Zitto awataja mafisadi wa mabilioni ya Uswisi!

Zitto awataja mafisadi wa mabilioni ya Uswisi!

Tatizo la Zito kiki zake zinabuma haraka sana.

Watanzania wenye akili washamshtukia.

Mazwazwa ndio bado wanamshabikia japo baadhi hawamuamini tena.

Rejea issue ya njaa.
Umenikumbusha mkuu...sasa hivi wanalia chakula kushuka bei!!
 
Zitto ni takriban miaka sita sasa tunasubiria majina ya mafisadi na wahujumu uchumi ambao wameficha fedha uswizi.
Nakumbuka ulituahidi watanzania kuwa utayaweka hadharani majina haya ...je yako wapi?
Au nawe walikuita pembeni na kukukatia chako ndio maana ukakaa kimya?

Kama unataka nihamie ACT WAZALENDO Basi Chama chako kiitishe conference na wewe ututajie yale majina uliyotuahidi kama walivyofanya kina Slaa pale Mwembeyanga.

Kama huna basi nakushauri uachane na tabia ya kuzushia watu mambo.
Ngoja kwanza kuna ishu ingne hapa 1.5..hayo majina ya uswiz mbona nais yaliwai kuyajwa kna chenge ,karamag,msabaha!!
 
Usijitahidi kuchafua kioo cha dereva kwa vumbi...kumbuka anazo waipers na maji ...ataziwasha tu na kioo kitabaki safi.
Kwenye thread hii tunaangazia ahadi na kuunoshe umma jinsi gani wanasiasa wanavyoweza kuchezea akili za vilaza.
Huna cha kunidanganya, kwenye hili kubali ameharibu hata aje kuyafanya mazuri huko mbele hili tayari kovu hamna namna ya kuliondoa.
 
Mafisadi yamefichwa Lumumba ndiohayo yamepiga tirioni 1.5 bila huruma.
 
Tatizo la Zito kiki zake zinabuma haraka sana.

Watanzania wenye akili washamshtukia.

Mazwazwa ndio bado wanamshabikia japo baadhi hawamuamini tena.

Rejea issue ya njaa.
Mbona mnaangaika naye sasa?? Onyeshen wap1.5 t na sio matus ..kwa nn hamsemi zmeenda wap?
 
Mbona mnaangaika naye sasa?? Onyeshen wap1.5 t na sio matus ..kwa nn hamsemi zmeenda wap?
hakuna issue yoyote ya nyepesi inayoibuliwa inakuwa na end result za maana,time will tell.
 
TZS 1,500,000,000,000/=
leteni kwanza hio pesa halafu ndio tutawataja kina chenge walioficha [esa usswis
 
Toka lini wizi ukamfanya imara mwizi acha kupotosha.
si kama mlivyompa uimara feki yule fisadi kisa tu alikuwa anawahonga pesa za wizi mkatokwa na akili mpaka mkataka kumkabidhi nchi.

sasa imagine mzalendo akiimarika inakuwaje?sifa zake mbeleni huko zitawaumiza sana.
 
Hahahaha bado hujamuuliza kilicho tokea NSSF hahahaha
Hilo halisumbui, tunataka 1.5 trillion zipate maelezo. LA sivyo muhusika atazitoa kwa tundu lolote alilo nalo.
Hayo yalikuwa maagizo ya mkuu was nchi hivyo ni sheria
 
Mafisadi yamefichwa Lumumba ndiohayo yamepiga tirioni 1.5 bila huruma.
Tuwataje hao mafisadi kama tulivyoahidi...si tuko kwenye vita dhidi ya ufisadi na ubadhirifu?
Mbona Rahisi tu?
 
Zitto ni takriban miaka sita sasa tunasubiria majina ya mafisadi na wahujumu uchumi ambao wameficha fedha uswizi.
Nakumbuka ulituahidi watanzania kuwa utayaweka hadharani majina haya ...je yako wapi?
Au nawe walikuita pembeni na kukukatia chako ndio maana ukakaa kimya?

Kama unataka nihamie ACT WAZALENDO Basi Chama chako kiitishe conference na wewe ututajie yale majina uliyotuahidi kama walivyofanya kina Slaa pale Mwembeyanga.

Kama huna basi nakushauri uachane na tabia ya kuzushia watu mambo.
hovyoo kabisa
 
TZS 1,500,000,000,000/=
leteni kwanza hio pesa halafu ndio tutawataja kina chenge walioficha [esa usswis
Mjomba ahadi ya majina inafika miaka 6 sasa...kuulizia isiwe nongwa...tutajieni majina ya wale wabadhirifu walioficha fedha uswisi...labda na hizi trilioni 1.5 zilienda uswisi...ha ha ha ila msisahau na kututajia mihamala ilivyofanyika.
Si mnapata taarifa bana?!
 
Back
Top Bottom