Zimbabwe wataweza, wameweza?

Zimbabwe wataweza, wameweza?

Nadhani kuna umuhimu wa vyama vya siasa kutafuta njia mbadala zaidi ya kuingia mitaani mara baada ya uchaguzi ili kushinikiza ushindi. Ni bora zaidi kubana palepale kura zinapohesabika na kuhakikisha faulo haifanyiki hapo.
Wkishaweka kumbukumbu na ushahidi wa wizi wa kura, then wanayo haki ya kuchukua hatua zilizopo, ikiwa ni pamoja na kufanya maandamano kama wananyimwa haki.

Kuingia mitaani bila hata ya kuwa na ushahidi ni kujitoa mhanga tu, kama hao watatu walivyoteketea bure.
Membe alikua huko Zimbabwe kama mmoja wa waangalizi wa kimataifa wa uchaguzi,what do you expect boss?
 
Africa hatuna kitu kinaitwa Uchaguzi Huru na Haki, kwa taarifa yako Zimbambwe hadi sasa watu kadhaa wameshapoteza maisha, watu kadhaa wamejeruhiwa, miji kama Harare tayari imefungwa, askari na bunduki , mabomu na vifaru ndo vinazunguka Harare na dalili zilizopo ni kwamba Dogo kampiga mzee chini ila kitu kinageuzwa Upside down mzee ataibuka mshindi.......Democracy not in Africa my comrades....
 
Africa hatuna kitu kinaitwa Uchaguzi Huru na Haki, kwa taarifa yako Zimbambwe hadi sasa watu kadhaa wameshapoteza maisha, watu kadhaa wamejeruhiwa, miji kama Harare tayari imefungwa, askari na bunduki , mabomu na vifaru ndo vinazunguka Harare na dalili zilizopo ni kwamba Dogo kampiga mzee chini ila kitu kinageuzwa Upside down mzee ataibuka mshindi.......Democracy not in Africa my comrades....
Hata Kenya mambo yalikuwa hivi hivi.
 
Back
Top Bottom