Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Zanzibar: Ole wao watakaouza vyakula mchana

Status
Not open for further replies.
Serikali ya Mkoa wa Mjini Magharibi imesema itawachukulia hatua za kisheria wafanyabiashara wenye migahawa wanaouza vyakula mchana kwani tayari imeshapiga marufuku uuzaji wa vyakula kipindi hiki cha Mwezi Mtukufu wa Ramadhani.



My take :
Pamoja na kwamba Zanzibar ni nchi yenye waislamu wengi lakini hawapaswi kunyanyasa wengine hasa kipindi hiki cha mfungo, Zanzibar wanaenda watu wengi wa imani tofauti kuzuia hawa wenye migahawa kufungua biashara zao kutawafanya wageni na wasio waislamu kukosa sehemu za kula, lakini pia kufunga ni hiari ya mtu, na kufunga ni pamoja na kujizuia hasa pale unapomuona mwenzako anakula.

BAKORA zitawahusu
 
ACHA UMAMA WW, umekakama demu, maneno mengi, mwanaume kamili habishani kama mwanamke, hata ukichukia uislamu kazi bure haitokusaidia mama, uislamu upo na utazidi kuepo, Kilichobaki ni kujifariji tu bidada
hoja yetu kuu n kuwa mnafunga kama fashion na sio kiiman
mm nikiuza mgahawa inaathir VP funga yako,hebu ondoken na ugoigoi aliowarithsha waarabu vitu vingine n kujiongeza tu
 
hoja yetu kuu n kuwa mnafunga kama fashion na sio kiiman
mm nikiuza mgahawa inaathir VP funga yako,hebu ondoken na ugoigoi aliowarithsha waarabu vitu vingine n kujiongeza tu
Sio bure mama itakua waarabu wameshakufanya kitu mbaya, naona umewashika na kuwaongea au wameshakupachika mimba??? Mila na desturi za ushoga ulizorithi kwa wazungu inakufanya leo hii ulalamike kwa kasi ya speed 100 kuhusu waarabu, elimu yako imebase sana kwenye kutetea ushoga, sisi kawaida hatufiri mashoga kama ww
 
Sio bure mama itakua waarabu wameshakufanya kitu mbaya, naona umewashika na kuwaongea au wameshakupachika mimba??? Mila na desturi za ushoga ulizorithi kwa wazungu inakufanya leo hii ulalamike kwa kasi ya speed 100 kuhusu waarabu, elimu yako imebase sana kwenye kutetea ushoga, sisi kawaida hatufiri mashoga kama ww
ushoga umeasisiwa na waarabu,ndio maana mikoa aliyokaa mwarabu INA mashoga hadi leo
Mombasa ,tanga,zenji
mzungu ndio kakupa teknolojia hata hii simu unayotumia n teknolojia ya mzungu na sio mwarabu,mwarabu hajaacha kitu chochote zaidi ya buashara ya utumwa
 
ushoga umeasisiwa na waarabu,ndio maana mikoa aliyokaa mwarabu INA mashoga hadi leo
Mombasa ,tanga,zenji
mzungu ndio kakupa teknolojia hata hii simu unayotumia n teknolojia ya mzungu na sio mwarabu,mwarabu hajaacha kitu chochote zaidi ya buashara ya utumwa
Acha kulialiama mama, tangu unacoment unaonyesha chuki dhidi ya waislam na kuwakejeli yaani kuna watu wanalalamika dhidi ya uislamu na wanachukia na wanakoment utumbo wao mara 1 alaf wanakaa kimya but ww itakua ulifirwa na muarabu ndio maana unalialia sana kama mbwa, haiwezekani ulalamike juu ya uislamu na uarabu kiasi ukejeli dini za watu, watu wameshakufanya mbaya bidada na hapo ulipo una mimba ya muarabu ndio maana unalialia humu JF. Kawaida yetu hatufiri mashoga kama ww na ushoga uliourithi kwa wazungu
 
ushoga umeasisiwa na waarabu,ndio maana mikoa aliyokaa mwarabu INA mashoga hadi leo
Mombasa ,tanga,zenji
mzungu ndio kakupa teknolojia hata hii simu unayotumia n teknolojia ya mzungu na sio mwarabu,mwarabu hajaacha kitu chochote zaidi ya buashara ya utumwa
UKITAKA KUTOVUKIWA ADABU UTATOVUKIWA HATA UKIWA NA MVI ZA MKUNDUNI falaaaaa ww
 
