Zitto akutana na wahariri usiku huu Dar

Zitto akutana na wahariri usiku huu Dar

Yaani CHAGGADOMO Ukiwaona ni MACHALII WA ARACHUGA WAPIGA SEMBE.MATUSI NDO KWAO.WAPIGA DEAL NA MABEBERU WALOKUBUHU
 
Nadhani wana uhakika na viti viwili mpaka sasa, cha Zitto na Arfi Mbunge wa Mpanda.


Usilo lijua ni Usiku wa GIZA.,
1. ZIITO jimbo gani? Kigoma kaskazini alishafeli na uchaguzi ulio pita aliokolewa na JK.

2. Arfi kabla hata ya mambo haya ya usaliti vijana wa Mpanda sikunyingi walishataka Afukuzwe, hana ushawishi wowote kule.
 
Zitto Kabwe ambaye ni Kiongozi mkuu wa ACT Tanzania usiku huu amefanya mkutano na wahariri wakuu wa vyombo vya habari Tanzania.

Mkutano na wahariri umeenda sambamba na chakula cha jioni katika hoteli moja katikati ya jiji.

Zitto ametumia nafasi hiyo kuwaomba wahariri wamsaidie kuitangaza ACT Tanzania ili kiwe chama kikuu cha upinzani na kilete mapinduzi ya kweli katika siasa za Tanzania
sisi tunawaza kuchukua dola yeye anawaza kuwa chama kikuu cha upinzani!
 
Vipi kawaita na wahariri wa JF?

Maana humu ndani kila leo ni habari za Zitto
 
Mpaka muda huu kwa kweli sijui ana kazi gani, kama nilivosema nasubiri nione atafanya nini ndo ntajua kazi yake.

Kazi yake kuu ni kuitisha vikao vya chama ambavyo si vya kitaifa, halmashauri kuu wala kamati kuu. Na hata hivyo bado Kiongozi mkuu Taifa bwana Zitto ndie atakayekuwa
-kiongozi wa kusimamia, kufunza na kutoa maelekezo kuhusu shughuli zote za ACT
- mtoa tamko rasmi kuhusu masuala ya sera na mtazamo wa chama

No wonder amewekwa aliyewekwa kwa kivuli cha haki za mwanamke.... sidhani kama kuna mtu mwingine ambaye angekubali kuvikwa cheo hicho cha uenyekiti kivuli!
 
Zitto Kabwe ambaye ni Kiongozi mkuu wa ACT Tanzania usiku huu amefanya mkutano na wahariri wakuu wa vyombo vya habari Tanzania. Mkutano na wahariri umeenda sambamba na chakula cha jioni katika hoteli moja katikati ya jiji. Zitto ametumia nafasi hiyo kuwaomba wahariri wamsaidie kuitangaza ACT Tanzania ili kiwe chama kikuu cha upinzani na kilete mapinduzi ya kweli katika siasa za Tanzania
tafadhali si ACT-Wazalendo?
 
ni rahisi kwa tlp, nccr kurejea sio act, na cdm kikisepa tutakisahau, walitaliwa kujenga umoja, sio kutengana, alikuwa muhim cdm zzk sio act, amepotea skull mate wangu zzk
 
Zito punguza kuwapelekesha hawa wachaga na saccos yao.
haha ACT nayo ni saccos na wachaga..naona hadi office kwake,kila kitu anafanya yeye...alichokuwa akiwasingizia akina ambowe kumbe kilikuwa ni wishes zake.
 
Nyerere hakuwahi kuasisi chama cha siasa. Zitto amewahi. Kwanini tumsikilize nyerere badala ya zitto?
Mtei na wenzio walianzi kwa Bob na BOB wakiwa wameshikana CCM.Zitto kaanzisha akiwa CDM na Baadae kutokubaliwa na wenzio akapindua na sasa kila kikao ni nyumbani kwake.Zitto aliyowatuhumu CDM ayafanya kuonyesha ndio alikuwa antaka CDM wafanye hawakufanya kaamua yafanya.Ndie mwenye chama,ndio juu na nafsi nyingine,kaibadili katiba hata haijafika mwaka ili imweke..ikipita miaka mitano atakuwa kabadili km mashairi ya Diamond yanavyotegemea Ali Kiba kasema nini?
 
haha ACT nayo ni saccos na wachaga..naona hadi office kwake,kila kitu anafanya yeye...alichokuwa akiwasingizia akina ambowe kumbe kilikuwa ni wishes zake.

Chadema ni saccos ya Mtei na mkwe wake Mbowe,na ni chama cha Wachaga tu kwani nani hajui?
 
Wengine watasifia hiyo. Tangu lini Chama kikajengwa kwa magazeti? wewe fanyakazi nzuri magazeti yatakufuata. Siyo wewe kuanza kufuata magazeti na kuwahonga chakula.
 
jamaa wana hasira na act! songa mbele zito ndio siasa za vyama vingi hivyo

hohohohooooo

Now its hasira za fulani instead of kuikomboa bongo sio??

Mkuu, hii ni mida ya CHENGE, you cant allow people pulling each other down while allowing the real target to rise to the top... the boy hasnt been fair to UKAWA
 
Back
Top Bottom