Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Status
Not open for further replies.
Hata kupambana na CHADEMA nayomni kazi kama nyie mnavyopqmbana na CCM. Nikuulize, hivi Dr Slaa huwa anafanya kazi gani nje ya kazi ya siasa?

Umeshasema Dr Slaa, ina maana tayari anaprofesional yake. Tofauti na wengine wanaopewa U-Dr kama njugu. Ukiuliza U-Dr wenyewe kaupata vp eti katunukiwa na University of Colorado. Lini alisoma huko Colorado haijulikani.
 
siku zote mkosaji huwakimbia polisi..
mwenye macho haambiwi tazama.
 
Waislam wengi wanamuunga mkono zitto na kumkashifu dr.slaa coz dini yao inakataa kuongozwa na makafiri ati wakitawaliwa na kafiri watafanya ukafiri uendelee kuwepo!sina iman na zitto japo kuwa yeye kavimba kichwa kuwa anapendwa na vijana tz.ang'atuke aanzishe chama chake au aende cuf kabla hajavunjiwa heshima kwa kutimuliwa chamani.ama kweli anatumika na mafisad!
 
Mheshimiwa Zitto aliposema vyama vya siasa nchini ambavyo havijawasilisha matumizi ya fedha wanazozipata “ruzuku” hakusema hivyo kama mwanachama wa CDM alisema hivyo kama mwenyekiti wa kamati.
Kamati kuu ya CDM kumjadili watakuwa wanawanyima haki wananchi wa jimbo lake la uchaguzi na mkoa wa Kigoma kwa ujumla kwa mbunge wao kuzuiwa asisemee raslimali za taifa kutafunwa na watu wachache na walio wengi wakitengwa.
 
Tanzania daima ni gazeti la chadema kakini limekuwa likichochea mivutano baini ya wana chadema.

hivi wamekerwa vipi wakati mbowe kasema zitto yuko safari?

Alaf kwa nini hiyo report hisichapwe kila mjumbe akawa na hard copy?

Hivi hiyo report inatolewa kwa faida ya zitto au kwa faida ya chama na wanachama?

Hivi kwanini chadema mnapenda maneno na malumbano yasiyo na tija?

kama ni report si kunatakiwa kuwe copy ili hata asiye kuwepo apate?

Mbowe ndio mnafiki, TANZANIA DAIMA lina mhariri, lakini Mbowe kwa makusudi anataka zichapishwe habari anazozipenda! Haya Mambo ndio yalimshinda ABSALOM KIBANDA. Kama una Kumbukumbu, Habari mbaya za Lema(kama ile ya kufanyiziwa) na wateule wengine wa Mbowe hazichapwi kwenye gazeti hili.
 
Mheshimiwa Zitto aliposema vyama vya siasa nchini ambavyo havijawasilisha matumizi ya fedha wanazozipata "ruzuku" hakusema hivyo kama mwanachama wa CDM alisema hivyo kama mwenyekiti wa kamati.
Kamati kuu ya CDM kumjadili watakuwa wanawanyima haki wananchi wa jimbo lake la uchaguzi na mkoa wa Kigoma kwa ujumla kwa mbunge wao kuzuiwa asisemee raslimali za taifa kutafunwa na watu wachache na walio wengi wakitengwa.
hatujamsikia akijibu mikwanja anayavuta kwenye tasisi zingene haswa NSSF,GPF,TANAPA ndio atuambie mali zipi za umma amewahi kuzirudisha zaidi ya yeye kuingia kwenye list ya akina Mengi
 
sipambani na uislam,napambana na wadini na magaidi yanayoita wengine makafiri

We achana na huyo kibudu ...hana jipya.......ni wadini wakubwa wanaotumia uislam kutafuta sympathy na kuficha maovu yao...we are watching them
 
sipambani na uislam,napambana na wadini na magaidi yanayoita wengine makafiri

We mkongoman mbona sasa hueleweki??

Wapi umeona bandiko langu la kushambulia iman ya mtu mwingine??let say hata kukutamkia hilo neno kafiri??

And who is gaidi by your definition?nimekuuliza hilo swali unaweweseka,sasa hata kitu unachokiungumza hukifaham hiyo operation safisha wadini utaiweza kweli??

Umeulizwa swali nin maana ya ugaidi??kimyaa...

Nin maana ya udini??kimyaaa,,,ubongo wako mi mdogo kama wa MATOLA,nyote hamjielewi na hamtokuja kujielewa :A S-confused1:
 
We achana na huyo kibudu ...hana jipya.......ni wadini wakubwa wanaotumia uislam kutafuta sympathy na kuficha maovu yao...we are watching them


Usikimbie Kifaranga,njoo ujibu haya maswali hapa,

1.Nin maana ya udini??una maanisha nin??

2.Nin maana ya ugaidi?na nani hasa ni gaidi??

Hoja hii ya zitto imewashinda sasa naona mmeamua kuanzisha mada nyingine isiyo na kichwa wala miguu
 
Achana nalo boya hilo, wanatumia uislamu kama kimvuri cha kuficha agenda zao za kigaidi.

Ndio maana wanachinja binadamu wenzao huku wakimtaja Allah uhakbalu.


Unajua wewe,hata wana chadema wenyewe wanakuona umerukwa na akili,

Wewe si ndie kinara unaesiamama humu JF kila siku kusema chadema ni chama cha wakristo na wachaga??

Na kusema kwamba waislam na watu wasiotoka kaskzin tukae mbali??

Sasa wewe unatumia akili au matope??yani watu wanahangaika kujenga chama na kuziua hizo propaganda wewe unakuja kuzipalilia??UMEVURUGWA SANA WEWE PIMBI..
 
Kwa hiyo hiki ndicho CDM inakiogopa??? Au kuna kingine??

Sidhani, ila nadhani CDM huenda wanapima upepo, itakuwa na athari zipi kwa chama, Zitto naye ana buy time kwa kuwakwepa ili kuchelewesha uamuzi wa cha dhidi yake hadi wakati muafaka kwake ili ikiwezekana awavuruge kabisa CDM.
 
zitto ni nani kwenye siasa za nchi hii he is just zitto hana influence yeyote miaka sita yote anahujumu chama na ameshindwa kukiangusha utasema ana maanayeyeto huyo, kafa kifo cha mbuzi kisiasa anatamba twitter na FB,kwenye uwanja wa jamii lazima avae gwanda nje ya hapo imekula kwake
 
Waislam wengi wanamuunga mkono zitto na kumkashifu dr.slaa coz dini yao inakataa kuongozwa na makafiri ati wakitawaliwa na kafiri watafanya ukafiri uendelee kuwepo!sina iman na zitto japo kuwa yeye kavimba kichwa kuwa anapendwa na vijana tz.ang'atuke aanzishe chama chake au aende cuf kabla hajavunjiwa heshima kwa kutimuliwa chamani.ama kweli anatumika na mafisad!

Ni mtu mwenye akili ndogo sana anayeweza kumwita Mkristo kafiri. Aidha, ni mtu mwenye akili ndogo sana anayeweza kudhani nchi hii itafika mahali iongozwe kwa sheria za dini.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom