Ziara ya Mwakasege

Ziara ya Mwakasege

Atakuwa Diamong Jubilee kuanzaia saa 8 mchana siku ya jumapili 29/1/2012
 
Atakuwa Diamond Jubilee kuanzaia saa 8 mchana siku ya jumapili 29/1/2012
 
Huyu mtu jamani ni mtumishi wa kiroho.?? Ni mfanyabiashara tuu, Ulizeni pale Peacock Hotel habari za bwana huyu,

Mwakasege by profesion ni economist, haimzuii kufanya biashara, maadam anatenga muda wake kufundisha neno la mungu. Maneno kama hayo yanaweza kukuletea balaa kwenye maisha yako kuwa makini.
 
Nyie watu mmenichekesha sana.

Pamoja na ukichaa wangu wote
Naamini kuna maisha baada ya kifo
Na ninayatamani,
Nani hataki kuungana na malaika kuima
Nani hataki kuona huo mji uiotengenezwa kwa mawe ya aina 12?

Basi una hili pambio la kizungu huwa linanitamanisha sana kufika huko

I can sing about heaven for a million years
And never get the story told
Of the jasper walls and gated of pearl
And streets made of pure gold
Even John Revelatory in heavenly vision could never tell what he saw.
And the Prince will be the light that will forever shine

maneno yako yamenikosha

hata mimi amenichanganya,
kongosho kweli au macho yangu.
 
Namsubiria kwa hamu naamini kuna jambo nitapokea kwenye nafsi yangu!

huwa ni kuanzia mida ya saa nane, ni mapambio na kumsifu Mungu.
Kuanzia saa 10 anaanza kufundisha.

Afadhali amekuja, atusaidie ku-renew hizi roho zilizogoma kutakata.

Asante sana kwa taarifa. Ubarikiwe.
 
Nyie watu mmenichekesha sana.

Pamoja na ukichaa wangu wote
Naamini kuna maisha baada ya kifo
Na ninayatamani,
Nani hataki kuungana na malaika kuima
Nani hataki kuona huo mji uiotengenezwa kwa mawe ya aina 12?

Basi una hili pambio la kizungu huwa linanitamanisha sana kufika huko

I can sing about heaven for a million years
And never get the story told
Of the jasper walls and gated of pearl
And streets made of pure gold
Even John Revelatory in heavenly vision could never tell what he saw.
And the Prince will be the light that will forever shine

very nice poem umeidesa wapi?
 
Huyu mtu jamani ni mtumishi wa kiroho.?? Ni mfanyabiashara tuu, Ulizeni pale Peacock Hotel habari za bwana huyu,

tukuulize wewe, usiseme tuulize peacock wakati habari umeitoa wewe, yani watu wengine huwa hawakosi la kusema sijui hawana shughuli loo!!!! tubadilike jf
 
Mwakasege by profesion ni economist, haimzuii kufanya biashara, maadam anatenga muda wake kufundisha neno la mungu. Maneno kama hayo yanaweza kukuletea balaa kwenye maisha yako kuwa makini.

bora umweleweshe maana huyu jamaa sidhani kama anaelewa nguvu zilizopo katikati ya watumishi wa Mungu
 
Ratiba ya mwalimu Christopher Mwakasege inaonesha tarehe 29 Januari 2012 atakuwa Dar es Salaam. Kwa yeyote anayejua juu ya ziara hii ratiba yake na inafanyika wapi naomba anijulishe. Asanteni

thanks rosweter kwa taarifa muhimu
 
Back
Top Bottom