Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Zitto akera wajumbe kamati kuu CHADEMA - Tanzania Daima

Status
Not open for further replies.
Naona hao chadema wanaweweseka na mtu mmoja ZITO tu kama hiyo CC imeona hana faoda hebu MFUKUZENI... kopi mnachoogopa hamjajifunza tu hakuwa na heshima kama Mansuri Y. HEMID na katoka au CUF Kwa HAMAD RASHID jifunzeni hiyo yote ni siasa.
 
Ndugu zanguni wana CDM, nawaombeni sana tuwe wastaarabu. Hizi ID zetu feki humu zisitufanye tuwe wapuuzi, are we real Great Thinkers???????
Hivi ni Great Thinker gani anayekaa kumtukana kiongozi wake kama mwendawazimu?? nyie mnaojiona ndo wenye CDM hasa kuliko hata ZZK, hebu acheni kujidhalilisha, huyu ZZK si ni Naibu Katibu Mkuu wenu???
Kama mna ushahidi wa usaliti wa ZZK kwa CDM, kwa nini msiupeleke kwenye ngazi za CDM zinazotambulika ili ZZK ashughulikiwe kwa mujibu wa katiba ya CDM??
Kuna faida gani ya kuwa mnakuja humu JF na ID zenu feki mnamtukana kiongozi wenu, halafu viongozi wenzie mnaodai mnawaheshimu yaani MWENYEKITI na KATIBU MKUU wakisimama hadharani, wanasema hawana tataizo na ZZK??
Kama kweli nyie ni wana CDM wa kweli, ANDAMANENI mwende makao makuu mkashinikize ZZK atimuliwe, kama hilo haliwezekani, muwaambie hao viongozi wenu vipenzi wachague 1, kubaki kwenye chama na "msaliti" au wao wakubali kuwa ndo wana matatizo, kwa hiyo waachie ngazi.
Kwa nini wanaendelea kumuacha "msaliti" wa chama chenu kwenye nafasi ya uongozi??
Vinginevyo napata wasi wasi na uwezo wa kiakili wa nyinyi mnaojiita wana CDM, kwa nini mnachuma DHAMBI kumtukana KIONGOZI wenu humu JF kila siku kana kwamba hakuna utatuzi wa hayo mnayodhani matatizo yake?
Vinginevyo kubalini kuwa, CDM haina viongozi makini, nashindwa hata kuelewa hao viongozi wenu vipenzi kwa nini wanashindwa kujitokeza hadharani humu angalau kuwaasa muache tabia hiyo chafu ya kutukana mmoja wa viongozi mwenzao, na hii inanifanya nianze kupata wasi wasi na hawa kina KATIBU MKUU na M/KITI wa CDM, tatizo ni nini?? kwa nini wasikikemee hiki kitendo kichafu humu JF??
Kuna wakati JF inatia hata kinyaa kusoma matusi ya wanaojiita Great Thinkers.
Kwa haya matusi yanayoendelea humu JF, napata wasiwasi kama kweli sisi CDM ndio tunatarajia kutoa mustakabali mwema wa nchi yetu Tanzania, kwa nini tumegeuza matusi, uongo na unafiki kuwa ndio HOJA?
 
Naona hao chadema wanaweweseka na mtu mmoja ZITO tu kama hiyo CC imeona hana faoda hebu MFUKUZENI... kopi mnachoogopa hamjajifunza tu hakuwa na heshima kama Mansuri Y. HEMID na katoka au CUF Kwa HAMAD RASHID jifunzeni hiyo yote ni siasa.

Wewe Kweli Mihayo N'huga! Kahumuluga nan'ho!
Omanile kei obebe?
 
