Ziara ya Mwakasege | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara ya Mwakasege

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Rosweeter, Jan 27, 2012.

  1. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Ratiba ya mwalimu Christopher Mwakasege inaonesha tarehe 29 Januari 2012 atakuwa Dar es Salaam. Kwa yeyote anayejua juu ya ziara hii ratiba yake na inafanyika wapi naomba anijulishe. Asanteni
     
  2. mimi05

    mimi05 Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Website yake inaonesha kuwa tarehe 29 januari atakuwa na watu wote dar kwa ajili ya kufungua mwaka,inawezekana kuwa viwanja vya biafra kinondoni ila hawajasema.ubarikiwe.
     
  3. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Asante. Ndiyo nilikuwa nataka uhakika ni wapi na saa ngapi?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    huwa ni kuanzia mida ya saa nane, ni mapambio na kumsifu Mungu.
    Kuanzia saa 10 anaanza kufundisha.

    Afadhali amekuja, atusaidie ku-renew hizi roho zilizogoma kutakata.

    Asante sana kwa taarifa. Ubarikiwe.
     
  5. ULUMI

    ULUMI Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu jamani ni mtumishi wa kiroho.?? Ni mfanyabiashara tuu, Ulizeni pale Peacock Hotel habari za bwana huyu,
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,463
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Umeanza....kama ni mfanyabiashara toa habari na zisiwe udaku!
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,894
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Inaonekana kuna unachokijua zaidi!
    Kiweke wazi tu!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Sasa kufundisha dini na biashara ni dhambi??

    Hata kama ana dhambi, ni sawa hata yeye ni binadamu kama sie, na hiyo ni juu yake na Mungua wake.

    Haimuondolei uwezo wake wa kufafanua na kuelewesha neno la Mungu.

     
  9. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,720
    Trophy Points: 280
    Sawa tuu mbona mtume nanihii alikuwa mporaji na bado tunam fwata?wacha ukenge wewe
     
  10. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Asante sana
     
  11. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Ubarikiwa sana
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kuanzia tar. 29 atakuwa viwanja vya relini Arusha. Atakuwepo kwa wiki mbili ndiyo atazifunga dar.
     
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Mwakasenge ndo nani vile.
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    We vipi;kwani mtumishi wa MUNGU haryhusiwi kujishughulisha?
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mkuu;hizi ni imani za watu...kashfa za namna hii si njema...
    ubarikiwe
     
  16. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Asante kwa taarifa, nitazifanyia kazi
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maneno yako yamenikosha
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,670
    Likes Received: 2,738
    Trophy Points: 280
    hata mimi amenichanganya,
    kongosho kweli au macho yangu.
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaha...Kabakabana nawe umo????
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaha ndo kongosho huyo
     
Loading...