguzi hawahusishwi hata kidogo na Mgombea Madaraka kwenye hayo Maeneo...

Kama ni hivyo basi Wananchi wa Ujerumani pia ni wabaya Kwasababu HITLER alichaguliwa kwa kura na kwa haki kuiongoza UJERUMANI… ???
Si mpaka muuoneshe huo ubaya wa Zitto. Uko wapi? kuwa na nia ya kugombea Uenyekiti ndio kishakuwa Hitler?
 
pixel

pixel

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2012
Messages
1,627
Likes
8
Points
135
pixel

pixel

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2012
1,627 8 135
PUMBA.zito sio mgombea binafsi,alisimamishwa na chama.kwahiyo mtu asiwajibishwe kisa wana kigoma watakasirika?jambo la msingi ni kwamba malalamiko ya zito nayo yafanyiwe kazi.
 
H

Ha Muji

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
279
Likes
68
Points
45
H

Ha Muji

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
279 68 45
Umewatukana wana wa Kigoma. Pia, wale wa kapuya utasemaje?
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Jamani ccm ilipomvua yule mbunge wa Zenji nani aliwaingilia maamuzi yenu, nyie jwann ya CDM na Zito mnakomaliia? Kunani?
Ni kwamba ccm walikuwa wanamwandaa zitto awe mwenyekiti wa chadema kwa manufaa ya ccm.Kwa sababu mipango yao imevurugwa,ndiyo maana ccm wameumia sana kiasi wanashindwa kuvumilia.
Ni kama vile tu Shibuda alivyo mbunge wa ccm kupitia tiketi ya chadema.
 
dafity

dafity

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2008
Messages
1,565
Likes
1,282
Points
280
dafity

dafity

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2008
1,565 1,282 280
Kama Unajua zito hakuchaguliwa na kila mtu wa Kigoma sasa unashangaa nini Viongozi wa CHADEMA wakienda kuongea na "ambao hawakumchagua zito?"
Tafakari kabla ya ku post!
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
86
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 86 145
Ngoja Dr.W.Slaa akakutane na waha na wabembe walivyokuwa na hasira na Chadema.


Ni kwanini WAHA na WABEMBE wakawa na hasira na CHADEMA ? Au ni wewe unataka kuweka UKABILA hapo kuonyesha CHUKI uliyonayo MOYONI MWAKO ?

Yeye sio wa kwanza kuna na matatizo kwenye chama hicho; Ni kwanini yeye ndie atakayeleta MAKABILA ya WAHA na WABEMBE wachukie? Mbona AMANI KAROBOU(excuse me the last name spelling) kulikuwa hakuna Makabila yaliyokuwa na HASIRA… kwanini sasa ? Una UHAKIKA au ndio wewe Unayetaka hayo YATOKEE na kwenda kuamasisha ETHNIC CLENSING ??? IS THIS JUST BECAUSE OF POLITICS ?

Sasa inakuwa ni THREAT AGAINST HUMANITY… Kweli tutafika????
 
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2010
Messages
15,871
Likes
86
Points
145
nngu007

nngu007

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2010
15,871 86 145
Si mpaka muuoneshe huo ubaya wa Zitto. Uko wapi? kuwa na nia ya kugombea Uenyekiti ndio kishakuwa Hitler?


Kwahiyo ISSUE ni UBAYA wa ZITTO uonyeshwe na sio issue za UDINI;UKABILA...

Lakini ni Vyama nchi mbili pekee ndio vinavyohangaika na UONGOZI wa VYAMA ni CCM na CCCP cha CHINA:
Na sidhani kugombea Uenyekiti ndani ya CHAMA CHA MAPINDUZI ni UCHAGUZI HURU kuliko kupendeleana na kugawana VYEO…

Sasa kama ni hivyo SALIM AHMED SALIM angekuwa MWENYEKITI wa CCM lakini akazushiwa ya kuwa yeye ni MWARABU KOKO wa PEMBA hafai; Lakini Waarabu wanaojulikana na Zanzibar hao ni Safi...

Lakini kwa kura SALIM alizipata… Lakini hakuna hata Mmoja wenu aliyekuwa na sababu zaidi ya kusema ameshindwa.

Hakuna Kabila lililogoma au DINI iliyogoma… kwanini kwa CHADEMA wote mnataka hayo yatokee???

Au ndio njia pekee ya kukirudisha CHAMA CHA MAPINDUZI madarakani 2015? kujenga CHUKI na KUWAGAWA wananchi lakini baadaye tutatawalika?

Yeah, Umesema ukweli SAMAKI Mmoja akioza then wote Wameoza; Hence What CCM is doing kuozesha CHADEMA one Day It will come right back to mount an attack to CCM
 
M

MgungaMiba

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2011
Messages
930
Likes
351
Points
80
M

MgungaMiba

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2011
930 351 80
Samaki mmoja akioza...

Malizia mwenyewe!
Una maana Mbunge mmoja wa ccm akibaka kabinti na kukiambukiza ukimwi basi wabunge wote wa ccm wako hivyo? ...afu mbona nyie watu wa ccm ndo mko mstari wa mbele kumtetea ZZK? mbona nyie mlipomtimua yule Mansour wenu kule Zenj CDM haikuwatilia mdomo?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,615
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,615 280
Una maana Mbunge mmoja wa ccm akibaka kabinti na kukiambukiza ukimwi basi wabunge wote wa ccm wako hivyo? ...afu mbona nyie watu wa ccm ndo mko mstari wa mbele kumtetea ZZK? mbona nyie mlipomtimua yule Mansour wenu kule Zenj CDM haikuwatilia mdomo?
Huo UKIMWI ulimpa wewe? Kibinti kikiwa na miaka 21, jimama litakuwa na miaka mingapi?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,496
Likes
29,615
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,496 29,615 280


Kwahiyo ISSUE ni UBAYA wa ZITTO uonyeshwe na sio issue za UDINI;UKABILA...

Lakini ni Vyama nchi mbili pekee ndio vinavyohangaika na UONGOZI wa VYAMA ni CCM na CCCP cha CHINA:
Na sidhani kugombea Uenyekiti ndani ya CHAMA CHA MAPINDUZI ni UCHAGUZI HURU kuliko kupendeleana na kugawana VYEO…

Sasa kama ni hivyo SALIM AHMED SALIM angekuwa MWENYEKITI wa CCM lakini akazushiwa ya kuwa yeye ni MWARABU KOKO wa PEMBA hafai; Lakini Waarabu wanaojulikana na Zanzibar hao ni Safi...

Lakini kwa kura SALIM alizipata… Lakini hakuna hata Mmoja wenu aliyekuwa na sababu zaidi ya kusema ameshindwa.

Hakuna Kabila lililogoma au DINI iliyogoma… kwanini kwa CHADEMA wote mnataka hayo yatokee???

Au ndio njia pekee ya kukirudisha CHAMA CHA MAPINDUZI madarakani 2015? kujenga CHUKI na KUWAGAWA wananchi lakini baadaye tutatawalika?

Yeah, Umesema ukweli SAMAKI Mmoja akioza then wote Wameoza; Hence What CCM is doing kuozesha CHADEMA one Day It will come right back to mount an attack to CCM
Jisome ulivyoandika, unaongea mwenyewe unajipinga mwenyewe.

Nakuuliza, umelewa?
 

Forum statistics

Threads 1,252,030
Members 481,948
Posts 29,793,471