zinduna talk show....smile ndani ya nyumba...

zinduna talk show....smile ndani ya nyumba...

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Posts
15,347
Reaction score
11,628
leo nipo kwenye zinduna live talk show....host wangu nasikia yupo honeymoon ...
be free nitupieni swali lolote nipo hapa full time hadi saa kumi na mbili jioni
 
ruhusa tunayo alinialika siku nyingi yeye kapata tatizo dogo but kipindi kipo hewani leo..

mmh.. hapa kujipendelea kuuliza maswali lazima kuwepo. naomba nijibu haya;

  1. Umeolewa?
  2. Ni mwanaume wa aina gani anakuvutia?
  3. Unapima mafanikio katika maisha yako kwa kutumia vigezo vipi?
  4. Ni member gani wa jf mwenye ID ya kiume ambae anakuvutia sana (sio lazima kimapenzi)
  5. Ni member gani wa jf mwenye ID ya kike amabe anakuvutia sana?
  6. Kitu gani kwa mtazamo wako ambacho wanawake wanakosea sana katika maisha?
  7. Ukipewa nafasi na uwezo wa kuweza kurekebisha/badilisha katika maisha - ni nini utabadilisha?
  8. Hio avatar inaonesha ni msichana mrembo, umetumia vigezo gani kuweka hivo ilivo badala na sura pia?
  9. Are you happy?
 
Mdogo wangu Smile, host wewe mwenyewe na guest wewe pia?

Kaa mpaka saa nne usiku ili nipate muda wa kukuuliza maswali; kwa muda ngoja nikatafute mkate wa watoto wangu walioko kwenye testis za Eiyer!
 
Last edited by a moderator:
Smile na Erickb52 nipo curious kidogo, hivi mmeomba ruhusa kwa Zinduna kweli? mbona kama mwachakachua kipindi chake? Ni hilo tu..
Ye amesema show yake inaisha saa 12 jioni na kesho ndio itakuweo show yenyewe baada ya kuwapa washiriki wa Weekend
Siunajua Smile ni mdogo wake Zinduna
 
Last edited by a moderator:
Ye amesema show yake inaisha saa 12 jioni na kesho ndio itakuweo show yenyewe baada ya kuwapa washiriki wa Weekend
Siunajua Smile ni mdogo wake Zinduna


Eric acha ujanja, hebu soma swali langu uone kama umenijibu? lolz, jibu swali bana.. una copyrite? Mie ni mwanasheria hapa natafuta kazi, nitamtafuta Zinduna tufungue mashtaka ikionekana kuna mashaka. mwisho wa siku nitakuwa nimevuta kitita.

Smile nishamuelewa na maswali nimeuliza.
 
mmh.. Hapa kujipendelea kuuliza maswali lazima kuwepo. Naomba nijibu haya;

  1. umeolewa?
  2. ni mwanaume wa aina gani anakuvutia?
  3. unapima mafanikio katika maisha yako kwa kutumia vigezo vipi?
  4. ni member gani wa jf mwenye id ya kiume ambae anakuvutia sana (sio lazima kimapenzi)
  5. ni member gani wa jf mwenye id ya kike amabe anakuvutia sana?
  6. kitu gani kwa mtazamo wako ambacho wanawake wanakosea sana katika maisha?
  7. ukipewa nafasi na uwezo wa kuweza kurekebisha/badilisha katika maisha - ni nini utabadilisha?
  8. hio avatar inaonesha ni msichana mrembo, umetumia vigezo gani kuweka hivo ilivo badala na sura pia?
  9. are you happy?
asante kwa maswali yako
1--sijaolewa
2--mweusi.mrefu..sio saana....awe na umbo la afya asiwe kimbaumbau...kiviile.. Wala asiwe tipwatipwa
3---satisfaction moyoni mwangu
4---@invisible
5---hapo wengi mimi wanawake wote wananivutia humu
6---nafasi ninayo na ndo hii kila siku ninaishi kwa kurekebisha kule nilikokosea ..naishi kwa ajili ya maisha yangu
7----hii avatar ni picha yangu niliipiga hii picha siku iyo mama yangu alikuwa icu hapo ni hosptal kama unaweza kuiview vizuri...huwa inanikumbusha kwamba pamoja na mambo magumu tunayopitia katika maisha tuendelee kumtumainia mungu ..maana mama alitoka salama na nipo nae hadi leo
8...nipo happy sio sana but namshukuru mungu ,,,
 
asante kwa maswali yako
1--sijaolewa
2--mweusi.mrefu..sio saana....awe na umbo la afya asiwe kimbaumbau...kiviile.. Wala asiwe tipwatipwa
3---satisfaction moyoni mwangu
4-- Invisible
5---hapo wengi mimi wanawake wote wananivutia humu
6---nafasi ninayo na ndo hii kila siku ninaishi kwa kurekebisha kule nilikokosea ..naishi kwa ajili ya maisha yangu
7----hii avatar ni picha yangu niliipiga hii picha siku iyo mama yangu alikuwa icu hapo ni hosptal kama unaweza kuiview vizuri...huwa inanikumbusha kwamba pamoja na mambo magumu tunayopitia katika maisha tuendelee kumtumainia mungu ..maana mama alitoka salama na nipo nae hadi leo
8...nipo happy sio sana but namshukuru mungu ,,,


Asante, nimevutiwa na majibu yako, kila la kheri... Ila tu hapo kwa wanaume sio utakuwa umekosea? Invisible naskia ni mwanamke.
 
Last edited by a moderator:
Ye amesema show yake inaisha saa 12 jioni na kesho ndio itakuweo show yenyewe baada ya kuwapa washiriki wa Weekend
Siunajua Smile ni mdogo wake Zinduna

Erickb52 mi sijaelewa hapa inamaana ule usafiri aliougiza Bishanga sitaupanda?
 
Last edited by a moderator:
Eric acha ujanja, hebu soma swali langu uone kama umenijibu? lolz, jibu swali bana.. una copyrite? Mie ni mwanasheria hapa natafuta kazi, nitamtafuta Zinduna tufungue mashtaka ikionekana kuna mashaka. mwisho wa siku nitakuwa nimevuta kitita.

Smile nishamuelewa na maswali nimeuliza.
Teh copyrite mimi ninayo labda Smile kama hana
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom