Ziara za Kinana (Katibu Mkuu wa CCM) Mikoani

Ziara za Kinana (Katibu Mkuu wa CCM) Mikoani

alianza Mtei, Makani[/COLOR], Mbowe, Slaa wote wakapigwa chini Urais na wananchi wa Tanzania, sasa leo unasema CCM tunakiogopa chama cha kushindwa kila mwaka? Pleaseee!!

Jinsi ulivyo kichwa cha nazi hapo kwenye nyekundu panathibitisha pasipo shaka yoyote ukilaza ulionao.

Kwa umri ulionao lakini hujui kwamba mzee Mtei hakuwahi kugombea uraisi wa Tanzania, wala hufahamu kwamba marehemu Bob Makani hakuwahi kugombea uraisi wa Tanzania. Eti bado unajiita kiongozi wa kitaifa!? Taifa gani? labda taifa la mzee malecela sio taifa la Tanzania.
 
- mnapoteza hela nyingi za kodi zetu kuruka na mahelikopta kwenye kampeni, wananchi wanajaa kushangaa helikopta

Ukiambiwa ukweli kwamba wewe ni kilaza, akili matope unakasirika na kutaka kupiga watu ngumi. Haya sasa bisha na hii kutoka kwa katibu mwenezi wako nape.

- CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimetangaza kuanza rasmi ziara ya kikazi mikoni ili kuangalia hali halisi ya utekelezaji wa shughuli za maendeleo Katika ziara hiyo, CCM imepanga kutumia helkopita ili kufikia maeneo yote ambayo imekusudia.
 
- Yaani kwa sababu mnakipenda chama chenu kwa kuongozwa na njaa unaamini wengine wote ni kama wewe? ha! ha! ha! mengine nimeshindwa hata kumalizia maana ni waste tupu!!

Le Mutuz!!

William ndiye mtumishi bora wa JK aliyekubali kutumika kujibu hoja ya mashambulizi dhidi ya ccm.Ingekuwa na maana kama mtu mwenyewe angekuwa na ufahamu na uwezo wa kujibu hoja ni kama vile anatumika tu kama co..ndom
 
CCM hata mtumie vifaru kuwafikia wananchi ni kazi bure kabisa. Wananchi wanataka CCM ishughulikie UFISADI na WIZI uliokomaa kila kona. Kwenda kuwatembela wananchi kwa Helikopta hakusaidii kabisa zaidi ya sanifu kwa wananchi.
 
Chadomo wana matatizo sana ina maana kibanda cha kuku hata kukifanyie improvement mmeshindwa ndo mtaweza chama kubwa
 
hapo unaharibu kaka! Miaka 50 mingine mnajihakikishia vipi? acha demokrasia ichukue nafasi yake. au mmnanjia mbadala ya kushinda?
Si anajua wataiba kura tu lazima mtu mzima asiyejitambua,hivi anayajua yaliyomtokea Kaunda na Chama chake UNIP Zambia Huyu,ajipe moyo huku akijipanga atarudi marekani bila kujianda Huyu William na hivi kwa mzee mambo hayaeleweki sahiz.
 
KABLA Kinana hajaanza safari za mikoani. Tunahitaji arudishe kwanza pembe zetu za ndovu alizokuwa anazitorosha. Tutaka maalezo ya kina kwa nini meli yake itumike kutoreshea raslimali zetu. Kama siyo ufisadi ni nini. Kwa kweli CCM bado ni janga la kitaifa.
Kutoka ukurasa wa Nape Nauye haya ndiyo aliyoandika.


Nimetoka kuongea na vyombo vya habari juu ya ziara za Katibu Mkuu na zinazotarajia kuanza, ni ziara za kusukuma utekelezaji wa Ilani.

Ziara zinategemea kuanza tarehe 21 Mkoani Mtwara, 22 Sumbawanga na 23 geita na 24 Arusha...!

Tunaanza Mtwara kushughulikia tatizo la soko la koro,kisha Sumbawanga kukagua miradi ya barabara,kisha Geita kushughulikia masuala ya migodi.

Na Mkoa wa nne ni Arusha ambako Katibu Mkuu atakagua Viwanda na kutatua tatizo la wawekezaji walioodhi viwanda bila kuvifanyia kazi...!



Pia Nape alisema hayaaaa kwenye account yake

THIS IS CCM..,WE DO WHAT WE WANT, WHEN WE WANT..,ALWAYS AT RIGHT TIME...!"

OUR TIME IS NOW....! Hii speed is beyond there imagination.,sijui kama watani wataweza mbio hizi.?!?"

 
Huyo Msomali aende akafanye kama ya uharimia. Hana lolote. CCM yote imeoza. Sasa hivi tunahitaji mvinyo mpya na kikombe kipya. Hatuitaki CCM. RIP CCM
Sasa ni dhahiri CDM inakufa polepoleee SISIEM HOYEE WAMESHINDWA KUJENGA HOJA WAMESHAMIRI KWENYE UMBEYA
TULIWAMBIA SSM CHAMA KUBWA
 
- Unajua ni rahisi sana kwa mlevi kudhani wengine wote ni walevi kama yeye, Chama chenye Wabunge 257, kinawezaje kuita chama chenye wabunge 46 kuwa ni a threat? I mean unasema nini bro huoni hakuna hoja hapo?

- A threat chama ambacho toka kianzishwe hakijawahi kushinda Urais, alianza Mtei, Makani, Mbowe, Slaa wote wakapigwa chini Urais na wananchi wa Tanzania, sasa leo unasema CCM tunakiogopa chama cha kushindwa kila mwaka? Pleaseee!!

- CCM wala hatuna habari kuwa mpo, na jana hamktajwa wala hakuna kiongozi wa CCM anayewweza kupoteza muda na chama mfu, sema mengine lakini sio ya hicho chama chenu yaani kama hakipo!! CCM mwendo ni mdundo bro!!

Le Mutuz!!
Bro kaa kimya basi na umbo lako watu wadhani unakitu upstairs kuliko kujidhalilisha namna hii we mwenyewe povu linakutoka kwa cdm, kibajaji anaafadhali kuliko wewe, 4 ur benefit wenyako wanaangalia mbele ww unaangalia nyuma uchaguz uliopita, think about Arumeru mashariki at least u may come close 2 the line where others their thinking, empty headed, poor W.J.Malechela.
 
Kwa kweli CCM waliona mbali sana kwa kutaka kuibomoa taratibu ngome ya Chadema kule Arusha.

Kwa tunamfahamu Kinana ni alwatan saaana pale Arusha town na ni kipenzi cha wengi sana pale Town na kwa kipindi kirefu sana alikuwa Mbunge wa jimbo la Arusha town. Na hata kwa wale wenye kumbukumbu Ni Kinana alifungua Kampeni za mgombea Ubunge jimbo la Arusha town kupitia CCM batlda Buriani (sie wengine tumezowea kumwita Shemeji).

Hakika sasa Arusha kutakuwa na pata shika.

Tuombe kheir

Watu wa CCM siku zote wanawaza umaarufu wa zamani, Kinana kama ni maarufu Arusha na alifungua kampeni za ubunge wa Batilda baada ya hapo ilikuwaje, Batilda alishinda au alishindwa.

Hii ina maana kuwa sio kweli kwamba Kinana ni maarufu Arusha, kama alikuwa maarufu ni wakati wa Kidumu Chama cha Mapinduzi na Zidumu Fikra za Mwenyekiti wa CCM.
 
ziara za katibu mkuu wa ccm kukagua viwanda na waziri wa viwanda anafanya kazi gani au ndo kutojua mipaka ya utendaji wa serikali na chama

ni kweli kuwa baadhi ya wanasisa hawajui maana ya chama kinachotwala na pamoja na kazi na majumu yake .
Hiyo ziara ya katibu mkuu wa c.c.m ndiyo haswa majukumu yake kwani mwaka 2015 atakaye ulizwa ni yeye kwenye majukwaa pls
 


[/QUOTE]

Sasa wanakwenda ziarani huko mikoani na hitikadi ipi? Nchi hii huwa haiishi vioja. Ujamaa hamtaki na mnatekeleza ubepari. Mkiambiwa nyie sio wajamaa kama manvyotaka kuwaaminisha wananchi wanakasirika. Falsafa ya popo ya huku ndege na huku mnyama mtaacha lini? Mchezo wa kuwadanganya wananchi wetu umefika mwisho. Hamwezi kuendelea kuwafanya Watanzania hawana uelewa. Ni waelewa sana na wisho wenu umefika CCM. Katibu wenu mpya ni mahiri wa mapambio lakini penye uongo na ukweli hata utumie mapambio gani. Mkama ni mwongeaji mzuri lakini ameponzwa kutetea kile ambacho hakipo. N ahuyu ni ajabu anasema kuwa kilimo kwanza kimekuwa na mafanikio. Sasa na aende mikoani awaonyeshe wananchi kilimo kwanza yake na matrekta ya hovyo aone.
 
- Unajua ni rahisi sana kwa mjinga kuamini wengine wote ni wajinga kama yeye, Wassira anaitwa Tyson toka akiwa Chadema vipi hukujua kwamba ni foolish age kuitwa Tyson? Viongozi wako wengi wanaitwa Jembe sasa hiyo foolish age ni nani wanaowaita au wewe usiyewaita au wao?

- Mengine ni waste tupu so nitakuchaia mwenyewe! ha! ha1 ha!

Le Mutuz!!

ile movie yako ishatoka....:becky::becky::becky::becky:
 
Tunamkaribisha Kinana Arusha, toka apigwe na kitu kizito akiwa anampigia kampeni Batilda Buriani sijamuona tena Arusha na nguo za kijani! Ujumbe kwa Nape Nnauye, hakuna asiyejua kuwa mnachofanya ni katika harakati za kujinasua, it well and Good, watanzania tunaotaka mabadiliko tunawasubiri mje tuone mna kipi kipya! Watanzania hapeliki mlo nyumbani kwa kupita kwenye barabara ya lami! Hata akitembea kwa mguu kwenye lami kwa kilomita 50 bado atalala njaa tu!
 
Ndugu W.J.Malechela,

ukweli ni kuwa nafasi za uongozi ulizipata CCM zimetokama na hiyo surname hapo juu, na nakuhakikishia utaifahamu CCM vizuri wakati hiyo surname haitakuwepo, muulize Makongoro ndio utaijua CCM vizuri.

nimekuwa nikijiuliza ni wewe uliyekaa ulaya miaka 30 kwenye visima vya kupata ufahamu? jibu nimelipata leo kupitia michango yako ya kuwa ulikua katika mazingira ambayo hayajakusaidia kiakili na nakubaliana na wanaosema kuwa wewe umekuwa unafanya kazi melini, maana michango yako inafanana kabisa na kuli wa TPA.
 
Ndugu W.J.Malechela,

ukweli ni kuwa nafasi za uongozi ulizipata CCM zimetokama na hiyo surname hapo juu, na nakuhakikishia utaifahamu CCM vizuri wakati hiyo surname haitakuwepo, muulize Makongoro ndio utaijua CCM vizuri.

nimekuwa nikijiuliza ni wewe uliyekaa ulaya miaka 30 kwenye visima vya kupata ufahamu? jibu nimelipata leo kupitia michango yako ya kuwa ulikua katika mazingira ambayo hayajakusaidia kiakili na nakubaliana na wanaosema kuwa wewe umekuwa unafanya kazi melini, maana michango yako inafanana kabisa na kuli wa TPA.

Mkuu,binafsi nakushukuru sana kwa majibu yako yenye hekima kwa huyu anayejiita Le Baharia,hapa ndio naona tofauti kubwa kati ya waliosoma kwa jasho halali la wazazi wao na wale waliochezea pesa za walipa kodi,anategemea fadhila za surname angalau japo apate ubunge ila mh...kichwani ni hewa ama sivyo anatetea maovu maana hajui shida za watanzania.
 
Tunamkaribisha Kinana Arusha, toka apigwe na kitu
kizito akiwa anampigia kampeni Batilda Buriani sijamuona tena Arusha na
nguo za kijani! Ujumbe kwa Nape Nnauye, hakuna asiyejua kuwa mnachofanya
ni katika harakati za kujinasua, it well and Good, watanzania tunaotaka
mabadiliko tunawasubiri mje tuone mna kipi kipya! Watanzania hapeliki
mlo nyumbani kwa kupita kwenye barabara ya lami! Hata akitembea kwa mguu
kwenye lami kwa kilomita 50 bado atalala njaa tu!

Mbona inaonekana chadema inaweweseka na secretariet mpya au hawajui watalipaje madeni yao waliokopa kufanikisha mo vement for Chaga,?
 
Si anajua wataiba kura tu lazima mtu mzima asiyejitambua,hivi anayajua yaliyomtokea Kaunda na Chama chake UNIP Zambia Huyu,ajipe moyo huku akijipanga atarudi marekani bila kujianda Huyu William na hivi kwa mzee mambo hayaeleweki sahiz.
Ni mshabiki tatizo lake, na nikitu kitakacho mgharimu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom