Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zana za kivita za MALAWI

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Aug 8, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,980
    Likes Received: 6,832
    Trophy Points: 280
    Hawa ni askari wa Malawi wakifanya mazoezi kwenye mwambao wa ziwa Nyasa.
    Hizi bunduki zao mi naziona kama zile amabazo polisi wetu wanalindia mabenki.
    [​IMG]
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,582
    Likes Received: 5,697
    Trophy Points: 280
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hakuna chochote hapo weupee hao
     
  4. m

    maswitule JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,381
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    sio wa Malawi hao ni wa Liberia wakati wa Samwel Doer.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,980
    Likes Received: 6,832
    Trophy Points: 280
  6. H

    Hobic11ac Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora hawa jamaa kwani sisi tuna silaha za kutosha kumbukeni kule Gongo la Mboto na Mbangala tulitumia kwenye watanzania wasio na hatia na hivyo ndo vikosi vikubwa.

     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hawa hakika ni dhahiri hawana sumu hata punje!
     
  8. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wee acha dharau na bunduki mkuu hayo manati ya wazungu ni noma jamani.
     
  9. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,488
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa ujumla hawa jamaa wanatafuta balaa. Hii ni fursa nzuri kwa tanzania kutumia zana zote zilizokwsha mudawake. Hakuna sababu ya kusubiri mabom mengine yalipuke mbagala au goms. Tukivurumisha machache tu kwa hawa wachewa watakimbaje!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Hv unaijua pale kambi ya JWTZ SOFA ilipo?
    Nafikiri wale wenyewe wanatosha kwa zana tu!


     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,760
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kabla vita havijaanza mi nashauri maraisi wetu wakapigane ngumi, atakaye pigwa basi ihesabike nchi yake imeshindwa.
    Vita ni gharama kubwa sana na havina macho.
     
  12. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Basi tuwekee picha za askari wa Tanzania wenye viatu sori upande na viraka matakoni. Maandalizi nayo muhimu tuyaone. Nadhani wakiingia vitani Malawi kazi yao ya kwanza itakuwa kuiba mali za raia maana kama wanashiriki ujambazi huko itakuwaje? Pia wanajeshi wetu wanafaa sana kuwa makada wa CCM. Hivyo ukiwatuma vitani wengi watauawa kama panzi. Tofautisha jeshi la wakati wa Mwalimu Nyerere na jeshi la sasa la kishikaji. Mfano mdogo muangalie mkuu wa majeshi yenu alivyo laini. Hana sura ya Kikurya ya kutisha wala mwili mkubwa wa kutisha wala sifa zaidi ya kuibuka tu. Sidhani kama Mwamunyange na Shimbo wanafanya mazoezi zaidi ya kupiga siasa. Nakumbuka walitangaza vita wakati wa kampeni za uchaguzi kuwatisha wapiga kura. Sasa Malawi imewasha moto nenda tuwaone ujanja au ujuha wenu. Wanajua kutumiwa kuiba kura na kuwatishia wazanzibari wanapoamua kulianzisha. Vita si mchezo msifanye mzaha.
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Mkuu hizo ni picha ambazo zilipigwa wakati walipokuwa wakiingia Comoro na si za Malawi.
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,679
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Itakuwaje kama wote wakianguka kabla ya kuanza kupigana hizo ngumi sababu ya pressure?
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,984
    Likes Received: 2,095
    Trophy Points: 280
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Huyu jamaa ni mmoja wa askari wetu!
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kama ni hivi naimani tushalipoteza ziwa,mana huyu wa kwetu kabla hajapigwa anadondoka mwenyewe,Akikatwa hata kibao ki1 ana... hapohapo
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,501
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    sisi kwetu SMG ndio zinatumia na Mawaziri wetu kama silaha ndogo ndogo za kujilindia, sasa hao askari wenyewe zikoje? au mmeshasahau kuwa Mheshimiwa Malima alikutwa na viji-smg viwili tu??
     
  19. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    na hawa ni jwtz wakicheza kiduku uwanja wa taifa.......

    majuzi nilikutana na gen mwamunyange aisee yaani ukitaka kumfanyia lolote its very easy......
     
  20. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,686
    Likes Received: 1,910
    Trophy Points: 280
    Kwani hapa chakula si mzozo? Na siyo chakula tu,kila kitu hapa ni mzozo. Halafu watu wengine wanashangilia upuuzi aliosema mamvi!
     
Loading...