bway hermit
JF-Expert Member
- Jan 8, 2017
- 1,379
- 2,392
Kama kichwa kinavyojichora
Ila kwa maelezo zaidi ni kwamba ni zawadi gani(zawadi ya kiwango cha kati) ambayo inafaa kumpatia mtu ambae unampenda na upo ktk proces za kumtongoza?
Zawadi gani inafaa kumpatia kabla ya kumtongoza yaani zawadi iwe kitongozeo tosha cha awali juu ya upendo wako kwake..!?
bwayhermitTz
Ila kwa maelezo zaidi ni kwamba ni zawadi gani(zawadi ya kiwango cha kati) ambayo inafaa kumpatia mtu ambae unampenda na upo ktk proces za kumtongoza?
Zawadi gani inafaa kumpatia kabla ya kumtongoza yaani zawadi iwe kitongozeo tosha cha awali juu ya upendo wako kwake..!?
bwayhermitTz