Mbona mnamsema zito vipi mnyika nae pia hahudhurii kikao yupo Nnje ya nchi acheni unafiki nyie machadema uchwara mnaofuata upepo kama bendera
 
Ndugu zanguni wana CDM, nawaombeni sana tuwe wastaarabu. Hizi ID zetu feki humu zisitufanye tuwe wapuuzi, are we real Great Thinkers???????
Hivi ni Great Thinker gani anayekaa kumtukana kiongozi wake kama mwendawazimu?? nyie mnaojiona ndo wenye CDM hasa kuliko hata ZZK, hebu acheni kujidhalilisha, huyu ZZK si ni Naibu Katibu Mkuu wenu???
Kama mna ushahidi wa usaliti wa ZZK kwa CDM, kwa nini msiupeleke kwenye ngazi za CDM zinazotambulika ili ZZK ashughulikiwe kwa mujibu wa katiba ya CDM??
Kuna faida gani ya kuwa mnakuja humu JF na ID zenu feki mnamtukana kiongozi wenu, halafu viongozi wenzie mnaodai mnawaheshimu yaani MWENYEKITI na KATIBU MKUU wakisimama hadharani, wanasema hawana tataizo na ZZK??
Kama kweli nyie ni wana CDM wa kweli, ANDAMANENI mwende makao makuu mkashinikize ZZK atimuliwe, kama hilo haliwezekani, muwaambie hao viongozi wenu vipenzi wachague 1, kubaki kwenye chama na "msaliti" au wao wakubali kuwa ndo wana matatizo, kwa hiyo waachie ngazi.
Kwa nini wanaendelea kumuacha "msaliti" wa chama chenu kwenye nafasi ya uongozi??
Vinginevyo napata wasi wasi na uwezo wa kiakili wa nyinyi mnaojiita wana CDM, kwa nini mnachuma DHAMBI kumtukana KIONGOZI wenu humu JF kila siku kana kwamba hakuna utatuzi wa hayo mnayodhani matatizo yake?
Vinginevyo kubalini kuwa, CDM haina viongozi makini, nashindwa hata kuelewa hao viongozi wenu vipenzi kwa nini wanashindwa kujitokeza hadharani humu angalau kuwaasa muache tabia hiyo chafu ya kutukana mmoja wa viongozi mwenzao, na hii inanifanya nianze kupata wasi wasi na hawa kina KATIBU MKUU na M/KITI wa CDM, tatizo ni nini?? kwa nini wasikikemee hiki kitendo kichafu humu JF??
Kuna wakati JF inatia hata kinyaa kusoma matusi ya wanaojiita Great Thinkers.
Kwa haya matusi yanayoendelea humu JF, napata wasiwasi kama kweli sisi CDM ndio tunatarajia kutoa mustakabali mwema wa nchi yetu Tanzania, kwa nini tumegeuza matusi, uongo na unafiki kuwa ndio HOJA?

Kiongozi kasha jitukana mwenyewe hana hadhi ya uongozi kiongozi mwenye kutumia Nyanja zote kutaka kuua chama hawezi kukomand discipline, kiongozi mwongo,kiongozi mzushi,kiongozi asiye na siri,kiongozi anayedharau viongozi wengine na wanachama he can just go to hell
 
Mbona mnamsema zito vipi mnyika nae pia hahudhurii kikao yupo Nnje ya nchi acheni unafiki nyie machadema uchwara mnaofuata upepo kama bendera

zitto alisema chama chake hakina mahesabu wakamwambia muongo mahesabu huwa yanapelekwa kwenye kamati kuu sasa mahesabu yapo kasepa, alisema amemlima katibu mkuu barua ili atthibitishe kama yeye mamluki mla rushwa na posho za siri kaingia mitini , unadhani munaweza kujadili jambo muhusika hayupo si angemwachia kamati Deo Filikunjombe anakimbia ujanja una mwisho
 
Kama amekuwa kero na vigezo vya kumwajibisha ikibid hata kumfukuza shime wafanye hivyo,yapo mengi ya kufanya na sio kilasiku zito kabwe zito kabwe,

Kama hauonekanik umuhimu wake na anaonekana ana case ya kujibu asomewe mashitaka yake halali,na vikao vya chama vimuwajibishe,kama kweli mnahis ni pandikiz la ccm yanin kuchelea kuendelea kuwa nae??imeshakuwa kero sasa...

naunga mkono hoja.
 
zitto alisema chama chake hakina mahesabu wakamwambia muongo mahesabu huwa yanapelekwa kwenye kamati kuu sasa mahesabu yapo kasepa, alisema amemlima katibu mkuu barua ili atthibitishe kama yeye mamluki mla rushwa na posho za siri kaingia mitini , unadhani munaweza kujadili jambo muhusika hayupo si angemwachia kamati Deo Filikunjombe anakimbia ujanja una mwisho

mahesabu yilikuwa hayaja kaguliwa na AG na walikubali mbele ya kamati.

kumuandikia barua katibu mkuu si kosa na kwanza nani alisema kuwa kamati kuu inajadili swala la zitto?

Katibu mkuu anatakiwa kujibu hiyo barua. na swala la report kwa nini wasichapishe kila mtu aone? unataka kuniambia ili andaliwa kwaajili ya zitto?
 
zitto alisema chama chake hakina mahesabu wakamwambia muongo mahesabu huwa yanapelekwa kwenye kamati kuu sasa mahesabu yapo kasepa, alisema amemlima katibu mkuu barua ili atthibitishe kama yeye mamluki mla rushwa na posho za siri kaingia mitini , unadhani munaweza kujadili jambo muhusika hayupo si angemwachia kamati Deo Filikunjombe anakimbia ujanja una mwisho
Mtaishia jf tu hakuna wa kumgusa zitto hata mmoja vitanda vyote mlivyotandika lazima mtavitandua tu.
 
Kwa taarifa zisizo rasimi Zitto ndo amewasili kikaoni usiku huu.Busara na Hekima Zinahitajika kwa mstakabali wa chama na Taifa kwa ujumla.
 
Ndugu zanguni wana CDM, nawaombeni sana tuwe wastaarabu. Hizi ID zetu feki humu zisitufanye tuwe wapuuzi, are we real Great Thinkers???????
Hivi ni Great Thinker gani anayekaa kumtukana kiongozi wake kama mwendawazimu?? nyie mnaojiona ndo wenye CDM hasa kuliko hata ZZK, hebu acheni kujidhalilisha, huyu ZZK si ni Naibu Katibu Mkuu wenu???
Kama mna ushahidi wa usaliti wa ZZK kwa CDM, kwa nini msiupeleke kwenye ngazi za CDM zinazotambulika ili ZZK ashughulikiwe kwa mujibu wa katiba ya CDM??
Kuna faida gani ya kuwa mnakuja humu JF na ID zenu feki mnamtukana kiongozi wenu, halafu viongozi wenzie mnaodai mnawaheshimu yaani MWENYEKITI na KATIBU MKUU wakisimama hadharani, wanasema hawana tataizo na ZZK??
Kama kweli nyie ni wana CDM wa kweli, ANDAMANENI mwende makao makuu mkashinikize ZZK atimuliwe, kama hilo haliwezekani, muwaambie hao viongozi wenu vipenzi wachague 1, kubaki kwenye chama na "msaliti" au wao wakubali kuwa ndo wana matatizo, kwa hiyo waachie ngazi.
Kwa nini wanaendelea kumuacha "msaliti" wa chama chenu kwenye nafasi ya uongozi??
Vinginevyo napata wasi wasi na uwezo wa kiakili wa nyinyi mnaojiita wana CDM, kwa nini mnachuma DHAMBI kumtukana KIONGOZI wenu humu JF kila siku kana kwamba hakuna utatuzi wa hayo mnayodhani matatizo yake?
Vinginevyo kubalini kuwa, CDM haina viongozi makini, nashindwa hata kuelewa hao viongozi wenu vipenzi kwa nini wanashindwa kujitokeza hadharani humu angalau kuwaasa muache tabia hiyo chafu ya kutukana mmoja wa viongozi mwenzao, na hii inanifanya nianze kupata wasi wasi na hawa kina KATIBU MKUU na M/KITI wa CDM, tatizo ni nini?? kwa nini wasikikemee hiki kitendo kichafu humu JF??
Kuna wakati JF inatia hata kinyaa kusoma matusi ya wanaojiita Great Thinkers.
Kwa haya matusi yanayoendelea humu JF, napata wasiwasi kama kweli sisi CDM ndio tunatarajia kutoa mustakabali mwema wa nchi yetu Tanzania, kwa nini tumegeuza matusi, uongo na unafiki kuwa ndio HOJA?