UKITAKA KUTOVUKIWA ADABU UTATOVUKIWA HATA UKIWA NA MVI ZA MKUNDUNI falaaaaa ww
naona dawa imeingia hadi unatukana matusi afu unasem upo funga,kwan. ni uongo kuwa Mombasa n kitovu cha mashoga?
n uongo kuwa hakuna teknolojia yoyote alioacha mwrabu?
n uongo kuwa mzungu alituachia ma shule,zahanati na hata lami wakati tukipata Uhuru? miarabu iliacha v misikiti vidogo vidogo tu ushukuru mungu mzungu ndio alianzsha shule ikakutoa ujinga ww na wavaa ndala wenzio mwarabu kakuachia nn
 
UKITAKA KUTOVUKIWA ADABU UTATOVUKIWA HATA UKIWA NA MVI ZA MKUNDUNI falaaaaa ww
naona dawa imeingia hadi unatukana matusi afu unasem upo funga,kwan. ni uongo kuwa Mombasa n kitovu cha mashoga?
n uongo kuwa hakuna teknolojia yoyote alioacha mwrabu?
n uongo kuwa mzungu alituachia ma shule,zahanati na hata lami wakati tukipata Uhuru? miarabu iliacha v misikiti vidogo vidogo tu ushukuru mungu mzungu ndio alianzsha shule ikakutoa ujinga ww na wavaa ndala wenzio mwarabu kakuachia nn
 
Acha kulialiama mama, tangu unacoment unaonyesha chuki dhidi ya waislam na kuwakejeli yaani kuna watu wanalalamika dhidi ya uislamu na wanachukia na wanakoment utumbo wao mara 1 alaf wanakaa kimya but ww itakua uli***** na muarabu ndio maana unalialia sana kama mbwa, haiwezekani ulalamike juu ya uislamu na uarabu kiasi ukejeli dini za watu, watu wameshakufanya mbaya bidada na hapo ulipo una mimba ya muarabu ndio maana unalialia humu JF. Kawaida yetu hatufiri mashoga kama ww na ushoga uliourithi kwa wazungu
ushoga umeasisiwa na mwarabu ndio maana Mombasa n kitovu cha ushiga east Africa,mzungu kakuletea shule na hata hii simu unayotumia n teknolojia ya mzungu na sio mwarabu uwe na adabu ww mfuga ndevu
 
naona dawa imeingia hadi unatukana matusi afu unasem upo funga,kwan. ni uongo kuwa Mombasa n kitovu cha mashoga?
n uongo kuwa hakuna teknolojia yoyote alioacha mwrabu?
n uongo kuwa mzungu alituachia ma shule,zahanati na hata lami wakati tukipata Uhuru? miarabu iliacha v misikiti vidogo vidogo tu ushukuru mungu mzungu ndio alianzsha shule ikakutoa ujinga ww na wavaa ndala wenzio mwarabu kakuachia nn
Bidada Kilichobaki ww endela tu na hio mimba ya muarabu, acha kulalamika humu jf, ulitaka uzae muarabu ndio tunakupatia na tatizo umeshazeeka sisi hatufiri mzee kama ww hahahahahaha ulishatatuliwa marinda coz ulisomea ushoga kanisani, elimu ulioipata huko ni ya kufirwa tu, huna elimu itakayokunufaisha ww na familia yako, ENDELEA KUTOA HIO TIGO
 
Wazungu wameleta ushoga ndio maana baadhi ya watu wanakuja kulalamika dhidi ya dini ya dini ya Mungu, eti leo mtu anakuja kujisifu humu kuwa ana elimu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23], mwenye elimu hatangazi JF, ww una elimu je umeisaidiaje familia yako, jamii n.k, unaanza majungu na chuki dhidi ya dini nyengine alaf useme umeelimika tehhhhhh, ACHENI USHOGA HAUTOWAFIKISHA MAHALI, UISLAM UPO TU UKITAKA USITAKE NDIO UMESHAKUEPO HATA UKIUPINGA NDIO HAIWEZEKANI KUTULETEA MILA NA DESTURI ZA USHOGA
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom