Zaidi ya 50% ya wabunge CHADEMA kushindwa 2020

Zaidi ya 50% ya wabunge CHADEMA kushindwa 2020

Jibu swali kwanza. Ukawa wanataka "kumkomboa" mtanzania kwa kususia Bunge? Acha mambo ya kizamani; la sivyo ntakuitia Mkapa akupe maneno stahiki.

kaka were hujui lolote au sababu una bundle tu ..Jana kulikuwa na hoja gani ya kumletea mananchi maendeleo zaidi ya kumsikiliza magufuli akielezea dira take. so tumia akili .
 
wabunge wa chadema sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata bi kidjo simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea bungeni.

tunaomba ushauri kaka,kama jana lissu amesema,na tulia kamjibu.kisha kamalizia rais kesha fika na anatoka nje,wakati huo kesha pitisha hoja na na ndioooooooo,ndo ana ruhusu kuchangia.ungekua wewe ungefanyejeeeeee.
 
Siwezi kukuzuia kuona unavyotaka, hilo linategemea uwezo wako na uelewa wako. Unvyoona wewe hainipi shida.

kaka hujajua unabishana na MTU mwenye ufaham mdogo sana..mwache nawe utaonekana mwehu
 
Wabunge wa chadema sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata Bi Kidjo Simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea bungeni.

Mimi mpigakura nataka kifanyike hiki kilichofanywa na UKAWA bungeni.
 
Wabunge wa chadema sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata Bi Kidjo Simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea bungeni.

Nyie Kama mnapendwa mawashawasha, maaskari, vitisho vya nini? Hivi hila, mizengwe, viliwahi kuleta maendeleo wapi?
 
Hii hali iliyotokea bungeni inazidi kukiimarisha chama tawala na kukiweka sawa. Naamini msukumo wa ufumbuzi wa mgogoro wa kikatiba Zanzibar utapewa uzito wa hali ya juu na kuamsha kufukiria upya suluhisho!

Ufumbuzi pekee ni kumtangaza Maalim Seif ndiye rais wa Zanzibar kwakuwa yeye ndiye kapata kura nyingi.
 
Wabunge wa chadema sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata Bi Kidjo Simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea bungeni.

Inaonyesha unawapenda sana wabunge wa CDM ila hutaki kukiri hadhalani maana waliotoka bungeni ni wa upinzani wote isipokuwa Kabwe iweje unahangaika na chadema
 
Ni mjingaa pekee atakae dharau wapinzani maana bila wao tusingejua Escrow Melemeta Richmond Twiga kupanda ndege na hata Ufisadi anao sema mh JPM ni ule ulio ibuliwa na wapinzani ebu twambieni ni kwa lip la kuwasifu wabunge wa ccm?has kwa miaka 54
 
Wewe kama ccm usingeona impact ya kutoka nje usingeandika ulichoandika
 
Mpaka sasa hujajibu swali: Hao wabunge wa England wanatoka nje kama watoto wadogo? Hili ndio swali nililouliza. Naona unaweweseka, sijui kwa nini.

Kwani wabunge Watanzania walitoka nje kwa kutambaa? Wa England utusaidie huwa wanatokaje
 
Watanzania akili zetu ni fupi mnooo....yaaani hamuoni mantiki ya upinzani kuzomea na kutoka nje ya bunge???? Eti maendeleo..!!? Kwani bunge lililopita wametoka mara ngapi lakini wananchi wenye uelewa wamewarudisha na kuongeza wengine na msingeiba tungekuwa tunasema mengine....shame on u...
 
Sasa wanakwenda kufanya nini bungeni kuuza sura , hatuna mpango nao hata wasiporudi tutapiga kazi tu, mbona siku zimepita hakuna wabunge na bwana Magu anapiga kazi tu

Itakusaidia ukitulia ukajifunza nini maana ya demokrasia, inaendeshwaje na uhusiano wa dola na mihimili yake
 
Back
Top Bottom