Zaidi ya 50% ya wabunge CHADEMA kushindwa 2020

Zaidi ya 50% ya wabunge CHADEMA kushindwa 2020

Jibu swali kwanza. Ukawa wanataka "kumkomboa" mtanzania kwa kususia Bunge? Acha mambo ya kizamani; la sivyo ntakuitia Mkapa akupe maneno stahiki.

Wapi waliposusia bunge au udikteta umetumika maana ndo zenu magamba si. Wasikivu
 
Wabunge wa chadema sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata Bi Kidjo Simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea6 bungeni.

Hizo ndo ndoto zako.Kwa taarifa yako,watu wanampenda Magufuli na sio CCM.Na ndo maana hata wakati anaomba kura,alikuwa akiomba kama yeye na sio CCM.Na maadui wake wakubwa wako CCM.Mimi mwenyewe japo sikumpigia kura,ila kutokana sera zake na hotuba yake,kwa kweli namfagilia.Na kama ataweza kutekeleza hayo yote,basi atakuwa zaidi ya CCM.CCM ni genge la waporaji tuu,na yeye anajua na amejipanga kudeal nao.
 
he kukimbia tatizo nayo mbinu???? makubwa haya walipotoka what changed???

Ukiwa unapitia post, jaribu basi kutulia kidogo na kuangalia muktadha wa kilichokua kinaongelewa, umeona nime quote kitu gani? Nilipotaja mbinu umeelewa nnachokiongelea?
 
Wabunge wa chadema sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata Bi Kidjo Simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea bungeni.

Wanazidi kumuharibia Lema na sehemu nyingine ambako uchaguzi haujafanyika. Wana UKAWA wengi wameshamkubali JPM so watataka majimbo yao yampe heshima pia...
 
Hizo ndo ndoto zako.Kwa taarifa yako,watu wanampenda Magufuli na sio CCM.Na ndo maana hata wakati anaomba kura,alikuwa akiomba kama yeye na sio CCM.Na maadui wake wakubwa wako CCM.Mimi mwenyewe japo sikumpigia kura,ila kutokana sera zake na hotuba yake,kwa kweli namfagilia.Na kama ataweza kutekeleza hayo yote,basi atakuwa zaidi ya CCM.CCM ni genge la waporaji tuu,na yeye anajua na amejipanga kudeal nao.

Hahahahaaa.. Magufuli ni sheeideer!
 
Wanazidi kumuharibia Lema na sehemu nyingine ambako uchaguzi haujafanyika. Wana UKAWA wengi wameshamkubali JPM so watataka majimbo yao yampe heshima pia...

kwa hali ilivyo hata uchaguzi ungerudiwa leo maghufuli angepata kura zaidi lakini wabunge wa ccm wangepungua zaidi...
 
ukisikia mtu analialia ujue ukawa washamtwanga za uso. viva ukawa mmeonesha ukomavu
 
Kumbuka mbunge aliyetupa ngumi mjengon katangazwa na lubuva kua mbunge no 1 aliye ongoza kupata kura nyingi kuliko wabunge wote ndo ujiulize watu wanann wanataka

Bas wanakubal hiz mambo afu kama sababu ya fujo huion huwez elewa fujo utaona upuuz ila kwa kifup pande hz ifakara watu wameruka kwa furaha nakupongeza hizo fujo.

Alaf wasipo rud sindo furaha yenu?NB Musoma mjin GAID KACHAGULIWA AKA LWAKATARE Mpoooo
 
Wabunge wa chadema sasa ni wanaharakati badala ya kusimamia hoja. Wanataka kumzidi hata Bi Kidjo Simba. Wananchi wanataka kero zitatuliwe na siyo kutoka au kuzomea bungeni.

Siasa ni science, siasa ni mtazamo, demokrasia ni kuwa na fikra tofauti bila kuvunja sheria za nchi. ULAYA na America Kaskazini wameendelea kwa kuruhusu watu kuwa huru kifikra bila kuvunja sheria. Kilichotokea bungeni jana na wabunge wa UKAWA kinaweza kutafisiriwa kwa mawazo tofauti kutokana mtazamo wa mtu husika! Lengo la UKAWA ni kutoa ujumbe kuwa hawakubaliani na kinachoendelea ZANZIBAR kuhusu uchaguzi mkuu wa mwaka huu. Kwa wanaozijua siasa sio ushabiki wanajua ni kwanini UKAWA walifanya walichokifanya bungeni japo kiliwaudhi wengine wenye mtazamo kama wa kwako. Kama umemsoma vizuri Mh. Magufuli watu watakaoumia sana kwenye utawala wake ni watu walioharibu hasa uchumi na huduma za jamii za wananchi wake. Watu hawa wamejaa ndani ya CCM na serikali yake. Na hii ilijionesha tangu mwanzo kwenye kampeni yeye kutojiegemeza kwenye chama chake cha CCM, alisema chagua Magufuli na sio chagua CCM! For your information, Mh. Magufuli sasa anaimba lugha ya UKAWA.
 
Kumbuka mbunge aliyetupa ngumi mjengon katangazwa na lubuva kua mbunge no 1 aliye ongoza kupata kura nyingi kuliko wabunge wote ndo ujiulize watu wanann wanataka

Bas wanakubal hiz mambo afu kama sababu ya fujo huion huwez elewa fujo utaona upuuz ila kwa kifup pande hz ifakara watu wameruka kwa furaha nakupongeza hizo fujo.

Alaf wasipo rud sindo furaha yenu?NB Musoma mjin GAID KACHAGULIWA AKA LWAKATARE Mpoooo

Ni Bukoba Mjini kwa Mh. Lwakatare
 
Je? Chadema Wameanza Kutoka Bungeni Lini? Na Kilikuwa Na Wabunge Wangapi? Na Sasa Hivi Wako Wangapi? Je? Kimeshuka Au Kimepanda? Na Memory Yangu Inaonyesha T. L. P. Hakijawai Kutoka Bungeni Je? Kimepata Wabunge Wangapi? Shibuda Alikuwa Hatoki Bungeni Je? Yuko Wapi? Mtu Wa Kwanza Kutoka Bungeni Ni Zito Kabwe Akitolewa Na Sita Je? Zito Alishuka Kisiasa Au Alipanda? Naomba Majibu Ya Maswali Yangu Ndipo Nitaendelea Na Hii Mada
 
Na wananchi wameidharau sn serikali ya kulazimisha ujue,hawana muda wala mashirikiano na hawatambui utawala uliopo.

Sasa wanakwenda kufanya nini bungeni kuuza sura , hatuna mpango nao hata wasiporudi tutapiga kazi tu, mbona siku zimepita hakuna wabunge na bwana Magu anapiga kazi tu
 
Back
Top Bottom