Zitto awataja mafisadi wa mabilioni ya Uswisi!

Zitto awataja mafisadi wa mabilioni ya Uswisi!

Huyu mbunge wangu nimekuwa nikifuatia kauli zake ila nilichokiona ni mnafiki,sio jasiri pia ni muibuaji wa hoja na kurudi kinyumenyume kudai rushwa hili tumempima kwa hoja ya buzwagi,majina ya walioficha hela nje ya nchi,sakata la miradi yenye giza la rushwa nssf akiwa kamati ya PAC.nitaweka ushahidi hapa,makonda kavaa ujasiri kutaja majina ya unga kwa sasa umevalia njuga kumtetea manji ili ukavute mshiko.Tunakuomba utupe listi ya walioficha hela nje

Zitto ni msanii, alikuja na majina fake ya kama hindi mengine kama wa thailand na wafaransa. Hakukuwa na mtanzania mfanyabiashara wala kiongozi wandamizi wa serikali iliyopo au iliyopita.
 
Hahahaaaa jamaa alishataja wahindi tupu halafu wote hakuna aliepo Tanzania
 
Huyu ZZK kwa makusudi alidai kuwa anayo majina lengo likiwa ni kupotezea ili watu waamini na wasione haja ya kuishinikiza serikali ifuatilie hayo majina. Lengo lilikuwa kuilinda serikali wakati ule. Kumbuka alifukuzwa CHADEMA kwa sababu za jinsi hiyo. Nakuhahikishia ZZK hajawahi kuwa na hayo majina
 
Zitto ni takriban miaka sita sasa tunasubiria majina ya mafisadi na wahujumu uchumi ambao wameficha fedha uswizi.
Nakumbuka ulituahidi watanzania kuwa utayaweka hadharani majina haya ...je yako wapi?
Au nawe walikuita pembeni na kukukatia chako ndio maana ukakaa kimya?

Kama unataka nihamie ACT WAZALENDO Basi Chama chako kiitishe conference na wewe ututajie yale majina uliyotuahidi kama walivyofanya kina Slaa pale Mwembeyanga.

Kama huna basi nakushauri uachane na tabia ya kuzushia watu mambo.
 
Zitto ni takriban miaka sita sasa tunasubiria majina ya mafisadi na wahujumu uchumi ambao wameficha fedha uswizi.
Nakumbuka ulituahidi watanzania kuwa utayaweka hadharani majina haya ...je yako wapi?
Au nawe walikuita pembeni na kukukatia chako ndio maana ukakaa kimya?

Kama unataka nihamie ACT WAZALENDO Basi Chama chako kiitishe conference na wewe ututajie yale majina uliyotuahidi kama walivyofanya kina Slaa pale Mwembeyanga.

Kama huna basi nakushauri uachane na tabia ya kuzushia watu mambo.
Unajitahidi kweli kusafisha nyota ya mkuu ila ndio basi tena ameula wa mawe tayari kishachafua CV.
 
Tatizo la Zito kiki zake zinabuma haraka sana.

Watanzania wenye akili washamshtukia.

Mazwazwa ndio bado wanamshabikia japo baadhi hawamuamini tena.

Rejea issue ya njaa.
 
CAG alitoa siku 21 jibu la trillion 1.5 litoke. Majibu yatakayokuja sasa ni ya kupikwa
Kuna thread yake bi dada...tukutane kule.
Hapa namuuliza mzalendo wa ACT kuhusu ahadi yake ya kuwataja vigogo walioficha fedha uswisi
 
Zitto ni takriban miaka sita sasa tunasubiria majina ya mafisadi na wahujumu uchumi ambao wameficha fedha uswizi.
Nakumbuka ulituahidi watanzania kuwa utayaweka hadharani majina haya ...je yako wapi?
Au nawe walikuita pembeni na kukukatia chako ndio maana ukakaa kimya?

Kama unataka nihamie ACT WAZALENDO Basi Chama chako kiitishe conference na wewe ututajie yale majina uliyotuahidi kama walivyofanya kina Slaa pale Mwembeyanga.

Kama huna basi nakushauri uachane na tabia ya kuzushia watu mambo.
Inaelekea wewe ni mmoja was waliofaidika na 1.5tril. sasa unataka kuwatoa watu kwenye kutaka mjulikane unawapeleka uswizi, hapana. Nashauri anayeweza kuiondoa mada hii afanye hivyo haraka.
 
Hahahaha bado hujamuuliza kilicho tokea NSSF hahahaha
 
Unajitahidi kweli kusafisha nyota ya mkuu ila ndio basi tena ameula wa mawe tayari kishachafua CV.
Usijitahidi kuchafua kioo cha dereva kwa vumbi...kumbuka anazo waipers na maji ...ataziwasha tu na kioo kitabaki safi.
Kwenye thread hii tunaangazia ahadi na kuunoshe umma jinsi gani wanasiasa wanavyoweza kuchezea akili za vilaza.
 
Unajitahidi kweli kusafisha nyota ya mkuu ila ndio basi tena ameula wa mawe tayari kishachafua CV.
hajachafuka kokote,tena mnazidi kumfanya imara zaidi if you guys don't know mtakuja kulijua hili badae sana.
 
Wewe uhamie ACT . Kwamba inamuuma sana Wewe kutokua ACT.
 
Back
Top Bottom