Umejiunga lini Chadema? Chadema hakuna mazuzu na misukule kama wewe na hakuna kiongozi wa Chadema wakuongozwa na washirikina wa CCM kama wewe mnaojificha kwenye mitandao mkiendesha harakati badala ya siasa. Dole la kati.
 
Zitto ahudhurie au asihudhurie haiwezi saidia
1. Kumaliza tatizo la kuifanya chadema kama kampuni ya familia.
2. Kurudisha mamilioni ya ruzuku yaliyotafunwa na kutengenezewa makaratasi hewa
3. Magari mabovu aliyonunua Mbowe kwa bei ya kutupwa.
4. Tabia ya ubaguzi iliyokithiri Chadema ikisindikizwa na kipigo cha kurushiana matofali.
5. Ziara za kitapeli za mchumba wa Slaa na vipodozi vyake vinavyogharimu mamilioni kuliko matumizi ya ofisi za mikoa yote Kanda ya Ziwa.
6. Kurudisha Kipengele cha ukomo wa uongozi kilichonyofolewa kinyemela wakati katiba inachapwa stationary.
7. Kuendesha chama kidikteta na kukwepa kufanya uchaguzi.
 
Ripoti kuipata sio mpaka uwepo kwenye kikao. Andikeni ripoti wapeni wanachama na viongozi wazione. Acheni porojo kwenye masuala ya pesa.

Huko magambani mumepewa ripoti? cdm chama makini,mbulura kama nyie hamuna nafasi pamoja na mamluki wote.
 
Zitto ahudhurie au asihudhurie haiwezi saidia
1. Kumaliza tatizo la kuifanya chadema kama kampuni ya familia.
2. Kurudisha mamilioni ya ruzuku yaliyotafunwa na kutengenezewa makaratasi hewa
3. Magari mabovu aliyonunua Mbowe kwa bei ya kutupwa.
4. Tabia ya ubaguzi iliyokithiri Chadema ikisindikizwa na kipigo cha kurushiana matofali.
5. Ziara za kitapeli za mchumba wa Slaa na vipodozi vyake vinavyogharimu mamilioni kuliko matumizi ya ofisi za mikoa yote Kanda ya Ziwa.
6. Kurudisha Kipengele cha ukomo wa uongozi kilichonyofolewa kinyemela wakati katiba inachapwa stationary.
7. Kuendesha chama kidikteta na kukwepa kufanya uchaguzi.

Vp mbona watapatapa sana? umeshindwa kuziona siku zako?
 
Mtaishia jf tu hakuna wa kumgusa zitto hata mmoja vitanda vyote mlivyotandika lazima mtavitandua tu.

hujui ulitendalo,joka tumeshaling'oa meno yote na dili lenu lilishabuma.endeleeni kumtumia huyo dogo huku akijimaliza mwenyewe kwenye siasa,sisi tulishamtoa kitambo kwenye hesabu zetu na sasa tunamtumia kwa faida tu.
 
Zitto ni kirusi cha ajabu sana, the next Walid Aman Kabourou!
 
Last edited by a moderator:
Naona hao chadema wanaweweseka na mtu mmoja ZITO tu kama hiyo CC imeona hana faoda hebu MFUKUZENI... kopi mnachoogopa hamjajifunza tu hakuwa na heshima kama Mansuri Y. HEMID na katoka au CUF Kwa HAMAD RASHID jifunzeni hiyo yote ni siasa.

Husomeki wewe mbulura wa lumumba kajipange upya!
 
mahesabu yilikuwa hayaja kaguliwa na AG na walikubali mbele ya kamati.

kumuandikia barua katibu mkuu si kosa na kwanza nani alisema kuwa kamati kuu inajadili swala la zitto?

Katibu mkuu anatakiwa kujibu hiyo barua. na swala la report kwa nini wasichapishe kila mtu aone? unataka kuniambia ili andaliwa kwaajili ya zitto?

Eti ripoti ya pesa ichapwe kila mtu aone!!!? huo ni utaratibu wa nchi gani? toka tanu hadi nyinyiem mlishawahi kuchapa ripoti ngapi za pesa hadi sasa? acha upuumbav wewe msukule wa lumumba
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom